Tofauti kati ya Yesu na Nabii Issa
"Mungu akasema ," hayo ni maneno ya nani ?

"Basi wayahudi wakamwambia" na haya ni maneno ya nani??

"Yesu akawaambia" haya nayo ni maneno ya nani??
Ni Maneno ya MUNGU na haya kwenye koloani NI MANENO YA nani?[emoji116][emoji46]
IMG_20190715_114011_545.jpeg
 
Nimesha kuelewesha biblia ilivyo andikwa ni nini ambacho haulewi,

Haps hupo kanisani upo JF mbele ya Great thinker's . Hapa huvumishi Tu unahitaji uweke ushahidi.

Lukwanga aka mgen ameleta Aya kutoka Mwanzo 1 na Yohana 8
Aya hizi Nani anayesema??

Mungu akasema ," hayo ni maneno ya nani ?


Yohana 8

"Basi wayahudi wakamwambia" na haya ni maneno ya nani??

"Yesu akawaambia" haya nayo ni maneno ya nani??
 
Mtume kaoa aisha ana miaka tisa akiwa kashavunja ungo wamissionary wanu ili kufanikisha lengo lenu la kumchafua wakasema miaka 6 na hadith za kutunga lakin mtu kaish na isha miaka 9 tu na mtu kafa aisha aikiwa na miaka 18 sasa fanya hesabu zako...na sheria ya dini inasema wanaotakiwa kufaunga ndoa ni mwanamke aliepevuka na mwanaume aliepevuka.!
Embu kuwa mkweli wa nafsi yako na kemea alicho kifanya , usiaminishe watu mtu wa miaka 9 anafaa kumla, na apo hadith ya aisha inasema kabisa alikuwa anacheza na watoto wenzake na alikuwa anachezea midoli na hadith inasema wazi mudi alikuwa anaoga nae toka miaka sita , tafadhali kemea hilo

2b. "(3310) A'isha (Allah na apendezwe naye) aliripoti: Mtume wa Allah (amani na iwe juu yake) alinioa nilipokuwa na miaka sita, na niliingizwa kwenye nyumba yake nilipokuwa na miaka tisa."
(3311) A'isha (Allah na apendezwe naye) aliripoti kuwa Mtume wa Allah (amani na iwe juu yake) alimuoa alipokuwa na miaka saba, na alipelekwa kwenye nyumba yake (Mtume) kama bibi arusi alipokuwa na miaka tisa, na hapa midoli (wanasesere) yalikuwa pamoja naye: na (Nabii Mtakatifu) alipokufa 'Aisha alikuwa na miaka kumi na nane." Sahih Muslim juzuu ya 2 kitabu cha 8 sura ya 548 na.3310, 3311, uk.716.
 
Mbona mnawapa utakatifu mashoga?

Nilichogundua kwako ndugu kosa la mmoja basi la wote kukengeuka sio kosa hata kwenye bible manabii wenyewe walitenda kosa kama kumkana yesu sasa we unapozungumza ushoga utafikiri upo upande mmoja je akuna shekhe shoga au sababu unaona wamefuga ndevu nyingi au unadhani akuna muarabu shoga ivi unadhani kukiwa na sheria ya kunyonga mashoga wakati akuna mashoga ingekuwa sawa ukiona mahali kunasheria fulani ujue kuna ilo tatizo mkuu sasa unaposema kumpa utakatifu shoga ni kuamua kutukana tu bila hata kua na uhakika unamtukana nani vitendo vya ushoga vipo vingi sana uarabuni wanapenda kwenda kinyuma na maumbile sasa anaetoa na anaepokea wote ni sawa yani wote mashoga unapotukana angalia usije jitukana mwenyewe bila kujua
 
Embu kuwa mkweli wa nafsi yako na kemea alicho kifanya , usiaminishe watu mtu wa miaka 9 anafaa kumla, na apo hadith ya aisha inasema kabisa alikuwa anacheza na watoto wenzake na alikuwa anachezea midoli na hadith inasema wazi mudi alikuwa anaoga nae toka miaka sita , tafadhali kemea hilo

2b. "(3310) A'isha (Allah na apendezwe naye) aliripoti: Mtume wa Allah (amani na iwe juu yake) alinioa nilipokuwa na miaka sita, na niliingizwa kwenye nyumba yake nilipokuwa na miaka tisa."
(3311) A'isha (Allah na apendezwe naye) aliripoti kuwa Mtume wa Allah (amani na iwe juu yake) alimuoa alipokuwa na miaka saba, na alipelekwa kwenye nyumba yake (Mtume) kama bibi arusi alipokuwa na miaka tisa, na hapa midoli (wanasesere) yalikuwa pamoja naye: na (Nabii Mtakatifu) alipokufa 'Aisha alikuwa na miaka kumi na nane." Sahih Muslim juzuu ya 2 kitabu cha 8 sura ya 548 na.3310, 3311, uk.716.

Mbona huyo alomla mamaye wa miaka 12
Unakimbia?
 
Mbona huyo alomla mamaye wa miaka 12
Unakimbia?
UNATUNGA umri ili uone alicho fanya mudi ni sawa , naomba kemea alichofanya mudi mtoto anacheza na mwanasesere alafu unasema nn apo ueleweke , umri wa maria narudia tena kukwambia haupo kwenye Biblia takatifu
 
Nilichogundua kwako ndugu kosa la mmoja basi la wote kukengeuka sio kosa hata kwenye bible manabii wenyewe walitenda kosa kama kumkana yesu sasa we unapozungumza ushoga utafikiri upo upande mmoja je akuna shekhe shoga au sababu unaona wamefuga ndevu nyingi au unadhani akuna muarabu shoga ivi unadhani kukiwa na sheria ya kunyonga mashoga wakati akuna mashoga ingekuwa sawa ukiona mahali kunasheria fulani ujue kuna ilo tatizo mkuu sasa unaposema kumpa utakatifu shoga ni kuamua kutukana tu bila hata kua na uhakika unamtukana nani vitendo vya ushoga vipo vingi sana uarabuni wanapenda kwenda kinyuma na maumbile sasa anaetoa na anaepokea wote ni sawa yani wote mashoga unapotukana angalia usije jitukana mwenyewe bila kujua

Kuna sheikh anayesamehe watu dhambi? Au kuna sheikh aliyepewa utakatifu?
Mbona kuna mashoga wengi Tu wamepewa utakatifu na Kanisa lako na mnawaomba??
 
UNATUNGA umri ili uone alicho fanya mudi ni sawa , naomba kemea alichofanya mudi mtoto anacheza na mwanasesere alafu unasema nn apo ueleweke , umri wa maria narudia tena kukwambia haupo kwenye Biblia takatifu

Ukiletewa vitabu vya kanisa unakimbia kwani Biblia ilikuambia umuombe Maria?
 
Ukiletewa vitabu vya kanisa unakimbia kwani Biblia ilikuambia umuombe Maria?
Ukiletewa vitabu vya kanisa unakimbia kwani Biblia ilikuambia umuombe Maria?
narudia tena kanisani nukuu ni biblia takatifu , kama umeshindwa kunukuu kutoka biblia basi huna ushaidi wowote wa huo umri, na usiweke ivyo ili tukubali alicho fanya mudi na nimekuwekea adhabu ya ki biblia alitakiwa afungwe jiwe kuba shingoni na kutoswa kwenye kilindi cha bahari
 
Kambishie mungu WAKO ALIYE sema wale wasemao sisi NI WAKRISTO NI WASOMI NA WACHA MUNGU [emoji116]NA WASIHOFU ref screenshot kama kama UNAONA sisi KANISA limetubrain wash [emoji44] ww si unajiona mjuzi zaidi ya Allah AMBAYE ameamua hadi kulilinda KANISA au anzisha deen yako kuliko kuturushia mate HUMU [emoji12]

ooh ipitie hiyo aya [emoji44][emoji12]Kwani msemaji NDANI ya Quran nani?! Unauliza ujinga tu...hata Hujui mungu wako sio MWENYEZI MUNGU [emoji106]

YESU HAKULETA DEEN DUNIANI [emoji12] Deen Ni bado kwa ajili ya makafir AMBAO hawaamini UJIO WA MWENYEZI MUNGU DUNIANI KTK UMBILE BORA LA KIBINADAMU ref screenshot[emoji116]

Hivi HUWA huisikii kengele KANISANI kila Asubuhi inaita wajinga NJOO wajinga NJOO NJOO [emoji44] sisi wengine tulio itikia mwito tumeenda na ujinga UMETUTOKA [emoji123][emoji106] wewe Endelea kukataa TU ubaki na ujinga WAKO [emoji12]
Hujanijibu swali langu swali langu wakati nimekujibu kwa MAANDIKO ulitakaje nitoe kichwani?? [emoji46] huo NI wazimu wa maswali [emoji116]ref screenshort

Ninacho kushukuru NI kupata ubao mzuri wa kufundisha na kunipa jukwaa LA KUINJILISHA [emoji122][emoji122][emoji122][emoji122][emoji106]
View attachment 1153309View attachment 1153310View attachment 1153311View attachment 1153313View attachment 1153314View attachment 1153317
Yeyote atakaemuamini Mungu ambae ni Allah, ila wewe humuamini Mungu wala mtume wake, unamwamini mtu aliesimulia habari kutoka kwa Mattayo na kina paulo 😀

Aya ya Almaaida uloileta, inazungumzia wasomi, ila wewe sio msomi sasa unaanzaje kujifananisha na watu waliotajwa kwenye aya? wasomi wanatambua kuwa Uislam ndio dini sahihi na ukiristo haupo sahih, hao ndio wasomi wenu.

Kuhusu Kengele kanisani inasema Wajinga njooni, kwanza Alhamdulillah, umekiri kuwa wewe na wenzako mnaokwenda kanisani ni Wajinga, na kila J2 mnakwenda kwa sababu ni wajinga. Nafikiri unaisikia Adhana yetu, inatwita tuende tukamuabudu alieumba Mbingu na ardhi.

mgen mi nkijadiliana na wewe huwa napenda kitu kimoja mbacho mara zote kinajirudi, unajicontradict na unakiri kuwa umepotea 😀 ila umebakia ubishi tu.

Mjinga wewe jana ulienda kanisan? 😀
 
Baba wa zinaa ni mudi soma apa mpaka watoto wa kiume anakula denda na kunyonya uume

Hadith Number 16245, Title Title: "Maneno ya Washami," Title Title: Hadithi ya Mu'awiya Ibn Abu Sufyan:

"Nilimwona nabii - ananyonya ulimi au midomo ya Al-Hassan mwana wa Ali, ili sala za Allah ziwe juu yake. Kwa maana hakuna ulimi au midomo ambayo nabii aliyonyonya atasumbuliwa (kwa moto wa motoni)

Yeye (Mtume) aliinua shati lake (al-Hassan) na kumbusu uume wake (mdogo) .. "
"Nilimwona Mtume wa Mwenyezi Mungu akitanua miguu ya Husein na kumbusu uume wake."
Tatizo lako wewe una quote vitu kwenye Bibilia.

Upo tayari kuijdali hio hadithi uisemayo?

Kama upo tayari, naomba unipe maana ya Hadithi kwa uelewa wako na kama kuna reference ya hio maana yake pia unaweza kueka.

Hapa nataka nkuoneshe kuwa waislam sio wapumbavu kama wakiristo, wameletewa vitabu wameambiwa ni kutoka kwa mungu lakini aliekileta hawamjui na aliandika hawana uhakika nao. Am kweli huna ulijualo 😀 😀 😀

Tuweke nidhamu ya mjadala.

Anza na kujibu nini hadithi? halafu nikujibu hadithi yako uloileta. Usione aibu
 
Tumalize aya zako baadaye tutakuja huko

Mungu mpya huyo anaitwa Yohana?

Kwa akili za viroba umepatia [emoji46] yaani hata Utendaji wa MWENYEZI MUNGU Hujui sababu ya kupofushwa na kuabudu mzimu [emoji12]
 
Tatizo lako wewe una quote vitu kwenye Bibilia.

Upo tayari kuijdali hio hadithi uisemayo?

Kama upo tayari, naomba unipe maana ya Hadithi kwa uelewa wako na kama kuna reference ya hio maana yake pia unaweza kueka.

Hapa nataka nkuoneshe kuwa waislam sio wapumbavu kama wakiristo, wameletewa vitabu wameambiwa ni kutoka kwa mungu lakini aliekileta hawamjui na aliandika hawana uhakika nao. Am kweli huna ulijualo 😀 😀 😀

Tuweke nidhamu ya mjadala.

Anza na kujibu nini hadithi? halafu nikujibu hadithi yako uloileta. Usione aibu
unazunguka sana maana matendo ya mudi ata ww yanakukera , sasa si uweke maelezo ww mm nimeweka mpaka nukuu yake ww unashindwa nn kutoa maelezo, usione aibu mpinge mudi kwa matendo yake
 
Kuna sheikh anayesamehe watu dhambi? Au kuna sheikh aliyepewa utakatifu?
Mbona kuna mashoga wengi Tu wamepewa utakatifu na Kanisa lako na mnawaomba??

Nitajie shoga mmoja tu na sio zaidi alafu akuna anaesamehe dhambi mwanadamu kama yupo nitajie pia alafu kwetu ukifa atupewi wanawake 60 wakufanya nao starehe kisa umetenda mema alafu naomba pia kujua je mwanamke akifa nae upewa wanaume wangapi huko juu kama apewi kwann na kama wao kazi yao kwenda kwa wanaume kuwastarehesha si unaweza kuta unatembea na shangazi yako kwa kutaka starehe zako kama ni uongo kanusha sema sio kwel
 
Ukiletewa vitabu vya kanisa unakimbia kwani Biblia ilikuambia umuombe Maria?

Achana na maria we mwenyewe jini kichwan mwako likikosa damu na kuzingua unatafutiwa shekhe akuombee sasa kwann usijiombee mwenyewe kwann unamuogopa maria sana au kisa amemzaa yesu kwa uwezo wa roho mtakatifu au nyie bila lugha ya kiarabu mgekua kimya sasa ivi nashangaaga eti unasoma kitabu chenu chenye lugha ya kiarabu chote na unatupa tafsiri alafu kiarabu ujui hapo ndo naposhindwa kuwaelewa kuwa mmekariri au nini au mnaongozwa na vijini kidg
 
Hili la yesu kuitwa Mungu(john 1:1)...tuache mambo ya dini kwanza anaejua kiswahili naomba ufafanuzi kidogo jamani...Ni kweli ila kiswahili chake kinanichanganya!
 
Hili la yesu kuitwa Mungu(john 1:1)...tuache mambo ya dini kwanza anaejua kiswahili naomba ufafanuzi kidogo jamani...Ni kweli ila kiswahili chake kinanichanganya!
 
Hili la yesu kuitwa Mungu(john 1:1)...tuache mambo ya dini kwanza anaejua kiswahili naomba ufafanuzi kidogo jamani...Ni kweli ila kiswahili chake kinanichanganya!
 
Back
Top Bottom