sadakta ustadh zurriUnamjua ROHO anayezungumziwa na waislamu ? Huyu hapa ?
16. Na mtaje Maryamu katika Kitabu, pale alipo jitenga na jamaa zake mahali upande wa mashariki.
17. Na akaweka pazia kujikinga nao. Tukampelekea Roho wetu, akajifananisha kwake sawa na mtu.
18. (Maryamu) akasema: Hakika mimi najikinga kwa Mwingi wa Rehema aniepushe nawe, ukiwa ni mchamngu.
19. (Malaika) akasema: Hakika mimi ni mwenye kutumwa na Mola wako Mlezi ili nikubashirie tunu ya mwana aliye takasika.
20. Akasema: Nitampataje mwana hali mwanaadamu yeyote hajanigusa, wala mimi si kahaba?
21. (Malaika) akasema: Ndio hivyo hivyo! Mola wako Mlezi amesema: Haya ni mepesi kwangu! Na ili tumfanye kuwa ni Ishara kwa watu, na Rehema itokayo kwetu, na hilo ni jambo lilio kwisha hukumiwa.
22. Basi akachukua mimba yake, na akaondoka nayo mpaka mahali pa mbali.
23. Kisha uchungu ukampeleka kwenye shina la mtende; akasema: Laiti ningeli kufa kabla ya haya, na nikawa niliye sahaulika kabisa!
24. Pakatangazwa kutoka chini yake: Usihuzunike! Hakika Mola wako Mlezi amejaalia chini yako kijito kidogo cha maji!
25. Na litikise kwako hilo shina la mtende, utakuangushia tende nzuri zilizo mbivu.
26. Basi kula, na kunywa, na litue jicho lako. Na pindi ukimwona mtu yeyote basi sema: Hakika mimi nimeweka nadhiri kwa Mwenyezi Mungu ya kufunga; kwa hivyo leo sitasema na mtu.
27. Akenda naye (mwanawe) kwa jamaa zake amembeba. Wakasema: Ewe Maryamu! Hakika umeleta kitu cha ajabu!
28. Ewe dada yake Harun! Baba yako hakuwa mtu muovu, wala mama yako hakuwa kahaba.
29. Akawaashiria (mtoto). Wakasema: Vipi tumsemeze aliye bado mdogo yumo katika mlezi. (Mariam : 16-29)
Huyo ndio ROHO na huo ndio uzao wa YESU.
kumbe unajua .ivo basi mungu aliyewaumba Adam na hawa bila wazazi kaumba yesu bila baba. aAdamu na Hawa walikuwa binadamu wa kwanza hawakuzaliwa kwa kubebewa mimba ndio maana hawana wazazi
Achana na maria we mwenyewe jini kichwan mwako likikosa damu na kuzingua unatafutiwa shekhe akuombee sasa kwann usijiombee mwenyewe kwann unamuogopa maria sana au kisa amemzaa yesu kwa uwezo wa roho mtakatifu au nyie bila lugha ya kiarabu mgekua kimya sasa ivi nashangaaga eti unasoma kitabu chenu chenye lugha ya kiarabu chote na unatupa tafsiri alafu kiarabu ujui hapo ndo naposhindwa kuwaelewa kuwa mmekariri au nini au mnaongozwa na vijini kidg
Hivi umeacha kwenda kuungama makosa yako kwa Padri wako ??
Basi mtume (mudi) akafanya hofu akarejea kwa mkewe, akamwadithia na palepale homa kubwa kabisa ikampanda, akataka afunikwe na maguo mara akawa anatetemeka kwa nderema na anaweweseka na kusema: «Najihofia nafsi yangu kuchezewa na mashetani na kuniharibu akili yangu na kunizuga! embu tuanzie apo mashetani yalimfanya nn mudisadakta ustadh zurri
Abu Huraira (r.a) amesimulia kuwa "Mtume Muhammad (s.a.w) alikuwa na shetani tangu alipozaliwa, (Fat'hul Baary Juzuu ya 6 Uk. 389)Hivi umeacha kwenda kuungama makosa yako kwa Padri wako ??
Mjinga pekee ndio atachagua dunia na sio akhera. Na kanisa limewaona wajinga na kuwapigia kengele kama wanyama na nyie mnakwenda. Na kwa maneno yako mwenyewe umesema kuwa wewe ni mjinga! sasa eti Mjinga akuite ukale pilau 😀 😀 😀sikujua una akili ndogo kihivyo hadi mfano mdogo huutambui! labda nikupe mfano mwepesi [emoji117] NJOO ule pilau ni MWITO [emoji106]UKIITIKIA MWITO UTAKULA KIPUNGA NA KURUDI UMESHIBA [emoji123][emoji106] UKIKAIDI UTAKULA JEURI YAKO NA NJAA ITAKUUA [emoji44][emoji12]
Ewe mfuasi wa Mwanaharamu ambae hatouona ufalme wa mungu!Abu Huraira (r.a) amesimulia kuwa "Mtume Muhammad (s.a.w) alikuwa na shetani tangu alipozaliwa, (Fat'hul Baary Juzuu ya 6 Uk. 389)
Hawa wanakokotana vipofu hivyo WOOTE shimoni [emoji23][emoji23] mfano mwepesi unashindwa kuelewa Kumbe shida iko hapa [emoji121][emoji116]Mjinga pekee ndio atachagua dunia na sio akhera. Na kanisa limewaona wajinga na kuwapigia kengele kama wanyama na nyie mnakwenda. Na kwa maneno yako mwenyewe umesema kuwa wewe ni mjinga! sasa eti Mjinga akuite ukale pilau 😀 😀 😀
Kanisani kila ukenda wanakuzidisha ujinga. Unaleta aya unaikata nusu unaogopa kuiweka yote, unayoweka yote inathibitisha ujinga wako wa kutoelewa jambo. Sishangai, na ndio maana mkawa rahisi kuamini maneno ya wazinifu, wauhini na wauaji 😀 😀 😀 😀 😀Hawa wanakokotana vipofu hivyo WOOTE shimoni [emoji23][emoji23] mfano mwepesi unashindwa kuelewa Kumbe shida iko hapa [emoji121][emoji116]View attachment 1155032View attachment 1155034
Ewe mfuasi wa Mwanaharamu ambae hatouona ufalme wa mungu!
Nini maana ya Hadithi? Na ile hadithi uloileta ukasema kwa mujibu wa akaunti fulani, twambie akaunti?
Kanisani kila ukenda wanakuzidisha ujinga. Unaleta aya unaikata nusu unaogopa kuiweka yote, unayoweka yote inathibitisha ujinga wako wa kutoelewa jambo. Sishangai, na ndio maana mkawa rahisi kuamini maneno ya wazinifu, wauhini na wauaji 😀 😀 😀 😀 😀
Kumbe wee ni kafir unampuuza hata mungu wako aliye kuagiza haya [emoji116]Ewe mfuasi wa Mwanaharamu ambae hatouona ufalme wa mungu!
Nini maana ya Hadithi? Na ile hadithi uloileta ukasema kwa mujibu wa akaunti fulani, twambie akaunti?
Umeona sasa kumbe ujui chochote ndo mana tatizo ndugu yng ujapata nafasi ya kwenda kumrushia shetani jiwe kule makka ndo mana aupo sawa unataka kujua pale mbele ya padri kinaongeleka nini mkuu shekhe ubwabwa
😛 😛 😛 😛 😛 😛Abu Huraira (r.a) amesimulia kuwa "Mtume Muhammad (s.a.w) alikuwa na shetani tangu alipozaliwa, (Fat'hul Baary Juzuu ya 6 Uk. 389)
Kumbe wee ni kafir unampuuza hata mungu wako aliye kuagiza haya [emoji116]View attachment 1155058
Kwa hiyo hata mungu wako aliye sema Mimi MSOMI na wewe Hujui KUSOMA na raqaa yako NI uongo na uzushi NI muongo?[emoji44]View attachment 1154154View attachment 1154156View attachment 1154157

Jesus’s followers claimed that he was GOD’s illegitimate son, conceived out of wedlock and without a biological father. But, regardless, they say Jesus’s mother’s husband, Joseph, adopted him, so he had a real father after that.Luke 1:34-35
Then said Mary to the angel,”How shall this be, since I don’t know any men?”
And the angel said,”The Holy Spirit shall come on you,and the potency of the Highest shall cover you…”
So According to this Jesus A.s came from Illegal relationship, ..Nauzbillah!A bastard shall not enter into the congregation of the LORD; even to his tenth generation shall he not enter into the congregation of the LORD.
Deuteronomy 23:2
soma kwa makini maana unadangwanywa kwenye mihazara unaleta kichwa kichwa story za kwenye kahawa😛 😛 😛 😛 😛 😛
Hivi unafikiri ndio unamnusuru huyo kiumbe unayemwabudu ??
Jesus is insane—and we are not the only ones who think so.
Even his family thought Jesus was nuttier than a fudge sundae. Mark 3:21 says ‘When his family heard about this, they went to take charge of him, for they said, He is out of his mind.’”
nakuwekea kwa kiswahili usome kwa makini the whole story ache kukamata vi mstari hata huelewe nini kilitokea
Mark 3
20 Mkutano wakakusanyika tena, hata wao wenyewe wasiweze hata kula mkate.
21 Jamaa zake walipopata habari wakatoka kwenda kumkamata; maana walisema, Amerukwa na akili.
22 Nao waandishi walioshuka kutoka Yerusalemu wakasema, Ana Beelzebuli, na, Kwa mkuu wa pepo huwatoa pepo.
23 Akawaita, akawaambia kwa mifano, Awezaje Shetani kumtoa Shetani?
24 Na ufalme ukifitinika juu ya nafsi yake, ufalme huo hauwezi kusimama;
25 na nyumba ikifitinika juu ya nafsi yake, nyumba hiyo haiwezi kusimama.
26 Na kama Shetani ameondoka juu ya nafsi yake, akafitinika, hawezi kusimama, bali huwa na kikomo.
27 Hawezi mtu kuingia ndani ya nyumba ya mtu mwenye nguvu, na kuviteka vitu vyake, asipomfunga kwanza yule mwenye nguvu; ndipo atakapoiteka nyumba yake.
28 Amin, nawaambia, Dhambi zote watasamehewa wanadamu, na kufuru zao watakazokufuru zote;
29 bali mtu atakayemkufuru Roho Mtakatifu hana msamaha hata milele; ila atakuwa ana dhambi ya milele,
Do we really want to entrust our souls to a man who had a disciple who ran around with nothing but a towel on?” (John 21:7)