bongo dili
JF-Expert Member
- Feb 13, 2015
- 12,345
- 25,324
Isa alikufa mileleIsa yu hai ila sio zama zake , atakuja tena kama ishara za kiyama basi sio vinginevyo kwahiyo zaburi haina kazi
Isa alikufa mileleIsa yu hai ila sio zama zake , atakuja tena kama ishara za kiyama basi sio vinginevyo kwahiyo zaburi haina kazi
Na maandiko yanasema Yesu ni mwana wa Mungu na mwokozi , na Baba ni mkuu kuliko YesuMaandiko ndio usema Yesu ni Mungu pamoja nasi
Kama ilivyo msalaba makaburini alama ya UkristoMaiti toka lini akajua kinacho endelea duniani?
Isa yupo hai hajawai kufaIsa alikufa milele
Sasa marehemu anawezaje wakataza watu kufanya lolote kwenye kaburi?Ataweka vipi Sasa wakat kafa si wanaweka wenzake Kama tuzo baada ya kumaliza kazi.
Hapo Mwanzo palikuwa na Neno nae Neno akauchukua mwili.Na maandiko yanasema Yesu ni mwana wa Mungu na mwokozi , na Baba ni mkuu kuliko Yesu
Quran inategemea sana vitabu hivi kujibu maswali yetu sisi hatutaki porojo tuletee hivyo vitabu mnasema ni injili zaburi na taurat mnavyoviamini.Quran haijitosheleziQuran inatosha kabisa maana ndio muongozo kwa zama hizi
Kwani kaburi ambalo halina msalaba sio la mkristo?Kama ilivyo msalaba makaburini alama ya Ukristo
Yupo wapiIsa yupo hai hajawai kufa
Baba ni mkuu kuliko YesuHapo Mwanzo palikuwa na Neno nae Neno akauchukua mwili.
"Kabla Ibrahim ajakuwepo nalikuwepo"
Kama yupo hai basi hizi ni enzi zakeIsa yupo hai hajawai kufa
Msalaba ni alama ya UkristoKwani kaburi ambalo halina msalaba sio la mkristo?
Kwa Mungu ametulia anasubiri kuja kama alama ya kiyamaYupo wapi
Enzi zimeisha yeye amewekwa kwa kazi maalum kama ishara ya kiyamaKama yupo hai basi hizi ni enzi zake
Nimekuuliza swali kaburi kama halina msalaba sio mkristo?Msalaba ni alama ya Ukristo
Anakuja kuoa na kuchoma mabucha ya kitimoto eeeehEnzi zimeisha yeye amewekwa kwa kazi maalum kama ishara ya kiyama
Lete Injeel ya Issa wacha propagandaAnakuja kuoa na kuchoma mabucha ya kitimoto eeeeh
Kuondoa batili zote wakati huo wa mwisho ambapo uovu utakapo tamalakiAnakuja kuoa na kuchoma mabucha ya kitimoto eeeeh
Sasa ujaelewa Nini hapa.Baba ni mkuu kuliko Yesu
Hakuna injili ya Isa zama hizi sio wakati wakeLete Injeel ya Issa wacha propaganda