Tofauti kati ya Yesu na Nabii Issa
Hata wakristo wenzako Mashahidi wa Yehova wamegoma kutambua kuwa Yesu ni Mungu , ni imani ya ovyo sana
Hata Mayahudi na Wakristu waligoma kukubali zile hekaya za mabikra 72 yaani walikuwa wanacheka sana vistori vya jamaa
 
Aiseee wewe jamaa kumbe ni zero kabisa wewe unaambiwa Allah hafanani na chochote kile ukiona unaambiwa mguu mara mkono kwa Allah jua hiyo ni lugha ya picha ,wewe unaleta habari ya Musa na malaika, sasa malaika ndio Allah? kama hauna cha kuandika ni vyema ukalala, suala la malaika kujibadilisha hiyo ni sifa ambayo Allah amewaumba nayo maana kuna muda lazima wakutane na wanadamu, hata Jibril alikuwa akijibadilisha ndio wameumbwa hivyo acha kuchanganya mambo wewe ahahahahaa
 
Hata Mayahudi na Wakristu waligoma kukubali zile hekaya za mabikra 72 yaani walikuwa wanacheka sana vistori vya jamaa
Hao ni dini tofauti na waislamu, ila Mashahidi wa Yehova ni wakristo hao , kwahiyo wanapo kataa kuwa Yesu sio Mungu wala utatu mtakatifu sio jambo la kimaandiko inavutia zaidi maana hao wote ni wakristo , pita kwa wakristo wenzako mashahidi wa Yehova waka kuelekeze kwanini Yesu hana vigezo vya kuwa Mungu
 
Wewe binadamu ukienda kwa Allah utapiga mbupu houris
Na allah anasema kama angetaka mke basi angechukuwa wa jamii yake houris au malaika
  • Koran 21:17 Tafsir al-Jalalayn Had We desired ... partner or a child We would have found it with Ourselves from among the beautiful-eyed houris or angels were We to do so
Kama hamfanani inakuwaje wote mnauwezo wa kupiga mbupu houris?
Ebu kasome tena hiyo aya halafu uje hapa , mbona iko wazi , nani kakwambia Allah anapiga mbupu hapo? “KAMA tungeli taka” kwahiyo unakuwa ushapiga mbupu ebu tulia mzee naona umechoka
 
Nani amekwambia Allah anafana na chochote ? kuwa na miguu hakumfanyi hafanane na chochote ,

Musa kampiga malaika ma kamtoa jicho hakuna lugha ya picha ni jico kamtoa ata kama halifanani na chochote
Akiwa na mguu maana yake anafanana na wenye miguu , hata wewe ukifanana na baba yako pua watu watakwambia jamaa kafanana na baba yake pua, Allah hafanani na chochote hana mguu wala mkono, hizo ni lugha za picha tu
 
Kuna vitu unachanganya sana , vitabu vya ndani ya biblia havimtambui Allah hata kidogo, Allah alikuja kipindi cha Muhammad na kudai alikuwa na vitabu ila vilipotea

ishia Allah alipoteza vitabu basi
Sasa anapotezaje vitabu ambavyo havina kazi? sio zama zake hizi kwahiyo havina kazi ndio maana ameleta Quran
 
Mwanzilishi wa mashahidi ni member wa freemason hata kaburi lake lina muhuri wa freemason hata kesho.
Ukristo umekuwepo toka miaka elf 2 iliyopita.
Acha propaganda unaweza kuthibitisha mwanzilishi wa Mashahidi wa Yehova ni freemason?
 
Jibu hili swali utakuwa umejijibu swali lako

NAKUPA SWALI LA MUHIMU SANA UWEKE MAJIBU KWA UELEWA WAKO

JIBRIL alikuwa anavaa mwili wa kalbi (shoga) akaja kwa Muhammad

SWALI : Watu wangemuua kalbi wakati jibril yupo ndani yake wangekuwa wamemuuwa jibril au la ?

Jibu swala kwa jibu la ndio au Hapana usiweke maelezo zaidi

.................I did not know him more than any man among you. That was Jibril, peace be upon you, who came down in the form of Dihyah Al-Kalbi.'" Sunan an-Nasa'i 4991

Ukigoma ujue umeshaelewa
1.Watu gani wange muua Jibril ? hakuna binadamu wa kumuua Jibril , acha kupiga ramli mambo ambayo hayapo , unaleta mfano mfu hapa , Jibril hata angekuwa kwenye umbo la paka hakuna binadamu ambaye ange thubutu kumuua kwahiyo uliza vitu vya maana , hiyo imani yako ya Mungu wako kufa usituletee hapa katika Uislamu

2.Unaweza kuthibitisha kuwa Kalbi alikuwa shoga?
 
Ukristo ulinza lini na Imani yao kwa Yesu ilikuwaje?
Mashahidi wa Jehova wameanza lini ?
Mashahidi wa Yehova ni dhehebu kama Roman Catholic , suala la kuanza lini halina mashiko maana yote yameanzishwa na watu ambao wanaamini katika Biblia, jina “ Wakristo “ kwa mara ya kwanza lilianza kutumika Antiokia sio Vatican
 

Attachments

  • Screenshot_20230613-110900.png
    Screenshot_20230613-110900.png
    243.6 KB · Views: 6
Wewe jama lete uthibitisho kuwa mwanzilishi wa mashahidi wa Yehova ni freemason ?usiniambie maswala ya kaburi kwani yeye alijizika pale
Utawekewa vipi muhuri wa freemason Kama wewe sio mwanachama.
Hata kaburi la yule msanii bongo Lina muhuri wao
 
Back
Top Bottom