bongo dili
JF-Expert Member
- Feb 13, 2015
- 12,345
- 25,324
NaamNimekuuliza swali kaburi kama halina msalaba sio mkristo?
NaamNimekuuliza swali kaburi kama halina msalaba sio mkristo?
Una mbishia Yesu mwenyewe anasema baba ni mkuu kuliko yeyeSasa ujaelewa Nini hapa.
Neno akiwa Duniani aliitwa Yesu.
Yesu kabla ya kuja Duniani aliitwa Neno.Alipouvaa mwili aliitwa Yesu.
Unalo andiko kuthibitisha hili?Naam
Alipokuwa mwanadamuUna mbishia Yesu mwenyewe anasema baba ni mkuu kuliko yeye
Porojo as alwayzHakuna injili ya Isa zama hizi sio wakati wake
Yesu anaposema baba ni mkuu kuliko yeye , wewe unabisha nini?Alipokuwa mwanadamu
Endelea na masimulizi ya kina Mathayo hakuna injili palePorojo as alwayz
Huna hoja zaidi ya ubishiYesu anaposema baba ni mkuu kuliko yeye , wewe unabisha nini?
Kutoka kwenye tafsiri ya Biblia ni sawaKwa lugha ya kiarabu Yesu anaitwa Yeshuah na Sio isa
Sasa mimi na wewe nani mbishi ? Yesu anasema baba ni mkuu kuliko yeye , wewe unasema kinyume chakeHuna hoja zaidi ya ubishi
Haisemi isa ndie YesuKutoka kwenye tafsiri ya Biblia ni sawa
Ukimuona baba umeniona mimiSasa mimi na wewe nani mbishi ? Yesu anasema baba ni mkuu kuliko yeye , wewe unasema kinyume chake
Lete andiko kuwa bila kuweka alama ya msalaba kwenye kaburi unakuwa sio mkristo?Huna hoja zaidi ya ubishi
Lakini baba ni mkuu kuliko mimi shida iko wapi hapoUkimuona baba umeniona mimi
Hiyo ni biblia sasa sio QuranHaisemi isa ndie Yesu
Kuweka misalaba ni desturi za KikristoLete andiko kuwa bila kuweka alama ya msalaba kwenye kaburi unakuwa sio mkristo?
Wewe jamaa desturi sio sheria mbona unayumba sanaKuweka misalaba ni desturi za Kikristo
Kila Imani Ina desturi zake.Wewe jamaa desturi sio sheria mbona unayumba sana
Dini ni maandiko sio desturi wala mila za watu, lete andiko kuwa ni lazima kaburi la mkristo liwe na msalaba , kama hauna pita kimya kimyaKila Imani Ina desturi zake.
Dini ni desturi,Mila na tamaduni ndani yake