Tofauti kati ya Yesu na Nabii Issa
Utawekewa vipi muhuri wa freemason Kama wewe sio mwanachama.
Hata kaburi la yule msanii bongo Lina muhuri wao
Kwahiyo huo muhuri ameweka yeye akiwa kafa? halafu nani kakwambia huo muhuri ni mali ya freemason?
 
Mashahidi wa Yehova ni dhehebu kama Roman Catholic , suala la kuanza lini halina mashiko maana yote yameanzishwa na watu ambao wanaamini katika Biblia, jina “ Wakristo “ kwa mara ya kwanza lilianza kutumika Antiokia sio Vatican
Awaamini Uungu wa Yesu,awaamini utatu Mtakatifu,awaamini ufufuo
 
Back
Top Bottom