Tofauti kati ya Yesu na Nabii Issa
Nimeandika huko juu hakuna andiko la utatu,una scrow tu???na ndio hoja yao.
Wewe ulitaka ushahidi nimekupa lazima tukubaliane kuwa kwa mujibu wa mashahidi wa Yehova, utatu mtakatifu ni jambo la mdomoni ambalo halina HOJA kimaandiko

28A83C5C-D7E0-4243-B460-C49353D2650F.jpeg
 
Hawa wanaamini Yesu sio Mungu muweza wa yote,ni Mungu yupi???utatu mtakatifu ndio ulipozaliwa sasa.
Wapi wamesema Yesu ni Mungu hapo wewe jamaa ni mwehu, watu hata utatu hawautaki wewe unaleta habari za uungu wa Yesu
 
Wewe ulitaka ushahidi nimekupa lazima tukubaliane kuwa kwa mujibu wa mashahidi wa Yehova, utatu mtakatifu ni jambo la mdomoni ambalo halina HOJA kimaandiko

View attachment 2641369

Madai yako ya toka awali ulisema hawa hawaamini Yesu kuwa Mungu.

Hapa andiko linasema hawaamini kwamba Yesu ni MUNGU MUWEZA WA YOTE.

Wanaamini Yesu ni Mungu yupi??unajua sababu ya kusindikiza na maelezo ya utatu kwenye hayo maelezo waliyokuwekea???

Tuliza akili.
 
Madai yako ya toka awali ulisema hawa hawaamini Yesu kuwa Mungu.

Hapa andiko linasema hawaamini kwamba Yesu ni MUNGU MUWEZA WA YOTE.

Wanaamini Yesu ni Mungu yupi??unajua sababu ya kusindikiza na maelezo ya utatu kwenye hayo maelezo waliyokuwekea???

Tuliza akili.
Wapi wamesema Yesu ni Mungu? ahaha wamesema hapo ni mwokozi na mwana wa Mungu wameweka NUKTA(.), unalazimisha jambo halipo
 
Wapi wamesema Yesu ni Mungu hapo wewe jamaa ni mwehu, watu hata utatu hawautaki wewe unaleta habari za uungu wa Yesu

Mwehu ni Allak na mtume wake muhamad.

Andiko limeandika hawaamini kwamba Yesu ni Mungu muweza wa yote,huoni hata kwanini wameweka na maelezo ya utatu chini yake???lakini kwa vile hauna andiko ndio shida yao.
 
Wapi wamesema Yesu ni Mungu? ahaha wamesema hapo ni mwokozi na mwana wa Mungu wameweka NUKTA(.), unalazimisha jambo halipo

Mwokozi na mwana wa Mungu.

Halafu unakataa hawautaki utatu hawa.

Kajifunze utatu kwanza ndipo uje kuvumba hapa.
 
Mwehu ni Allak na mtume wake muhamad.

Andiko limeandika hawaamini kwamba Yesu ni Mungu muweza wa yote,huoni hata kwanini wameweka na maelezo ya utatu chini yake???lakini kwa vile hauna andiko ndio shida yao.
Kwa mashahidi wa Yehova kule Yesu ni mwokozi Na mwana wa Mungu, HANA uungu wowote ndio maana hata utatu mtakatifu wameukataaa maana hapo ndio chimbuko la uzushi
 
Kwa mashahidi wa Yehova kule Yesu ni mwokozi Na mwana wa Mungu, HANA uungu wowote ndio maana hata utatu mtakatifu wameukataaa maana hapo ndio chimbuko la uzushi

Yesu ni mwana wa Mungu haya ndio madai ya utatu.

Mungu anakuwaje na mwana kiazi kama wewe mwehu!!!
 
Mwokozi na mwana wa Mungu.

Halafu unakataa hawautaki utatu hawa.

Kajifunze utatu kwanza ndipo uje kuvumba hapa.
Kwani utatu nimekataa mimi au mashahidi wa Yehova, wamandika kiswahili fasaha kabisaa , UTATU HAUNA HOJA ZA KIMAANDIKO ni mambo ya vijiweni

7A4FBFC6-B1AE-4AE2-BD37-31CD192F6914.jpeg
 
Yesu ni mwana wa Mungu haya ndio madai ya utatu.

Mungu anakuwaje na mwana kiazi kama wewe mwehu!!!
Eheee hapa tunajadili mashahidi wa Yehova Na wanacho amini mbona umechanganyikiwa halafu mapema sana, kwao Yesu ni mwana wa Mungu ila sio Mungu , vile vile utatu ni uzushi tu
 
Kwani utatu nimekataa mimi au mashahidi wa Yehova, wamandika kiswahili fasaha kabisaa , UTATU HAUNA HOJA ZA KIMAANDIKO ni mambo ya vijiweni

View attachment 2641372

Mimi sina shida na mashahidi wa Yehova.

Wao wanajua walichokiandika,shida iko kwa wewe unayejifunza.lazima akili ziruke.

Nimekwambia hakuna maandiko ya utatu.
 
Eheee hapa tunajadili mashahidi wa Yehova Na wanacho amini mbona umechanganyikiwa halafu mapema sana, kwao Yesu ni mwana wa Mungu ila sio Mungu , vile vile utatu ni uzushi tu

Shahidi wa Yehova anaamini Yesu sio Mungu muweza wa Yote,nikakwambia ndio msimamo wa wakrsto huo,unarukia utatu mtakatifu.

Wao kuukubali ama kutoukubali hakuufanyi kutokuwepo.
 
Shahidi wa Yehova anaamini Yesu sio Mungu muweza wa Yote,nikakwambia ndio msimamo wa wakrsto huo,unarukia utatu mtakatifu.

Wao kuukubali ama kutoukubali hakuufanyi kutokuwepo.
Mbona unaangaika ana amini Yesu sio Mungu muweza wa yote na utatu ni jambo ambalo halina uthibitisho wa kimaandiko, kakataa Uungu na utatu acha kujitoa akili wewe
 
Mbona unaangaika ana amini Yesu sio Mungu muweza wa yote na utatu ni jambo ambalo halina uthibitisho wa kimaandiko, kakataa Uungu na utatu acha kujitoa akili wewe

Acha ufala sasa nikatae ndio unafutika ama unakuwa haupo[emoji28][emoji28].

Wewe kama umeshindwa kuelewa nenda kalale.
 
Acha ufala sasa nikatae ndio unafutika ama unakuwa haupo[emoji28][emoji28].

Wewe kama umeshindwa kuelewa nenda kalale.
1.Yesu ni mwana wa Mungu Na mwokozi
2. Yesu sio Mungu muweza wa yote Na utatu mtakatifu ni maneno ya watu walio vimbiwa makande maana hakuna hoja yeyote kimaandiko

Huu ndio msimamo wa mashahidi wa Yehova walio swaaaaafiii kabisa, angalau hawa wanajimbua sanaaaa
 
1.Yesu ni mwana wa Mungu Na mwokozi
2. Yesu sio Mungu muweza wa yote Na utatu mtakatifu ni maneno ya watu walio vimbiwa makande maana hakuna hoja yeyote kimaandiko

Huu ndio msimamo wa mashahidi wa Yehova walio swaaaaafiii kabisa, angalau hawa wanajimbua sanaaaa

Kwahiyo unafata mashahidi wa Yehova sasa hivi nikuongoze katika swala ya toba???

Au bado hujakubali kristo kuwa mwokozi wako bado???
 
Kwahiyo unafata mashahidi wa Yehova sasa hivi nikuongoze katika swala ya toba???

Au bado hujakubali kristo kuwa mwokozi wako bado???

Mungu awe na fudu lililozungukwa na minywele, likamatwe na binadamu, linyofolewe govi , avalishwe Pampers, atawazishwe mavi, acheze mdako na watoto wenzake
Hivi hii ni akili gani ??
😭😭😭😭😭
 
Mungu awe na fudu lililozungukwa na minywele, likamatwe na binadamu, linyofolewe govi , avalishwe Pampers, atawazishwe mavi, acheze mdako na watoto wenzake
Hivi hii ni akili gani ??
[emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24]



Spanner zikiendelezwa kwa Allah akbar[emoji23][emoji23][emoji23]
 


Spanner zikiendelezwa kwa Allah akbar[emoji23][emoji23][emoji23]


Msenge wenu huyo Nabii Tito mwengine 😜😜😜

'I didn't feel the need to say 'I am gay'': Christian 'Prince' has told News Corp's Balls Deep podcast that he's never came out to his famous father Richard
He further added: 'If you need to come out or you want to come out, then come out but you shouldn't have to'.
 


Spanner zikiendelezwa kwa Allah akbar[emoji23][emoji23][emoji23]


Mungu awe na fudu lililozungukwa na minywele, likamatwe na binadamu, linyofolewe govi , avalishwe Pampers, atawazishwe mavi, acheze mdako na watoto wenzake
Hivi hii ni akili gani ??

😭😭😭😭
 
Back
Top Bottom