Tofauti kati ya Yesu na Nabii Issa
Ndiyo nikakuambia iangalie mwenyewe ,lakini hofu ya kuumizwa na ukweli imekutawala unaona heri ufe kafiri ukachomwe
Wewe umeangalia na umeona biblia original na iliyochakachuliwa

Ku rahisisha na wengine wapate
Weka humu biblia original na iliyochakachuliwa
 
Wewe umeangalia na umeona biblia original na iliyochakachuliwa

Ku rahisisha na wengine wapate
Weka humu biblia original na iliyochakachuliwa
Wacha uvivu na kiburi cha kuhofu ukweli
 
Hawa watu waliishi karne ipi?

Jee kujua kama ni sawa au tofauti itatusaidia nini?

Nani ana authority wa kutoa kauli ya mwisho katika kuthibitisha hili?

Tungepata mabaki yao labda DNA analysis ingeondoa utata au vipi?

Anyway, ni historia...kama ya Nyerere na muungano wake!
Nyerere na muungano wake vinawezekana sababu kuna ushahidi tosha wa picha na maandishi ila sasa wa hawa ndugu Isa bin Mariam na Yesu ni shida.
Mimi nipo chunguni walipotokea ila shida ni kwamba habari zote ni za kuandikwa baada ya muda. Ya Mohamed ndo inakatisha tamaa sababu mpaka baada ya miaka mia tano ndo wakaanza kuandika habari zake ila kusambaa ilikuwa kama kibiriti kimewaka kwenye nyumba za nyasi.

Jiulize miaka miatano baada ya kristu
 
Iulize Biblia ,
Unajitahidi sana kuupigania Uislamu.
Yaani unajibu mada zaidi ya sita za Dini ya Kiislamu kwa wakati mmoja.

Wewe nina uhakika utafika peponi kwa Allah pamoja na Makundi ya Majini Waislamu.

Mtafulahia sana thawabu za Allah za
Mito ya pombe
Mito ya Asali
Mito ya Maziwa, na
Wanawali Bikra 72.
Wanawali wa Kijini na Binadamu.

Binafsi bila hila, wala kinyongo nakupongeza sana Gavana, kwa juhudi zako kubwa za kuipigania Dini ya Kiislamu.
Nina uhakika utairithi pepo ya Allah.
Nina uhakika pia utamkuta Mtume wa Watu na Majini, yaani Muhammadi huko peponi kwa Allah.
 
Kwani huyo Yesu ni wapi alisulubiwa ?? lete ushahidi
muulize muham mad aliye sema [emoji56][emoji15][emoji12]
[emoji116][emoji116]
وَقَوْلِهِمْ إِنَّا قَتَلْنَا الْمَسِيحَ عِيسَى ابْنَ مَرْيَمَ رَسُولَ اللَّهِ وَمَا قَتَلُوهُ وَمَا صَلَبُوهُ وَلَـٰكِن شُبِّهَ لَهُمْ ۚ وَإِنَّ الَّذِينَ اخْتَلَفُوا فِيهِ لَفِي شَكٍّ مِّنْهُ ۚ مَا لَهُم بِهِ مِنْ عِلْمٍ إِلَّا اتِّبَاعَ الظَّنِّ ۚ وَمَا قَتَلُوهُ يَقِينًا

[ AN-NISAAI - 157 ]
Na kwa kusema kwao: Sisi tumemuuwa Masihi Isa, mwana wa Maryamu, Mtume wa Mwenyezi Mungu - nao hawakumuuwa wala hawakumsalibu, bali walifananishiwa tu. Na hakika walio khitalifiana katika haya wamo katika shaka nayo. Wao hawana ujuzi nayo wowote, ila ni kufuata dhana tu. Wala hawakumuuwa kwa yakini.
 
Unajitahidi sana kuupigania Uislamu.
Yaani unajibu mada zaidi ya sita za Dini ya Kiislamu kwa wakati mmoja.

Wewe nina uhakika utafika peponi kwa Allah pamoja na Makundi ya Majini Waislamu.

Mtafulahia sana thawabu za Allah za
Mito ya pombe
Mito ya Asali
Mito ya Maziwa, na
Wanawali Bikra 72.
Wanawali wa Kijini na Binadamu.

Binafsi bila hila, wala kinyongo nakupongeza sana Gavana, kwa juhudi zako kubwa za kuipigania Dini ya Kiislamu.
Nina uhakika utairithi pepo ya Allah.
Nina uhakika pia utamkuta Mtume wa Watu na Majini, yaani Muhammadi huko peponi kwa Allah.

Aamin, Sasa tuwekee Aya wapi Yesu anasema Mimi Yesu ni mungu na nimevaa mwili wa mwanadamu
 
muulize muham mad aliye sema [emoji56][emoji15][emoji12]
[emoji116][emoji116]
وَقَوْلِهِمْ إِنَّا قَتَلْنَا الْمَسِيحَ عِيسَى ابْنَ مَرْيَمَ رَسُولَ اللَّهِ وَمَا قَتَلُوهُ وَمَا صَلَبُوهُ وَلَـٰكِن شُبِّهَ لَهُمْ ۚ وَإِنَّ الَّذِينَ اخْتَلَفُوا فِيهِ لَفِي شَكٍّ مِّنْهُ ۚ مَا لَهُم بِهِ مِنْ عِلْمٍ إِلَّا اتِّبَاعَ الظَّنِّ ۚ وَمَا قَتَلُوهُ يَقِينًا

[ AN-NISAAI - 157 ]
Na kwa kusema kwao: Sisi tumemuuwa Masihi Isa, mwana wa Maryamu, Mtume wa Mwenyezi Mungu - nao hawakumuuwa wala hawakumsalibu, bali walifananishiwa tu. Na hakika walio khitalifiana katika haya wamo katika shaka nayo. Wao hawana ujuzi nayo wowote, ila ni kufuata dhana tu. Wala hawakumuuwa kwa yakini.

Ndivyo biblia ilivyoandika?
 
Aamin, Sasa tuwekee Aya wapi Yesu anasema Mimi Yesu ni mungu na nimevaa mwili wa mwanadamu
Nitakuwekea hiyo Aya, kama utanipa Aya, wapi Allah anasema mimi ni Allah ni mungu niabuduni.
Haya kazi kwako.

Ila wewe nimekugundua ni kuwa ni Jinni la Kiislamu.
 
Nitakuwekea hiyo Aya, kama utanipa Aya, wapi Allah anasema mimi ni Allah ni mungu niabuduni.
Haya kazi kwako.

Ila wewe nimekugundua ni kuwa ni Jinni la Kiislamu.

Ndiyo umeweka Aya , Yesu anasema Mimi ni Mungu na nimevaa mwili wa mwanadamu?
 
Unajitahidi sana kuupigania Uislamu.
Yaani unajibu mada zaidi ya sita za Dini ya Kiislamu kwa wakati mmoja.

Wewe nina uhakika utafika peponi kwa Allah pamoja na Makundi ya Majini Waislamu.

Mtafulahia sana thawabu za Allah za
Mito ya pombe
Mito ya Asali
Mito ya Maziwa, na
Wanawali Bikra 72.
Wanawali wa Kijini na Binadamu.

Binafsi bila hila, wala kinyongo nakupongeza sana Gavana, kwa juhudi zako kubwa za kuipigania Dini ya Kiislamu.
Nina uhakika utairithi pepo ya Allah.
Nina uhakika pia utamkuta Mtume wa Watu na Majini, yaani Muhammadi huko peponi kwa Allah.
Allah kawaahidi kupiga miti, yani mungu anatoa ahadi ya kijinga hakujua tendo la ndoa Raha imewekwa Mungu wa kweli ili watu wazae

Yani umuamini Allah anasema dudu itasimama milele
Chochote unachotaka kwenye ngono utapata , Yani mpaka mashoga yatakuwepo kama Kuna mtu anataka
 
Allah kawaahidi kupiga miti, yani mungu anatoa ahadi ya kijinga hakujua tendo la ndoa Raha imewekwa Mungu wa kweli ili watu wazae

Yani umuamini Allah anasema dudu itasimama milele
Chochote unachotaka kwenye ngono utapata , Yani mpaka mashoga yatakuwepo kama Kuna mtu anataka
Mwenye Hekima yeyote anajua kuwa hiyo Dini ni ya Ibris.
Ndio maana wanaipigania kwa jasho na damu na kuihusisha na Biblia ili kuisafisha.
Wako radhi kukata shingo ya mtu atakaye iongelea kiudadisi au kuihama hiyo Dini.
Mtume anasafishwa kwa vitisho, dodoki na sabuni kila siku lakini hatakati.
Toka lini Majini yakawa na Dini Takatifu ya Mungu Mwenyezi.
 
Kinacho kuzuia kujisalimisha chini ya Msalaba ni nini???¿
Hebu tangaza maradhi yako ili upate daawa muafaka!
Usije ukanuna kafir....

Msalaba ni ishara ya kipagani ambayo iliabudiwa huko Misri maelfu ya miaka kabla ya Yesu kuzaliwa.

Kanisa Katoliki la Roma lilipitisha alama ya msalaba angalau miaka 600 baada ya Yesu kuambiwa eti kasulubiwa.

Hata Wakristo wa kwanza wa Afrika Kaskazini walikataa msalaba wa mbao baada ya Tertullian kuushutumu.

Tertullian alikiri kwamba wapagani waliabudu waokozi waliosulubiwa wakining’inia kwenye msalaba.

"Misalaba, zaidi ya hayo, sisi Wakristo hatuiabudu wala hatutaki. Ninyi mnaoiweka wakfu miungu ya miti, mnaiabudu misalaba ya mbao, labda kama sehemu ya miungu yenu; kwa bendera zenu, na bendera zenu, na bendera za kambi zenu, ni nini? wao bali misalaba iliyopambwa na kupambwa? Nyara zenu za ushindi haziigi tu mwonekano wa msalaba rahisi, bali pia ule wa mtu aliyebandikwa juu yake." ( source : Christians - Wikipedia)

Mizizi ya kipagani ya Ukristo inaonyeshwa wazi na ungamo hili.

Tertullian alikuwa Mkristo ambaye baadaye alikuja kuwa Mwanostiki.

Anadokeza kwamba Wakristo waliazima hekaya ya mungu-jua.



image002.jpg


(Wilkinson's Egyptians, Sir John Gardner Wilkinson 1837-41)
 
Mwenye Hekima yeyote anajua kuwa hiyo Dini ni ya Ibris.
Ndio maana wanaipigania kwa jasho na damu na kuihusisha na Biblia ili kuisafisha.
Wako radhi kukata shingo ya mtu atakaye iongelea kiudadisi au kuihama hiyo Dini.
Mtume anasafishwa kwa vitisho, dodoki na sabuni kila siku lakini hatakati.
Toka lini Majini yakawa na Dini Takatifu ya Mungu Mwenyezi.
Unajiandikia na kujijibu mwenyewe ,

Tuwekee aya ya biblia Yesu anasema mimi ni mungu niliyevaa mwili wa mwanadamu
 
Allah kawaahidi kupiga miti, yani mungu anatoa ahadi ya kijinga hakujua tendo la ndoa Raha imewekwa Mungu wa kweli ili watu wazae

Yani umuamini Allah anasema dudu itasimama milele
Chochote unachotaka kwenye ngono utapata , Yani mpaka mashoga yatakuwepo kama Kuna mtu anataka

Ulisahau kuwa yule mnayemfanya mungu alikamatwa kwenye vichaka vya bustani ya gesthemane akiwa na kijana aliyekuwa na chupi begani na alipoona mambo magumu akaitupa chupi akakimbia uchi akamwacha mungu akila kichapo cha mbwa koko ??
 
Back
Top Bottom