Tofauti kati ya Yesu na Nabii Issa
Na hapa quran Inapobainisha YESU ni Mungu?!
Unasemaje???[emoji101]
[emoji116][emoji116]
يَا أَهْلَ الْكِتَابِ لَا تَغْلُوا فِي دِينِكُمْ وَلَا تَقُولُوا عَلَى اللَّهِ إِلَّا الْحَقَّ ۚ إِنَّمَا الْمَسِيحُ عِيسَى ابْنُ مَرْيَمَ رَسُولُ اللَّهِ وَكَلِمَتُهُ أَلْقَاهَا إِلَىٰ مَرْيَمَ وَرُوحٌ مِّنْهُ ۖ فَآمِنُوا بِاللَّهِ وَرُسُلِهِ ۖ وَلَا تَقُولُوا ثَلَاثَةٌ ۚ انتَهُوا خَيْرًا لَّكُمْ ۚ إِنَّمَا اللَّهُ إِلَـٰهٌ وَاحِدٌ ۖ سُبْحَانَهُ أَن يَكُونَ لَهُ وَلَدٌ ۘ لَّهُ مَا فِي السَّمَاوَاتِ وَمَا فِي الْأَرْضِ ۗ وَكَفَىٰ بِاللَّهِ وَكِيلًا
[alnasayiyi - 171]
ya 'ahl alkitabi! la tatajawaz fi dinik hadak , wala taqil lilah 'iilaa ma hu haqa. hqan 'iina almasih eisaa bn maryam hu rasul allah , wafaqat kalimatah alati 'arsalaha 'iilaa maryam , wahi ruh 'atat minhu. famanuu biallah warasulihi. wala tuqali: thaluth. taeliqun! sayakun jayidan lak fi alwaqie , 'iina allah 'iilah wahid faqat. taealaa walah walada. lah kula ma fi alsamawat wal'arda. wallah yueawil ealayh bima fih alkifayatu.

Hapa quran inabainisha kuwa Yesu ni Neno na Roho ya Mungu!
[emoji116][emoji116]
wafaqat kalimatah alati 'arsalaha 'iilaa maryam , wahi ruh 'atat minhu

Sent from my vivo Y67 using JamiiForums mobile app

Inaelekea hupati choo vizuri , pata hii dawa itakusaidia usiongope mchana kweupe

Wakristo mnadai kwamba Yesu alikuwa Mungu kama mnavyonukuu katika Yohana 1:1

“Hapo mwanzo kulikuwako Neno, naye Neno alikuwako kwa Mungu, naye Neno alikuwa Mungu”.

Hayo ni maneno ya Yohana na si maneno ya Yesu, vile vile, neno la kwanza la Kigiriki kwa ajili ya Mungu ni “HOTHEOS” ambalo linamaanisha “Mungu” likiwa na M kubwa, wakati neno la pili la Kigiriki kwa ajili ya Mungu ni “TONTHEOS” ambalo linamaanisha “mungu” likiwa na “m” ndogo.

Je, huko si kukosa uaminifu kwa wale waliotafsiri Biblia ya Kigiriki?

Je, nukuu hiyo ya Yohana 1:1 iliyotambuliwa na kila mwanazuoni wa Kikristo aliyeisoma Biblia kwamba imeandikwa na Myahudi aitwae Philo Alexandria kabla ya Yesu na Yohana?

neno “god” au “TONTHEOS” pia halikutumika kuashiria wengine kama ilivyo katika Wakorinto 2 4:4 (Na Shetani ndie) mungu wa ulimwengu huu na katika Kutoka 7:1 “Angalia, nimekufanya wewe kuwa kama Mungu kwa Farao; ?
 
Majini yalishakiri wao ni waislamu na kitabu chao ni koran , sasa wewe unawabishia na wana surah nzima wamechomeka kwenye koran

Q72:1. Sema: Imefunuliwa kwangu ya kuwa kundi moja la majini lilisikiliza, na likasema: Hakika sisi tumeisikia Qur'ani ya ajabu!
2. Inaongoza kwenye uwongofu, kwa hivyo tumeiamini, wala hatutamshirikisha yeyote na Mola wetu Mlezi. 2



During the 1200's when gargoyles first appeared (and at many other times), the Roman Catholic Church was actively involved in converting people of other faiths to the Catholic, often very keenly indeed (as the Christian but non-Catholic Cathars could testify).

The argument for decorated gargoyles runs as follows. Since literacy was generally not an option for most people, images were very important. Since the religious images (if any) that non-Christians were accustomed to were of animals or mixtures of animals and humans (e.g. the horned god, the Green Man), then putting similar images on churches and cathedrals would encourage non-Catholics to join the religion and go to church, or at least make them feel more comfortable about it, or at least ease the transition.

This argument has reasonable grounds if you think about some of the other accomodations the Christian (not just Catholic) church has made, such as fixing the birth of Christ at around the winter solstice to fit in with existing pagan celebrations. Even the Romans made similar adaptations, e.g. in Britain the Celtic goddess Suli worshipped at modern day Bath bore a remarkable resemblance to the Roman goddess Minerva. Rather than replace Suli and upset the locals, both were incorporated into and revered in the Roman baths there. It's amazing how flexible an established church can be if it needs to be - pagan images? no problem if it puts bums on seats.




The Gargoyle Myth and how gargoyles drive off evil:I've put comments in brackets().


They can stand guard and ward off unwanted spirits and other creatures. If they're hideous and frightening they can scare off all sorts of things. They come alive at night when everyone's asleep (and you can't see them to prove that they don't) so

they can protect you when you're vulnerable. Better still, the ones with wings can fly round the whole area and cover the village or town as well as the church. (And if someone does see something, who's to say whether it was just a bat or one of the
gargoyles on the wing?) They return to their places when the sun comes up (and no-one can prove that they weren't out and about, and no-one respectable who rises and sets with the sun is going to be mistaken by them for an enemy and be dealt with). If you want to see an example of the kind of gargoyle that fits the myth, look at the ones on Woburn church
 
Majini yalishakiri wao ni waislamu na kitabu chao ni koran , sasa wewe unawabishia na wana surah nzima wamechomeka kwenye koran

Q72:1. Sema: Imefunuliwa kwangu ya kuwa kundi moja la majini lilisikiliza, na likasema: Hakika sisi tumeisikia Qur'ani ya ajabu!
2. Inaongoza kwenye uwongofu, kwa hivyo tumeiamini, wala hatutamshirikisha yeyote na Mola wetu Mlezi. 2


1684314799087.png
 
Na bado kuna wanaoona Shetani anahusika moja kwa moja. Yani ni kutapatapa tu.

Mkuu hilo la RC wamehusika vp hakuna jibu watu wamekariri tu.

Cha msingi ni hoja za wanaodai hayo.

Wanaosema shetani anahusika hawakatai popote kwamba si RC,na ukumbuke RC imekuwa taasisi ya kudini mika chini ya 1000 iliyopita,hapo kabla ilikuwa ni tawala ya kidunia tu,ila kwa sasa ina miamvuli 2 kidini na kiutawala.
 
Cha msingi ni hoja za wanaodai hayo.

Wanaosema shetani anahusika hawakatai popote kwamba si RC,na ukumbuke RC imekuwa taasisi ya kudini mika chini ya 1000 iliyopita,hapo kabla ilikuwa ni tawala ya kidunia tu,ila kwa sasa ina miamvuli 2 kidini na kiutawala.
Hizo hoja zao ndio mie nina hamu ya kuzisikia, mfano hadi sasa nataka kujua ni vp RC walianzisha huo uislamu au wanahusika kwa namna gani?

Na kama shetani bado anahusika pamoja na huo uhusika wa RC maana yake RC inashirikiana na RC katika mambo yao.
 
Inaelekea hupati choo vizuri , pata hii dawa itakusaidia usiongope mchana kweupe

Wakristo mnadai kwamba Yesu alikuwa Mungu kama mnavyonukuu katika Yohana 1:1

“Hapo mwanzo kulikuwako Neno, naye Neno alikuwako kwa Mungu, naye Neno alikuwa Mungu”.

Hayo ni maneno ya Yohana na si maneno ya Yesu, vile vile, neno la kwanza la Kigiriki kwa ajili ya Mungu ni “HOTHEOS” ambalo linamaanisha “Mungu” likiwa na M kubwa, wakati neno la pili la Kigiriki kwa ajili ya Mungu ni “TONTHEOS” ambalo linamaanisha “mungu” likiwa na “m” ndogo.

Je, huko si kukosa uaminifu kwa wale waliotafsiri Biblia ya Kigiriki?

Je, nukuu hiyo ya Yohana 1:1 iliyotambuliwa na kila mwanazuoni wa Kikristo aliyeisoma Biblia kwamba imeandikwa na Myahudi aitwae Philo Alexandria kabla ya Yesu na Yohana?

neno “god” au “TONTHEOS” pia halikutumika kuashiria wengine kama ilivyo katika Wakorinto 2 4:4 (Na Shetani ndie) mungu wa ulimwengu huu na katika Kutoka 7:1 “Angalia, nimekufanya wewe kuwa kama Mungu kwa Farao; ?
Usiwe na shingo ngumu ondoa govj hilo! nenda Tohara Kiroho sio hiyo yako ya kumflash shetani puani kwa maji ya bomba! Na lile dol la kati nawaitul raafal hadatha mpaka ndani[emoji56][emoji15][emoji12][emoji125]
Deuteronomy 10:16
Basi, zitahirini govi za mioyo yenu, wala msiwe na shingo ngumu.
 
During the 1200's when gargoyles first appeared (and at many other times), the Roman Catholic Church was actively involved in converting people of other faiths to the Catholic, often very keenly indeed (as the Christian but non-Catholic Cathars could testify).

The argument for decorated gargoyles runs as follows. Since literacy was generally not an option for most people, images were very important. Since the religious images (if any) that non-Christians were accustomed to were of animals or mixtures of animals and humans (e.g. the horned god, the Green Man), then putting similar images on churches and cathedrals would encourage non-Catholics to join the religion and go to church, or at least make them feel more comfortable about it, or at least ease the transition.

This argument has reasonable grounds if you think about some of the other accomodations the Christian (not just Catholic) church has made, such as fixing the birth of Christ at around the winter solstice to fit in with existing pagan celebrations. Even the Romans made similar adaptations, e.g. in Britain the Celtic goddess Suli worshipped at modern day Bath bore a remarkable resemblance to the Roman goddess Minerva. Rather than replace Suli and upset the locals, both were incorporated into and revered in the Roman baths there. It's amazing how flexible an established church can be if it needs to be - pagan images? no problem if it puts bums on seats.




The Gargoyle Myth and how gargoyles drive off evil:I've put comments in brackets().


They can stand guard and ward off unwanted spirits and other creatures. If they're hideous and frightening they can scare off all sorts of things. They come alive at night when everyone's asleep (and you can't see them to prove that they don't) so

they can protect you when you're vulnerable. Better still, the ones with wings can fly round the whole area and cover the village or town as well as the church. (And if someone does see something, who's to say whether it was just a bat or one of the
gargoyles on the wing?) They return to their places when the sun comes up (and no-one can prove that they weren't out and about, and no-one respectable who rises and sets with the sun is going to be mistaken by them for an enemy and be dealt with). If you want to see an example of the kind of gargoyle that fits the myth, look at the ones on Woburn church
Deuteronomy 10:16
Basi, zitahirini govi za mioyo yenu, wala msiwe na shingo ngumu.
 
Waga nacheka Sana mabandiko yako lakini una faida moja humu jukwaani kutuwekea Aya kwa ukamilifu hongera kwa hilo. Yaan uko smart kwenye suala la Aya kula like

Sent from my CPH1803 using JamiiForums mobile app
Sasa jiulize MUNGU NI wa SIRI na waDHAHIRI KIVIPI??
Sasa Muone Mwenyezi Mungu(Wa Siri) Alivyojidhihirisha Dhahir kwa Umbile Bora la Kibinadamu!(Wa Dhahir)
[emoji116][emoji116]
John 1:1-3,14
[1]Hapo mwanzo kulikuwako Neno, naye Neno alikuwako kwa Mungu, naye Neno alikuwa Mungu.

[2]Huyo mwanzo alikuwako kwa Mungu.

[3]Vyote vilifanyika kwa huyo; wala pasipo yeye hakikufanyika cho chote kilichofanyika.

[14]Naye Neno alifanyika mwili, akakaa kwetu; nasi tukauona utukufu wake, utukufu kama wa Mwana pekee atokaye kwa Baba; amejaa neema na kweli.

Hawa nduguzo ktk Imani huwa hawaso Biblia Takatifu wala Qaraa kuthibititisha Ukweli wa wanacho kiandika!
Wanakurupuka tu kama quran karim inavyosema!
[emoji116][emoji116]
۞ وَلَمَّا ضُرِبَ ابْنُ مَرْيَمَ مَثَلًا إِذَا قَوْمُكَ مِنْهُ يَصِدُّونَ

[ AZZUKHRUF - 57 ]
Na alipo pigiwa mfano Mwana wa Mariamu, watu wako waliupiga ukelele.

[وَقَالُوا أَآلِهَتُنَا خَيْرٌ أَمْ هُوَ ۚ مَا ضَرَبُوهُ لَكَ إِلَّا جَدَلًا ۚ بَلْ هُمْ قَوْمٌ خَصِمُونَ

[ AZZUKHRUF - 58 ]
Wakasema: Miungu yetu kwani si bora kuliko huyu? Hawakukupigia mfano huo ila kwa ubishi tu. Bali hao ni watu wagomvi!
 
Sasa jiulize MUNGU NI wa SIRI na waDHAHIRI KIVIPI??
Sasa Muone Mwenyezi Mungu(Wa Siri) Alivyojidhihirisha Dhahir kwa Umbile Bora la Kibinadamu!(Wa Dhahir)
[emoji116][emoji116]
John 1:1-3,14
[1]Hapo mwanzo kulikuwako Neno, naye Neno alikuwako kwa Mungu, naye Neno alikuwa Mungu.

[2]Huyo mwanzo alikuwako kwa Mungu.

[3]Vyote vilifanyika kwa huyo; wala pasipo yeye hakikufanyika cho chote kilichofanyika.

[14]Naye Neno alifanyika mwili, akakaa kwetu; nasi tukauona utukufu wake, utukufu kama wa Mwana pekee atokaye kwa Baba; amejaa neema na kweli.

Hawa nduguzo ktk Imani huwa hawaso Biblia Takatifu wala Qaraa kuthibititisha Ukweli wa wanacho kiandika!
Wanakurupuka tu kama quran karim inavyosema!
[emoji116][emoji116]
۞ وَلَمَّا ضُرِبَ ابْنُ مَرْيَمَ مَثَلًا إِذَا قَوْمُكَ مِنْهُ يَصِدُّونَ

[ AZZUKHRUF - 57 ]
Na alipo pigiwa mfano Mwana wa Mariamu, watu wako waliupiga ukelele.

[وَقَالُوا أَآلِهَتُنَا خَيْرٌ أَمْ هُوَ ۚ مَا ضَرَبُوهُ لَكَ إِلَّا جَدَلًا ۚ بَلْ هُمْ قَوْمٌ خَصِمُونَ

[ AZZUKHRUF - 58 ]
Wakasema: Miungu yetu kwani si bora kuliko huyu? Hawakukupigia mfano huo ila kwa ubishi tu. Bali hao ni watu wagomvi!
Wewe govi bado limekung'ang'ania ondoa kwanza ndio uje tujadili hapa.. mada yetu Ni Yesu je Yesu sio Isaah? Lete nyaraka

Sent from my CPH1803 using JamiiForums mobile app
 
Usiwe na shingo ngumu ondoa govj hilo! nenda Tohara Kiroho sio hiyo yako ya kumflash shetani puani kwa maji ya bomba! Na lile dol la kati nawaitul raafal hadatha mpaka ndani[emoji56][emoji15][emoji12][emoji125]
Deuteronomy 10:16
Basi, zitahirini govi za mioyo yenu, wala msiwe na shingo ngumu.

Anza kulisafisha govi liliomo kichwani mwako

YESU KRISTO NI MTUME WA MUNGU

Sisi Waislamu tunaamini, sawa na Qur'an Tukufu kwamba Bwana Yesu Kristo (Isa bin Mariamu) alikuwa Mtume wa Mwenyezi Mungu. Kama Mwenyezi Mungu alivyosema katika Qur'an Tukufu (4:172, 5:76, 61:7).

Wakristo wanampandisha daraja la juu kuwa mwana wa Mungu na mungu. Bado hatujaelewa ni kwa misingi gani Wakristo wanampendelea hivi ambapo Biblia inaeleza vizuri sana kwamba:

1. Akajibu, akasema sikutumwa ila kwa kondoo waliopotea wa nyumba ya Israeli. (Mathayo 15:24).

2. Na uzima wa milele ndiyo huu, wakujue wewe, Mungu wa pekee wa kweli, na Yesu Kristo uliyemtuma. (Yohana 17:3).

3. ... bali yeye ndiye aliyenituma. (Yohana 8:42).

4. ... Bali baba aliyenipeleka. (Yohana 14:24).

5. ... Wewe ndiye uliyenituma. (Yohana 17:8-14, 21-22)

6. Mimi siwezi kufanya neno mwenyewe, kama nisikiavyo ndivyo nihukumuvyo. Na hukumu yangu ni ya haki, kwa sababu siyatafuti mapenzi yangu mimi, bali mapenzi yake aliyenipeleka. (Yohana 5:30, 6:38, 4:36).

Isitoshe siyo hayo tu, bali Injili zote zimejaa aya zinazoeleza kwamba Yesu ni Mtume tu.

Kwa faida ya wengi ninataja hapa aya chache tu. (Mathayo 21:46, 21:11, 9:37. Marko 9:35, Luka 4:43, 24:19. Yohana 13:20, 12:44-50, 7:16-17, 6:44, 7:28-33, 8:16- 18, 26-29, 9:4,19:17, 6:14, 15:22, 16:5,17:21-25, 4:19- 24-44.
 
Sasa jiulize MUNGU NI wa SIRI na waDHAHIRI KIVIPI??
Sasa Muone Mwenyezi Mungu(Wa Siri) Alivyojidhihirisha Dhahir kwa Umbile Bora la Kibinadamu!(Wa Dhahir)
[emoji116][emoji116]
John 1:1-3,14
[1]Hapo mwanzo kulikuwako Neno, naye Neno alikuwako kwa Mungu, naye Neno alikuwa Mungu.

[2]Huyo mwanzo alikuwako kwa Mungu.

[3]Vyote vilifanyika kwa huyo; wala pasipo yeye hakikufanyika cho chote kilichofanyika.

[14]Naye Neno alifanyika mwili, akakaa kwetu; nasi tukauona utukufu wake, utukufu kama wa Mwana pekee atokaye kwa Baba; amejaa neema na kweli.

Hawa nduguzo ktk Imani huwa hawaso Biblia Takatifu wala Qaraa kuthibititisha Ukweli wa wanacho kiandika!
Wanakurupuka tu kama quran karim inavyosema!
[emoji116][emoji116]
۞ وَلَمَّا ضُرِبَ ابْنُ مَرْيَمَ مَثَلًا إِذَا قَوْمُكَ مِنْهُ يَصِدُّونَ

[ AZZUKHRUF - 57 ]
Na alipo pigiwa mfano Mwana wa Mariamu, watu wako waliupiga ukelele.

[وَقَالُوا أَآلِهَتُنَا خَيْرٌ أَمْ هُوَ ۚ مَا ضَرَبُوهُ لَكَ إِلَّا جَدَلًا ۚ بَلْ هُمْ قَوْمٌ خَصِمُونَ

[ AZZUKHRUF - 58 ]
Wakasema: Miungu yetu kwani si bora kuliko huyu? Hawakukupigia mfano huo ila kwa ubishi tu. Bali hao ni watu wagomvi!



Govi lililoota kichwani mwako ni zaidi ya hiyo akili yako na inaelekea limegeuka chuma na ni vigumu kuliondosha ,

umebaki kuunga unga aya za biblia na Quran kujaribu kumpa uungu Yesu lakini kumbe hiyo ni akili ya govi


Hapo mwanzo kulikuwa na Neno"

Huenda ‘ushahidi’ wa uungu wa Yesu ulionukuliwa sana niYohana 1:1 na 14,

“Hapo mwanzo kulikuwako Neno, naye Neno alikuwako kwa Mungu, na Neno alikuwa Mungu... Naye Neno alifanyika mwili, akakaa kwetu; nasi tukauona utukufu wake, utukufu kama wa Mwana pekee atokaye kwa Baba; amejaa neema na kweli.”

Hata hivyo, maelezo haya hayakutolewa na Yesu Kristo, wala hayakuhusishwa naye na mtunzi wa Injili kwa mujibu wa Yohana.

Hivyo, mistari hii haiundi ushahidi wa uungu wa Yesu, hasa hasa kuzingatia shaka inayoshikiliwa na wasomi wa Kikristo juu ya Injili ya Nne. Wasomi wa Biblia waliotunga Injili tano:

“Picha mbili zilizochorwa na Yohana na muhtasari wa injili (yaani Injili ya Mathayo, Marko na Luka) zote mbili haziwezi kuwa ubainifu wa kihistoria.

Neno lilohusishwa na Yesu katika Injili ya Nne limeundwa na wainjilisti kwa sehemu kubwa, na linaakisi mwendelezo wa lugha ya jamii ya Wakristo wa Kiyohana.
Neno la Kigiriki lilotumiwa na mtunzi wa Injili ya Nne asiyejulikana kwa “neno” ni logos.

Kwa kufanya hivyo, huyo mtunzi anamtambulisha Yesu kwa logos la wanafalsa wapagani wa Kigiriki, neno ambalo lilikuwa na lengo takatifu na thabiti lililojitokeza ulimwenguni, huyo mtunzi akalipangilia neno hilo na kulipa mfumo na maana.

Wazo la logos katika fikra za Kigiriki huenda linarejea nyuma, kwa uchache hadi kwa mwanafalsafa wa karne ya sita BC, Heracleitus, aliyependekeza kuwa, kulikuwa na logos ulimwenguni anayetenda kwa mwanadamu kulingana na nguvu ya hoja. Baadaye, Stoics analitambulisha logos kuwa ni tendo, mantiki, na kanuni ya kiroho inayosambaa katika ukweli wote.

Mwanafalsafa wa Kiyahudi anayeongea Kigiriki, Judaeus Philo wa Alexandria (15 BC -45 CE), amefundisha kuwa logos alikuwa ni mpatanishi baina ya Mungu na ulimwengu, kwa kuwa na sifa mbili za uwakala wa Mungu na ulimwengu, na kuwa na sifa mbili za uwakala wa viumbe na wakala wa ambaye kupitia kwake akili ya mwanadamu inaweza kumfahamu Mungu.

Maandiko ya Philo yalihifadhiwa na kutunzwa na kanisa, na kueneza ufunuo kwa mafundisho ya kistaarabu ya tiolojia ya kifalsafa ya Kikristo. Aliacha mafundisho ya fikra za Kipilato wakichukulia logos(Neno) na kuliita “mtoto wa kwanza wa kuzaliwa na Mungu.
 
Ukitak kujua kiwango cha umaskin kwenye jamii yko angalia jins wanavyotumia mda mwingi kubishana juu ya maswal ya kiiman
 
Ukitak kujua kiwango cha umaskin kwenye jamii yko angalia jins wanavyotumia mda mwingi kubishana juu ya maswal ya kiiman
Na pia usiusahau muda wa kusoma na kujibu Kama ulivyofanya wewe
 
Isa ni mjumbe tu wa Allah na hawezi kutamka maneno kama haya.

Mathayo 28:18
Yesu akaja kwao, akasema nao, akawaambia,
[emoji117]Nimepewa mamlaka yote mbinguni na duniani.
{Isa hana mamlaka Mbinguni na Duniani}

19 Basi, enendeni, mkawafanye mataifa yote kuwa wanafunzi, mkiwabatiza kwa jina la Baba, na Mwana, na Roho Mtakatifu;
{Isa hajui kabisa maana ya Baba, Maana na Roho Mtakatifu. Neno [emoji117]Mwana, analifananisha na neno [emoji117]Mtoto, kumbe sio}

20 na kuwafundisha kuyashika yote niliyowaamuru ninyi; na tazama, mimi nipo pamoja nanyi siku zote, hata ukamilifu wa dahari.
{ Isa hayupo na sisi sasa na wala hajulikani alipo hadi hivi sasa}

Yohana 14:2
Nyumbani mwa Baba yangu mna makao mengi; kama sivyo, ningaliwaambia; maana naenda kuwaandalia mahali.
{Isa hana Baba}

Yohana 14:3
Basi mimi nikienda na kuwaandalia mahali, nitakuja tena niwakaribishe kwangu; ili nilipo mimi, nanyi mwepo.
{Isa ni kama Muhamadi hawajui watakavyoganywa wao wala wafuasi wao}

Yohana 14:4 Nami niendako mwaijua njia.
{Isa haijui njia ya Mbinguni kama Muhammadi}

Yohana 14:5 Tomaso akamwambia, Bwana, sisi hatujui uendako; nasi twaijuaje njia?
{ Isa hajawahi kuwa na Wanafunzi 12 aliowateua wafuatane naye kama akina Yohana wa Yesu}

Yohana 14:6 Yesu akamwambia, Mimi ndimi njia, na kweli, na uzima; mtu haji kwa Baba, ila kwa njia ya mimi.
{ isa ni kama Muhamadi anayesema

" Surah Al-Ah-qaaf: Ayah 9.

قُلۡ مَا كُنتُ بِدۡعٗا مِّنَ ٱلرُّسُلِ وَمَآ أَدۡرِي مَا يُفۡعَلُ بِي وَلَا بِكُمۡۖ إِنۡ أَتَّبِعُ إِلَّا مَا يُوحَىٰٓ إِلَيَّ وَمَآ أَنَا۠ إِلَّا نَذِيرٞ مُّبِينٞ
Sema: Mimi si kiroja miongoni mwa Mitume. Wala sijui nitakavyo fanywa wala nyinyi. Mimi nafuata niliyo funuliwa tu kwa Wahyi, wala mimi si chochote ila ni mwonyaji mwenye kudhihirisha wazi"

Hivi mtu anayeongea maneno kama a hapo juu anaaminikanaje kuwa ni Mtume....![emoji848] ndio Bosi wa Isa huyo.

Yesu ana sifa za Kimungu zaidi ya Zilioni ukimlinganisha na Isa Bin Marriam aliyezaliwa na kuzikwa Madina.
 
Isa ni mjumbe tu wa Allah na hawezi kutamka maneno kama haya.

Mathayo 28:18
Yesu akaja kwao, akasema nao, akawaambia,
[emoji117]Nimepewa mamlaka yote mbinguni na duniani.
{Isa hana mamlaka Mbinguni na Duniani}

19 Basi, enendeni, mkawafanye mataifa yote kuwa wanafunzi, mkiwabatiza kwa jina la Baba, na Mwana, na Roho Mtakatifu;
{Isa hajui kabisa maana ya Baba, Maana na Roho Mtakatifu. Neno [emoji117]Mwana, analifananisha na neno [emoji117]Mtoto, kumbe sio}

20 na kuwafundisha kuyashika yote niliyowaamuru ninyi; na tazama, mimi nipo pamoja nanyi siku zote, hata ukamilifu wa dahari.
{ Isa hayupo na sisi sasa na wala hajulikani alipo hadi hivi sasa}

Yohana 14:2
Nyumbani mwa Baba yangu mna makao mengi; kama sivyo, ningaliwaambia; maana naenda kuwaandalia mahali.
{Isa hana Baba}

Yohana 14:3
Basi mimi nikienda na kuwaandalia mahali, nitakuja tena niwakaribishe kwangu; ili nilipo mimi, nanyi mwepo.
{Isa ni kama Muhamadi hawajui watakavyoganywa wao wala wafuasi wao}

Yohana 14:4 Nami niendako mwaijua njia.
{Isa haijui njia ya Mbinguni kama Muhammadi}

Yohana 14:5 Tomaso akamwambia, Bwana, sisi hatujui uendako; nasi twaijuaje njia?
{ Isa hajawahi kuwa na Wanafunzi 12 aliowateua wafuatane naye kama akina Yohana wa Yesu}

Yohana 14:6 Yesu akamwambia, Mimi ndimi njia, na kweli, na uzima; mtu haji kwa Baba, ila kwa njia ya mimi.
{ isa ni kama Muhamadi anayesema

" Surah Al-Ah-qaaf: Ayah 9.

قُلۡ مَا كُنتُ بِدۡعٗا مِّنَ ٱلرُّسُلِ وَمَآ أَدۡرِي مَا يُفۡعَلُ بِي وَلَا بِكُمۡۖ إِنۡ أَتَّبِعُ إِلَّا مَا يُوحَىٰٓ إِلَيَّ وَمَآ أَنَا۠ إِلَّا نَذِيرٞ مُّبِينٞ
Sema: Mimi si kiroja miongoni mwa Mitume. Wala sijui nitakavyo fanywa wala nyinyi. Mimi nafuata niliyo funuliwa tu kwa Wahyi, wala mimi si chochote ila ni mwonyaji mwenye kudhihirisha wazi"

Hivi mtu anayeongea maneno kama a hapo juu anaaminikanaje kuwa ni Mtume....![emoji848] ndio Bosi wa Isa huyo.

Yesu ana sifa za Kimungu zaidi ya Zilioni ukimlinganisha na Isa Bin Marriam aliyezaliwa na kuzikwa Madina.
So isa ni chakaramu mmoja kutoka kwenye kundi la machokoraa anayetaka ajitwalie utukufu wa BWANA YESU KRISTO
 
Isa ni mjumbe tu wa Allah na hawezi kutamka maneno kama haya.

Mathayo 28:18
Yesu akaja kwao, akasema nao, akawaambia,
[emoji117]Nimepewa mamlaka yote mbinguni na duniani.
{Isa hana mamlaka Mbinguni na Duniani}

19 Basi, enendeni, mkawafanye mataifa yote kuwa wanafunzi, mkiwabatiza kwa jina la Baba, na Mwana, na Roho Mtakatifu;
{Isa hajui kabisa maana ya Baba, Maana na Roho Mtakatifu. Neno [emoji117]Mwana, analifananisha na neno [emoji117]Mtoto, kumbe sio}

20 na kuwafundisha kuyashika yote niliyowaamuru ninyi; na tazama, mimi nipo pamoja nanyi siku zote, hata ukamilifu wa dahari.
{ Isa hayupo na sisi sasa na wala hajulikani alipo hadi hivi sasa}

Yohana 14:2
Nyumbani mwa Baba yangu mna makao mengi; kama sivyo, ningaliwaambia; maana naenda kuwaandalia mahali.
{Isa hana Baba}

Yohana 14:3
Basi mimi nikienda na kuwaandalia mahali, nitakuja tena niwakaribishe kwangu; ili nilipo mimi, nanyi mwepo.
{Isa ni kama Muhamadi hawajui watakavyoganywa wao wala wafuasi wao}

Yohana 14:4 Nami niendako mwaijua njia.
{Isa haijui njia ya Mbinguni kama Muhammadi}

Yohana 14:5 Tomaso akamwambia, Bwana, sisi hatujui uendako; nasi twaijuaje njia?
{ Isa hajawahi kuwa na Wanafunzi 12 aliowateua wafuatane naye kama akina Yohana wa Yesu}

Yohana 14:6 Yesu akamwambia, Mimi ndimi njia, na kweli, na uzima; mtu haji kwa Baba, ila kwa njia ya mimi.
{ isa ni kama Muhamadi anayesema

" Surah Al-Ah-qaaf: Ayah 9.

قُلۡ مَا كُنتُ بِدۡعٗا مِّنَ ٱلرُّسُلِ وَمَآ أَدۡرِي مَا يُفۡعَلُ بِي وَلَا بِكُمۡۖ إِنۡ أَتَّبِعُ إِلَّا مَا يُوحَىٰٓ إِلَيَّ وَمَآ أَنَا۠ إِلَّا نَذِيرٞ مُّبِينٞ
Sema: Mimi si kiroja miongoni mwa Mitume. Wala sijui nitakavyo fanywa wala nyinyi. Mimi nafuata niliyo funuliwa tu kwa Wahyi, wala mimi si chochote ila ni mwonyaji mwenye kudhihirisha wazi"

Hivi mtu anayeongea maneno kama a hapo juu anaaminikanaje kuwa ni Mtume....![emoji848] ndio Bosi wa Isa huyo.

Yesu ana sifa za Kimungu zaidi ya Zilioni ukimlinganisha na Isa Bin Marriam aliyezaliwa na kuzikwa Madina.
Issa alishawahi kubatizwa? Je aliwahi kujazwa na Roho Mtakatifu?
 
Issa alishawahi kubatizwa? Je aliwahi kujazwa na Roho Mtakatifu?
Isa ameletwa kwa mpango maalum wa hila ya yule mwovu ili watu wasimsikilize Masihi ili wakose uzima wa milele.

Kifo na ufufuo wa Kristo ni chimbiko la ukombozi wa Mwanadamu.

Isa amechongwa ili kupotosha dhana ya kifo na ufufuo wa Kristo kwa nia ya Kumpoteza Binadamu katika Ufalme wa Mbingu.

Utasikia wanasisitiza sana hiyo agenda
"hakufa wala hakusurubiwa"
hadi jasho linawatoka.
Wakongwe tunajua maana yake Kiroho.

Usipo Amini kifo na ufufuo wa Yesu Kristo wewe ni wa upande mwingine.


1 Wakorintho 15:12
Basi, ikiwa Kristo anahubiriwa ya kwamba amefufuka katika wafu, mbona baadhi yenu husema kwamba hakuna kiyama ya wafu?
13 Lakini kama hakuna kiyama ya wafu, Kristo naye hakufufuka;
14 tena kama Kristo hakufufuka, basi, kuhubiri kwetu ni bure na imani yenu ni bure.
15 Naam, na sisi tumeonekana kuwa mashahidi wa uongo wa Mungu; kwa maana tulimshuhudia Mungu ya kuwa alimfufua Kristo, ambaye hakumfufua, ikiwa wafu hawafufuliwi.
16 Maana kama wafu hawafufuliwi, Kristo naye hakufufuka.
17 Na kama Kristo hakufufuka, imani yenu ni bure; mngalimo katika dhambi zenu.
18 Na hapo wao nao waliolala katika Kristo wamepotea.
19 Kama katika maisha haya tu tumemtumaini Kristo, sisi tu maskini kuliko watu wote.
20 Lakini sasa Kristo amefufuka katika wafu, limbuko lao waliolala.
21 Maana kwa kuwa mauti ililetwa na mtu, kadhalika na kiyama ya wafu ililetwa na mtu.
22 Kwa kuwa kama katika Adamu wote wanakufa, kadhalika na katika Kristo wote watahuishwa.
 
Back
Top Bottom