Tofauti kati ya Yesu na Nabii Issa
Vipi kama Holi la ng'ombe lilikuwa chini ya mtende harafu mwandishi wa biblia hakuliandika
 
Tatizo la waislamu wanashindwa kung'amua kwamba wakristo sio mazezeta kama wao. Wao wanataka kumuelewa Mungu wakati wakristo wanamuamini Mungu, huu ni utofauti wa Kwanza ambao unawachanganya Sana!!!! Yesu alisema, na kusema tena amini utaokolewa. Hakuna sehemu aliyosisitiza kumuelewa ni kuamini kwamba yeye ni MUNGU kama ilivyotabiliwa na nabii isaya............
 
QURAN IMEANDIKWA NA SHETANI MPINGA KRISTO NA NABII WA UONGO.

QURAN 2:97 - Sema: Aliye kuwa ni adui wa Jibril, basi huyo ndiye aliye iteremsha Qur'ani moyoni mwako kwa idhini ya Mwenyezi Mungu, inayo thibitisha yaliyo kuwa kabla yake, na ni uwongofu na bishara njema kwa Waumini.

ADUI WA MALAIKA WA MUNGU NDIE ALIYEITEREMSHA QURAN

1.JE ADUI WA MALAIKA WA MUNGU ATAKUWA NANI?

2. JE ADUI WA MUNGU NI NANI?

JIBU NI SHETANI.
 
Leta hoja za Isa na Yesu

Mjinga gani anaona binadamu mwenzake ndie muumba wake ?

Kwenye ukristo hakuna Imani ya kuwa binadamu ndie muumba
@Mokiti ww si ndio mungu wako yesu

Unataka hoja gani?

Au unataka kioja
 
Yesu ni MUNGU si Mimi niliyesema NI bible
Kama Yesu ni Mungu na hapa anamuomba Mungu gani?

Mathayo 26:39
Akaendelea mbele kidogo, akaanguka kifulifuli, akaomba, akisema, Baba yangu, ikiwezekana, kikombe hiki kiniepuke; walakini si kama nitakavyo mimi, bali kama utakavyo wewe.
 
Tatizo muddy kachanganya Sana madesa
Luka 2:7
akamzaa mwanawe, kifungua mimba, akamvika nguo za kitoto, akamlaza katika hori ya kulia ng'ombe, kwa sababu hawakupata nafasi katika nyumba ya wageni.

Jibu maswali yafuatayo Ili mjijue kuwa nyinyi wagalatia mmezoea kudanganyana

1) andiko linasema mtoto amelazwa katika hori la ng'ombe Kwa sababu wamekosa nafasi katika nyumba ya wageni

Je? Mariam angepata nafasi nyumba ya wageni hapo katika hori angefika?

2) Huko nyumba ya wageni ambapo Mariam alikosa nafasi alienda na mimba au na mtoto?
 
Waislamu wanadanganya watu, eti Yesu ndio lssa bin Mariam, lakini hawa ni watu wawili tofauti kabisa.

Yesu alizaliwa kwenye hori la ng'ombe na lssa bin Mariam yeye alizaliwa chini ya mtende.

Watu hawa wana tofauti nyingi sana, nawaomba ndugu waislam waache kumlinganisha Yesu na lssa.
Uko sahihi
 
Kama Yesu ni Mungu na hapa anamuomba Mungu gani?

Mathayo 26:39
Akaendelea mbele kidogo, akaanguka kifulifuli, akaomba, akisema, Baba yangu, ikiwezekana, kikombe hiki kiniepuke; walakini si kama nitakavyo mimi, bali kama utakavyo wewe.
Jibu lako lako napatikana isaya 9:6 (

Isaya 9:6
[6]Maana kwa ajili yetu mtoto amezaliwa,
Tumepewa mtoto mwanamume;
Na uweza wa kifalme utakuwa begani mwake;
Naye ataitwa jina lake,
Mshauri wa ajabu, Mungu mwenye nguvu,
Baba wa milele, Mfalme wa amani.

Kwa maana hiyo yeye ana majina ya hapo juu kama ilivyotabiliwa, na wakristo wanaamini hivyo. So kwa kusema kauli hii ya
Mathayo 26:39
Akaendelea mbele kidogo, akaanguka kifulifuli, akaomba, akisema, Baba yangu, ikiwezekana, kikombe hiki kiniepuke; walakini si kama nitakavyo mimi, bali kama utakavyo wewe.
NI kuchukua jina la MFALME WA AMANI. kwa maana hata mwili ukifa. Yeye NI mfalme wa Amani ilimbidi aseme hivyo ili wamuamini walio wake Tu. Kama unataka Aya zingine ya kua yeye NI MUNGU niambie nikupe.

But remember yeye hufanya kitu chochote akipendacho, ana uwezo wote na kama ana uwezo wote pia kuja kwake lazima aje kwa sura ya mwanadamu maana Sisi binadamu kwa mfano wake na kwa sura yake tumeumbwa na ilimbidi ajidhihilishe kwa NAMNA hiyohiyo.
 
Mwamedi alikuwa na mambo mengi has a alipompata mtoto Aysha na kumfanya wife wake akawa busy sana kwasababu lilikuwa penzi jipya
Sorry hivi mna hadith Ile ya Muhammad kuoa mtoto akiwa hajafikisha hata miaka 14, itakua vyema nikiipata na ile aliporogwa nitashukuru mno. Hata kama NI muislamu kama Una pdf ya hizo hadithi please [emoji120][emoji120]help me
 
Sorry hivi mna hadith Ile ya Muhammad kuoa mtoto akiwa hajafikisha hata miaka 14, itakua vyema nikiipata na ile aliporogwa nitashukuru mno. Hata kama NI muislamu kama Una pdf ya hizo hadithi please [emoji120][emoji120]help me
Narrated `Aisha:
Muhammad married her when she was six years old and he consummated his marriage when she was nine years old ..Sahih al-Bukhari 5134
 
Jibu lako lako napatikana isaya 9:6 (

Isaya 9:6
[6]Maana kwa ajili yetu mtoto amezaliwa,
Tumepewa mtoto mwanamume;
Na uweza wa kifalme utakuwa begani mwake;
Naye ataitwa jina lake,
Mshauri wa ajabu, Mungu mwenye nguvu,
Baba wa milele, Mfalme wa amani.

Kwa maana hiyo yeye ana majina ya hapo juu kama ilivyotabiliwa, na wakristo wanaamini hivyo. So kwa kusema kauli hii ya

NI kuchukua jina la MFALME WA AMANI. kwa maana hata mwili ukifa. Yeye NI mfalme wa Amani ilimbidi aseme hivyo ili wamuamini walio wake Tu. Kama unataka Aya zingine ya kua yeye NI MUNGU niambie nikupe.

But remember yeye hufanya kitu chochote akipendacho, ana uwezo wote na kama ana uwezo wote pia kuja kwake lazima aje kwa sura ya mwanadamu maana Sisi binadamu kwa mfano wake na kwa sura yake tumeumbwa na ilimbidi ajidhihilishe kwa NAMNA hiyohiyo.
Haujanijibu swali bado hapa sio kanisani mnakohubitiana mambo ya uongo

Kama Yesu ni Mungu hapa anamuomba nani?

Mathayo 26:39
Akaendelea mbele kidogo, akaanguka kifulifuli, akaomba, akisema, Baba yangu, ikiwezekana, kikombe hiki kiniepuke; walakini si kama nitakavyo mimi, bali kama utakavyo wewe.
 
Narrated `Aisha:
Muhammad married her when she was six years old and he consummated his marriage when she was nine years old ..Sahih al-Bukhari 5134
Kaka unayo Hadith nzima?
 
Asante kk ngoja nisome ili nione imekuaje nabii WA Allah kuoa mtoto mdogo.

Ila nikuambie kitu, kama Yesu Kristo na mitume wake ndie aliyetangulia kuja ulimwenguni basi ukae ujue Leo hii kwa mujibu wa maandiko usiteteleke, NI kwamba maana QURAN IMELAANIWA ukisoma Wagalatia 1:8-9
[8]Lakini ijapokuwa sisi au malaika wa mbinguni atawahubiri ninyi injili yo yote isipokuwa hiyo tuliyowahubiri, na alaaniwe.
[9]Kama tulivyotangulia kusema, na sasa, nasema tena, mtu awaye yote akiwahubiri ninyi injili yo yote isipokuwa hiyo mliyoipokea, na alaaniwe.

Kwa maana hiyo Muhammad au muamedi amelaaniwa na ujumbe wake umelaaniwa kwa sababu upo kinyume na habari njema ya Yesu Kristo. Hiyo sio Mimi nimesema NI MUNGU amesema hivyo.
 
Haujanijibu swali bado hapa sio kanisani mnakohubitiana mambo ya uongo

Kama Yesu ni Mungu hapa anamuomba nani?

Mathayo 26:39
Akaendelea mbele kidogo, akaanguka kifulifuli, akaomba, akisema, Baba yangu, ikiwezekana, kikombe hiki kiniepuke; walakini si kama nitakavyo mimi, bali kama utakavyo wewe.
Alaf wewe akili zako sijui zikoje.
Mwulize Nabii Isaya aliyeandika hapo.

Isaya 9:6 Maana kwa ajili yetu mtoto amezaliwa,
Tumepewa mtoto mwanamume;
Na uweza wa kifalme utakuwa begani mwake;
Naye ataitwa jina lake,
[emoji117]Mshauri wa ajabu,
[emoji117]Mungu mwenye nguvu,
[emoji117]Baba wa milele,
[emoji117]Mfalme wa amani.
Isaya 9:7
Maongeo ya enzi yake na amani Hayatakuwa na mwisho kamwe, Katika kiti cha enzi cha Daudi na ufalme wake; Kuuthibitisha na kuutegemeza Kwa hukumu na kwa haki,
Tangu sasa na hata milele. Wivu wa Bwana wa majeshi ndio utakaotenda hayo.

{Nabii Isaya hakuwa Mristo}

Kwa akili zao kesho watauliza
Mtoto anaweza kuwa Mungu.?
Alivyokuwa tumboni inamaana Mungu hakuwepo ?

Waislamu wanashindwa kuelewa habari za Ufalme wa Mungu sababu ya Kuyakumbatia Majini.
Na Majini yanataka kuwapotosha tu basi.
Majini yanaifahamu kweli yote. Ila yanawazuga kama yalivyomzuga Muhammadi.

[emoji117]Yohana 4:24 Mungu ni Roho, nao wamwabuduo yeye imewapasa kumwabudu katika roho na kweli.

[emoji117]Hesabu 23:19 Mungu si mtu, aseme uongo; Wala si mwanadamu, ajute; Iwapo amesema, hatalitenda? Iwapo amenena, hatalifikiliza?


Amkeni Waislamu. Majini sio viumbe wazuri. Hakuna Jini Jema.
Hiyo Dini ni ya Majini.
 
Back
Top Bottom