Tofauti kati ya Yesu na Nabii Issa
Kama alitokea ndio huyo mama wa Isa na hajaandikwa popote kwenye biblia , nimekwambia tukijaribu kumfitisha lazima tukamuweke na Musa , kinyume chake mama wa Isa hafiti kwenye biblia

Wazazi na ndugu wa damu wa Isa , tuna Imran , Maryam , Harun na Issa hii ni Koran
3;35. Alipo sema mke wa Imran: Mola wangu Mlezi! Nimekuwekea nadhiri kilichomo tumboni mwangu kuwa wakfu........
36. Basi alipo mzaa alisema: Mola wangu Mlezi! Nimemzaa mwanamke(Maryamu)
19:28 “Ewe dada yake Haruni. Baba yako hakuwa mtu mbaya.
66;12. Na Mariamu binti wa Imrani, aliye linda ubikira wake,
Hapa waliingizwa chaka nyingine na hawana namna ya kupaondoa.

Muhammadi alidhani Miriam mtoto wa Imrani na dada wa Haruni ndio mama wa Yesu.
Najua hii ni kazi Myahudi Waraqa Bin Naufal, hakumwelewesha vizuri Mtume.

Wacha ncheke kwanza.
 
Kwa hiyo ndio mnavyodanywa na hao wachungaji wenu huko kanisani kuwa katika nchi ya Israel mtu mwenye jina la Imrani ni mmoja tu ambaye ndio baba yake Musa

Musa na Yesu wamepishana miaka 2000 Kwa hiyo katika miaka yote 2000 katika nchi ya Israel hakujawahi kutokea watu wengine wenye majina ya Imrani zaidi ya baba yake Musa

Nyinyi wagalatia ndio maana mmepotea vichwa vyenu havina uwezo wa kufikiria
Uslamu ni dini ambayo haijakamilika yaani haijitoshelezi katika mafundisho yake. Kwasababu
1. Lugha inayotumika, inawapa ugumu wa kujua kile kilichoandikwa kwenye Quran
2. Kuwepo kwa watu wengi wasiojua kusoma Quran kwasababu ya lugha iliyotumika ya Kiarabu. Ili uweze kusoma Quran lazima ujue lugha ya Kiarabu.
3. Huwezi kuuelezea historia au manabii ktk dini ya Kislamu bila kurejelea kwenye The holy Bible.
Ukiwauliza waislamu Issa Bin Mariamu ni nani lazima wakimbilia kwenye Biblia lkn hawawezi kumuelezea Issa kutoka kwenye Quran.
Na hii inadhihiri kuwa waislamu wengi wanapata mafundisho ya kukaririshwa.
Mtoa mada ameuliza Issa Bin Mariam ni nani?
Tayari watu wanakimbilia kwenye Biblia kuwa ni Yesu kwasababu hawajui kilichoandikwa kwenye Quran. Nilitegemea wewe kama muislamu umuelezee Issa kutoka kwenye Quran cha ajabu umekimbilia kwenye The holy Bible. Inaonesha uelewa wako ni mdogo sana
Maswali


1. Unaweza kunionesha ni wapi kwenye Biblia wanamuelezea Issa Bin Mariam hata Allah?
Issa ni kwenye Quran
YESU ni kwenye Biblia
YESU SIYO ISSA.
 
Hapa waliingizwa chaka nyingine na hawana namna ya kupaondoa.

Muhammadi alidhani Miriam mtoto wa Imrani na dada wa Haruni ndio mama wa Yesu.
Najua hii ni kazi Myahudi Waraqa Bin Naufal hakumwelewesha, vizuri Mtume.

Wacha ncheke kwanza.
Alichanganya madesa
Wayahudi walimletea noma Sana , wakamtuma mama wakiyahudi akamfuata Aisha kumwambia aache kuchezea historia ya Wayahudi

Muhammad kuona kachemka akadai wanaitana kaka na dada katika Imani
 
Maria mama wa Isa hafiti kwenye biblia kabisa , tukilazimisha afiti anaenda kuwa kaka na dada na Musa

Wazazi na ndugu wa damu wa Isa , tuna Imran , Maryam , Harun na Issa hii ni Koran
3;35. Alipo sema mke wa Imran: Mola wangu Mlezi! Nimekuwekea nadhiri kilichomo tumboni mwangu kuwa wakfu........
36. Basi alipo mzaa alisema: Mola wangu Mlezi! Nimemzaa mwanamke(Maryamu)
19:28 “Ewe dada yake Haruni. Baba yako hakuwa mtu mbaya.
66;12. Na Mariamu binti wa Imrani, aliye linda ubikira wake,
Quran inasema Mariam mama yake Yesu/ Isa alilelewa katika nyumba ya Zakaria baba wa nabii Yohana mbatizaji
Vipi hapo unasemaje?

Na ukitaka kujua ilikuwaje Hadi akalelewa na Zakaria pia Quran itakujibu

Nyinyi wagalatia Quran inakuchapeni sana

Quran 3:37
Tena Mola wake Mlezi akampokea kwa mapokeo mema na akamkuza makuzo mema, na akamfanya Zakariya awe mlezi wake. Kila mara Zakariya alipo ingia chumbani kwake alimkuta na vyakula. Basi alimwambia: Ewe Maryamu! Unavipata wapi hivi? Naye akasema: Hivi vinatoka kwa Mwenyezi Mungu; na Mwenyezi Mungu humruzuku amtakaye bila ya hisabu.
 
Hapa waliingizwa chaka nyingine na hawana namna ya kupaondoa.

Muhammadi alidhani Miriam mtoto wa Imrani na dada wa Haruni ndio mama wa Yesu.
Najua hii ni kazi Myahudi Waraqa Bin Naufal, hakumwelewesha vizuri Mtume.

Wacha ncheke kwanza.
Hapo waliingizwa cha kike
 
Kwa hiyo ndio mnavyodanywa na hao wachungaji wenu huko kanisani kuwa katika nchi ya Israel mtu mwenye jina la Imrani ni mmoja tu ambaye ndio baba yake Musa

Musa na Yesu wamepishana miaka 2000 Kwa hiyo katika miaka yote 2000 katika nchi ya Israel hakujawahi kutokea watu wengine wenye majina ya Imrani zaidi ya baba yake Musa

Nyinyi wagalatia ndio maana mmepotea vichwa vyenu havina uwezo wa kufikiria
Muhammad alichanganya kidogo

Imran - Musa - harun-Miriam

Muhammad akaja na
Imran - haruni - Mariam - Isa
 
Quran inasema Mariam mama yake Yesu/ Isa alilelewa katika nyumba ya Zakaria baba wa nabii Yohana mbatizaji
Vipi hapo unasemaje?

Na ukitaka kujua ilikuwaje Hadi akalelewa na Zakaria pia Quran itakujibu

Nyinyi wagalatia Quran inakuchapeni sana

Quran 3:37
Tena Mola wake Mlezi akampokea kwa mapokeo mema na akamkuza makuzo mema, na akamfanya Zakariya awe mlezi wake. Kila mara Zakariya alipo ingia chumbani kwake alimkuta na vyakula. Basi alimwambia: Ewe Maryamu! Unavipata wapi hivi? Naye akasema: Hivi vinatoka kwa Mwenyezi Mungu; na Mwenyezi Mungu humruzuku amtakaye bila ya hisabu.
Tunaona kwenye koran inamtaja Issa, Babu yake ni Imran na Uncle zake ni Haruni na Mussa
-3;35. Alipo sema mke wa Imran: Mola wangu Mlezi! Nimekuwekea nadhiri kilichomo tumboni mwangu kuwa wakfu........
36. Basi alipo mzaa alisema: Mola wangu Mlezi! Nimemzaa mwanamke(Maryamu)
-19:28 “Ewe dada yake Haruni. Baba yako hakuwa mtu mbaya.
-66;12. Na Mariamu binti wa Imrani, aliye linda ubikira wake,

Kwa point hizo hapo juu kutoka koran Huyu Issa akija kwenye biblia anatakiwa awe alikuwepo kipindi cha Mussa na alikuwa na Undugu na Musa na Haruni (Miaka kama 1500 kabla ya Yesu), ila biblia hakuna maali popote kwenye agano la kale linamtaja Issa na kina Mussa na Haruni

Unasema Bibilia inamambo yaliyo pindishwa ukweli, ili uweze kujua imepindishwa lazima uwe na original una compare nayo Je unaweza kuweka zote mbili iliyopindishwa na ambayo haijapindishwa?

Unaweza kutuambia Koran iliandikwa miaka mingapi baada ya Muhammad kufariki?

Bado nipo...........
 
Muhammad alichanganya kidogo

Imran - Musa - harun-Miriam

Muhammad akaja na
Imran - haruni - Mariam - Isa
Jina la Baba yake Musa ni Imran(Amramu) na Mama yake ni Yokebedi. (Hesabu 26:59).

Musa alikuwa na Kaka yake wa damu aliyeitwa Haruni waliokuwa wamepishana miaka 3,

Haruni alikuwa mkubwa kwa Musa, na ndiye yule aliyekuja kuwa Kuhani Mkuu,

pia alikuwa na dada yake aliyeitwa Miriamu ambaye naye pia alikuwa ni Nabii wa Bwana
 
Baadhi ya majina ya watu watukufu kama Yesu hutolewa na Mwenyezi Mungu mwenyewe mwenye kujua lugha zote na hikima zake.Achana na maana.Hata mtume Muhammad pia jina lake limetoka kwake. Angalia jinsi Allah aiyetukuka alivyotoa jina la Yesu kumwita Issa. (Qur’an 3.45) - Kumbukeni waliposema malaika Ewe Maryam! Mwenyezi Mungu anakupa habari njema za (kumzaa mtoto bila ya mume, bali kwa kutamkwa) neno tu litokalo kwake (la kukwambia "zaa" ukazaa pasina kuingiliwa) Jina lake ni Masih, Isa mwana wa Maryamu, mwenye hishima katika dunia na akhera, na miongoni mwa waliopelekwa mbele ya Mwenyezi Mungu.
Taja maana ya Jina Isa

Mfano Jina Daniel Ni Mungu anahukumu

Yoshua/Yehoshua Ni Mungu anaokoa

Israel Ni Umeshindana na Mungu ukashinda


Maana ya Jina ISA Ni Nini?


Ujue nyie waislamu hata tukiwauliza Israel ,Suleiman, Daudi maana zake Ni Nini hamjui ,ila mnabwabwaja tu
 
Tunaona kwenye koran inamtaja Issa, Babu yake ni Imran na Uncle zake ni Haruni na Mussa
-3;35. Alipo sema mke wa Imran: Mola wangu Mlezi! Nimekuwekea nadhiri kilichomo tumboni mwangu kuwa wakfu........
36. Basi alipo mzaa alisema: Mola wangu Mlezi! Nimemzaa mwanamke(Maryamu)
-19:28 “Ewe dada yake Haruni. Baba yako hakuwa mtu mbaya.
-66;12. Na Mariamu binti wa Imrani, aliye linda ubikira wake,

Kwa point hizo hapo juu kutoka koran Huyu Issa akija kwenye biblia anatakiwa awe alikuwepo kipindi cha Mussa na alikuwa na Undugu na Musa na Haruni (Miaka kama 1500 kabla ya Yesu), ila biblia hakuna maali popote kwenye agano la kale linamtaja Issa na kina Mussa na Haruni

Unasema Bibilia inamambo yaliyo pindishwa ukweli, ili uweze kujua imepindishwa lazima uwe na original una compare nayo Je unaweza kuweka zote mbili iliyopindishwa na ambayo haijapindishwa?

Unaweza kutuambia Koran iliandikwa miaka mingapi baada ya Muhammad kufariki?

Bado nipo...........

Unaongelea Biblia ipi ? Au hii iliyompa Bwana Yesu ukoo wa Zinaa na kwa hivyo akawa haingii katika ufalme wa Mungu??
 
Waislamu mnao bishana na wakiristo mna mioyo sana aiseeee! Hawa jamaa ni wabishi Ile mbaya na Wala hawataki kuelewa zaidi ya kutaka ligi tu .

Kubishana nao kwa hoja ni kujichosha labda kwa matusi

Unabishana na mtu ambae anaona binadamu mwenzake ndio muumba wake .je mtaelewana kweli.???
 
Acha tu tuwanyooshe maana wakishadanyana huko kanisani wanaona haitoshi wanataka kuleta uongo wao na huku

Hu Uzi umeanzishwa na mgalatia
 
Taja maana ya Jina Isa

Mfano Jina Daniel Ni Mungu anahukumu

Yoshua/Yehoshua Ni Mungu anaokoa

Israel Ni Umeshindana na Mungu ukashinda


Maana ya Jina ISA Ni Nini?


Ujue nyie waislamu hata tukiwauliza Israel ,Suleiman, Daudi maana zake Ni Nini hamjui ,ila mnabwabwaja tu

God is my salvation

Meaning of the name Eesa

A spelling variant of Esa, which is of Hebrew origin meaning 'God is my salvation'.
 
Unabishana na mtu ambae anaona binadamu mwenzake ndio muumba wake .je mtaelewana kweli.???
Leta hoja za Isa na Yesu

Mjinga gani anaona binadamu mwenzake ndie muumba wake ?

Kwenye ukristo hakuna Imani ya kuwa binadamu ndie muumba
 
Leta hoja za Isa na Yesu

Mjinga gani anaona binadamu mwenzake ndie muumba wake ?

Kwenye ukristo hakuna Imani ya kuwa binadamu ndie muumba

Kwa hivyo unaamini Yesu mtu si Mungu?
 
Back
Top Bottom