TBC1 inapotumika vibaya: Nani alaumiwe?

TBC1 inapotumika vibaya: Nani alaumiwe?

Nikuandamana tu chadema waandae maandamano ,haki zingine haziji hivi hivi .
Acha watu wajue kuwa TBC1 inabana na wote ni woga ,lets others organization wajue .
Shame on you Tido
 
acheni kutisha watu.....MBONA NYIE JF NI COVERAGE YA SLAA PEKE YAKE........! na wengine hawalalami.......! mliwaalika huko mikutano yenu mingine? au mjuacho ni kupinga tu....! TBC wameonyesha slaa akizungumza.....MLITAKA WAONESHE KITU KIPI? SI MUONESHE KWENYE MEDIA ZENU NAMNA MNAVYOTAKA IONEKANE!..........!

Kwa hiyo TBC ni media yenu (CCM)?? I hope that is not what you are trying to allude to, kwa sababu TBC ni televisheni ya taifa siyo ya CCM
 
acheni kutisha watu.....MBONA NYIE JF NI COVERAGE YA SLAA PEKE YAKE........! na wengine hawalalami.......! mliwaalika huko mikutano yenu mingine? au mjuacho ni kupinga tu....! TBC wameonyesha slaa akizungumza.....MLITAKA WAONESHE KITU KIPI? SI MUONESHE KWENYE MEDIA ZENU NAMNA MNAVYOTAKA IONEKANE!..........!

Ile media ya Umma Idiota!!!
 
Tatizo lawezekana lisiwe la TBC... Sheria ya Gharama za Uchaguzi inasema hivi (msisitizo wangu):

28.-(1) The candidate for the Office of the President in
an election shall have the right to utilize the Government
broadcasting service and television during the election campaign
,

in accordance with the provisions of the National Elections Act.

(2) The Government media shall include in their
publications information related to the electoral process without
bias and such publication shall not tamper with information or
discriminate against any candidate.
 
acheni kutisha watu.....MBONA NYIE JF NI COVERAGE YA SLAA PEKE YAKE........! na wengine hawalalami.......! mliwaalika huko mikutano yenu mingine? au mjuacho ni kupinga tu....! TBC wameonyesha slaa akizungumza.....MLITAKA WAONESHE KITU KIPI? SI MUONESHE KWENYE MEDIA ZENU NAMNA MNAVYOTAKA IONEKANE!..........!

Watu wengine wanashangaza sana. Wenzio wanaongelea TBC1 ambayo watanzania wote wanalipia kodi na hivyo Dr Slaa kama mlipa kodi na kama Mtanzania anasitahili haki sawa kama Kikwete, sijui unaongea kitu gani. Mkiambiwa mmesomea shule za kata za Kikwete mtalalamika. Hoja yako dhaifu sana kupita maelezo na hapa JF ni nguvu ya hoja inatakiwa siyo kuleta vioja.
 
acheni kutisha watu.....MBONA NYIE JF NI COVERAGE YA SLAA PEKE YAKE........! na wengine hawalalami.......! mliwaalika huko mikutano yenu mingine? au mjuacho ni kupinga tu....! TBC wameonyesha slaa akizungumza.....MLITAKA WAONESHE KITU KIPI? SI MUONESHE KWENYE MEDIA ZENU NAMNA MNAVYOTAKA IONEKANE!..........!
lakini kama wewe humtangazi chaguo lako nani unategemea akutangazie? umefungiwa kutoa chepuo lako hapa? alaa!! huwezi fananisha TBC1 na Jamii Forums
 
acheni kutisha watu.....MBONA NYIE JF NI COVERAGE YA SLAA PEKE YAKE........! na wengine hawalalami.......! mliwaalika huko mikutano yenu mingine? au mjuacho ni kupinga tu....! TBC wameonyesha slaa akizungumza.....MLITAKA WAONESHE KITU KIPI? SI MUONESHE KWENYE MEDIA ZENU NAMNA MNAVYOTAKA IONEKANE!..........!

Mahesabu leo yamekugomea! JF watu wanapost threads kama wanavyoona vema. Je umewahi kuanzisha thread kuhusiana na CCM au mshirika wake CUF ikawa blocked? Sasa kama wewe unayeamini kuna itikadi nzuri ya chama chako imesahauliwa lakini unaogopa kuitetea hoja hiyo kosa ni la nani? Waweza kusema ni kosa la wale wanaonzisha thread za mawazo yao? Hii ni sawa na Kaini aliyemwua ndugu yake Habili kwa sababu tu walipoenda kutoa sadaka mbele za Mungu, sadaka ya ndugu yake ikakubaliwa yake ikakataliwa!
 
Mahesabu,
Naomba ubadilishe avatar yako. Haiendani na mtazamo wako.
 
acheni kutisha watu.....MBONA NYIE JF NI COVERAGE YA SLAA PEKE YAKE........! na wengine hawalalami.......! mliwaalika huko mikutano yenu mingine? au mjuacho ni kupinga tu....! TBC wameonyesha slaa akizungumza.....MLITAKA WAONESHE KITU KIPI? SI MUONESHE KWENYE MEDIA ZENU NAMNA MNAVYOTAKA IONEKANE!..........!
Marilia Sugu
 
acheni kutisha watu.....MBONA NYIE JF NI COVERAGE YA SLAA PEKE YAKE........! na wengine hawalalami.......! mliwaalika huko mikutano yenu mingine? au mjuacho ni kupinga tu....! TBC wameonyesha slaa akizungumza.....MLITAKA WAONESHE KITU KIPI? SI MUONESHE KWENYE MEDIA ZENU NAMNA MNAVYOTAKA IONEKANE!..........!

kwani tbc mali ya nani? Afu jua kutofautisha jf ni mtu unajiunga kama ni coverage ya chadema well and good maana ccm au cuf hawajakatazwa lakini tbc watu tunakatwa kodi zetu, bila kujali ni mwanachama wa chama gani! Kama tbc ni tawi la uhuru media itangazwe na ruzuku isitishwe
kulinganisha tbc na jf ni kutaka tu kuongea!
 
RE-READ my statement.........! no mention of CCM there.....! niko makini kwa kila tab ninayo gandamiza guys.........! mzee mwanakijiji you said it......!THANX....!
BACK TO THE POINT.......WHY COMPLAIN TOO MUCH WHILE THE FOOTAGE WAS THERE.....! HOW DO YOU WANT THE FOOTAGE TO BE?
 
RE-READ my statement.........! no mention of CCM there.....! niko makini kwa kila tab ninayo gandamiza guys.........! mzee mwanakijiji you said it......!THANX....!
BACK TO THE POINT.......WHY COMPLAIN TOO MUCH WHILE THE FOOTAGE WAS THERE.....! HOW DO YOU WANT THE FOOTAGE TO BE?

Ha ha haaa! Mahesabu bwana! Umeweka picha ya Nyerere unamwaibisha tu. Eti no mention of CCM; but a lot of implication of CCM mentality and attitude. Watu wengine bwana. Kiwango cha kufikiri kama cha Kiranga au Tambwe Hiza.
 
Watanzania vilaza watamchagua Kikwete aendeleze ubabaishaji ikulu kwa awamu nyingine NIMEPENDA MESEJI YAKO.....NIKIANGALIA NA YANGU NAPATA NANI ANAMPIGIA DEBE NANI....! Mbona umeshakata tamaa.........! ukifika robo ya kura zitakazopigwa call me idiot!
 
Tangu Dk Slaa ateuliwe kugombea Urais kwa tiketi ya CHADEMA na harakati zake za kusaka wadhamini mikoani magazeti na vyombo vingine vya habari vimekuwa vikiripoti sana juu ya ziara ya kusaka wadhamini. Televisheni ya ITV nayo imejitahidi sana kufuatilia na kurusha mikutano ya Dk Slaa.

Nimejaribu kufuatilia coverage ya TBC1 kuhusu ziara na mikutano ya Dk Slaa mikoani na kwa wiki hii TBC 1 leo ndo wameirusha ziara na mkutano wa Dk Slaa uliofanyika Dar es salaam. Tofauti na ITV ambao wao hurusha mikutano ya Dk Slaa katika taarifa zao za habari za usiku wakituletea hata umati wa watu wanaomsikiliza, TBC 1 wamemtoa yeye tu Dk Slaa kama kwenye picha ya paspoti saizi! Wanaogopa kuvuta umati wa watu wanaokusanyika kwenye mikoutano hiyo.

Hii imenisikitisha sana maana leo (baada ya ziara ya Dk Slaa hapo Dar) ndio wameweza kuturushia habari yake (tena bila wtu waliokusanyika kumsikiliza!). Je, TBC1 wanatumikia Watanzania kweli au wnawatumuikia Watawala?

Chonde Tido Mhando, kuminya habari za Dk Slaa katika chombo cha umma, kinachoendeshwa na kodi zetu ni ukandamizaji dhidi ya haki zetu za kupata habari.

What did you want, umati wa watu au Slaa akiongea? Sipati picha ya mealezo yako
 
RE-READ my statement.........! no mention of CCM there.....! niko makini kwa kila tab ninayo gandamiza guys.........! mzee mwanakijiji you said it......!THANX....!
BACK TO THE POINT.......WHY COMPLAIN TOO MUCH WHILE THE FOOTAGE WAS THERE.....! HOW DO YOU WANT THE FOOTAGE TO BE?

Hivi kwa kweli unaona unaeleweka?
Take a brake brother ,seems like you write undersome infuence ,your offhook .
 
Mbaya zaidi wametoa kile kipande anachopenda kusema anaependa ikulu aogopewe kama ukoma. Ni tv ya uma na si umma
 
Dr.keshasema ......"ANAYEPENDA IKULU AOGOPWE KAMA UKOMA" nyie bado shtuka tu.....? MNACHEZEWA KARATA TATU HAPO......!
 
acheni kutisha watu.....MBONA NYIE JF NI COVERAGE YA SLAA PEKE YAKE........! na wengine hawalalami.......! mliwaalika huko mikutano yenu mingine? au mjuacho ni kupinga tu....! TBC wameonyesha slaa akizungumza.....MLITAKA WAONESHE KITU KIPI? SI MUONESHE KWENYE MEDIA ZENU NAMNA MNAVYOTAKA IONEKANE!..........!

huyu muzee nilimuheshimu sana kumbe vuvuzela
 
acheni kutisha watu.....MBONA NYIE JF NI COVERAGE YA SLAA PEKE YAKE........! na wengine hawalalami.......! mliwaalika huko mikutano yenu mingine? au mjuacho ni kupinga tu....! TBC wameonyesha slaa akizungumza.....MLITAKA WAONESHE KITU KIPI? SI MUONESHE KWENYE MEDIA ZENU NAMNA MNAVYOTAKA IONEKANE!..........!
Yaani na wewe utaajita ni katu watu wanaofikiri na kujua mambo kwa uchambuzi yakinifu??? Wajua jinsi gani JF inavyoendeshwa na ni jinsi gani TBC inavyoendeshwa??? Hopeless kabisa.

TBC1 nilianza kuitilia shaka pale tu ilipotoa air time kwa EL katika harakati za kuanza kujisafisha tena bila kuwepo kwa 2nd part (Mwakyembe and Others). maswali aliyoulizwa yalikua ni kuonyesha umuhimu wa EL kipindi akiwa PM bila swala la msingi kuongelewa kwa undani wake zaidi ya kuonyesha alionewa na hata kama atapewa nafasi ile leo atarudia yale yale na mtu aliefichua yote yale (SLAA) anabaniwa kwa sababu tu kuna wenye maamuzi na TBC1 zaidi yetu sisi tunakatwa kodi kwa ajili ya kuendesha TBC1.

Hakuna lenye mwanzo likosalo mwisho. Ipo siku yao.....
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom