TANZIA: Member wa JF, Sunguti2009 afariki dunia

TANZIA: Member wa JF, Sunguti2009 afariki dunia

Inasikitisha sana, yaani huyu kamanda tumedumu naye humu ndani kwa miezi 3 tu.

Born 6th August 2013
Died (Last Seen) 6th November 2013

R.I.P sunguti2009
 
Pole kwa familia, ndugu, jamaa na marafiki wote wa sunguti2009 pamoja na JF family kwa kumpoteza mwenzetu mmoja.
 
Last edited by a moderator:
Kila nafsi itauonja umauti,kama ulivyokuwa mwanachama wa jf leo umekuwa mwanachama mbinguni.Tutajiunga nawe so soon kwa maana kwa mungu kuna upendo zaidi.
Pumzika kwa amani.
 
R.I.P madau wetu!
Mungu Akuweke pema.
 
Inasikitisha sana, yaani huyu kamanda tumedumu naye humu ndani kwa miezi 3 tu.

Born 6th August 2013
Died (Last Seen) 6th November 2013

R.I.P sunguti2009

Ahh hivi kweli mkuu
Born 6th August 2013 and died 6th Nov 13???!!!

Anyway
Yatosha kusema KWAKE TULITOKA NA HAKIKA KWAKE TUTAREJEA. RAHA YA MILELE UMPE EE BWANA NA MWANGA WA MILELE UMWANGAZIE, APUMZIKE KWA AMANI+
 
Linahepukika kaka. Thread ikifunguliwa waifunge,
wakifungua tena waifunge tena hadi anaye post ajue na aelewe
kua hatakiwi kuunganisha jina la mtu ndani ya JF na maisha yake halisi. AshaDii aje aandike kua rafiki yake XYZ alifariki siku fulani, saa fulani.
anaweza sema kua XYZ alikua member humu JF ila asitaji ID ya mwali.
Kwani lazima aseme kua XYZ ndie mwali?


Nadhani inategemea saana niece, hasa tokana na ID yenyewe. Kuwepo hapa kwa Pen name, ni ile tu comfortability ya mtu kushiriki anonymously kwa uhuru na amani tokana na mipaka aliyojiwekea member husika. Naamini si wote wanao tumia majina anonymous huyatumia kwa kuharibu tu; kuna wengi sana tunao jamvini wana majina anonymous na ID zao zina heshima zake kiasi kwamba hata mtu ukimjua in real life si mbaya.

Suala la kuwaambia member inategemea pia. Dear, wewe hapa kupitia Mwali kuna wengi sana ambao umejenga nao urafiki, wa jamvini, to the extent ukipotea naamini kuna baadhi ambao wanakua na shauku kwa nia njema kabisa kujua kama you are good huko uliko. Kwa mtazamo wangu, ikiwa Mwali anatutoka (God forbid) na usitake followers wako wajue your status (achana na haters for they are not important in this case); Sincerely unakua hujawatendea haki.

In actual fact your ID ni nzuri, you don't misuse it hata am surprised na maamuzi yako thou naheshimu na nitafuata unavyotaka.

Daudi Safari, tunashukuru kwa taarifa hii ingawa ni ya kusikitisha sana. Poleni saana kwa Msiba wa fellow member. Mwenyezi Mungu awawekee wepesi wafiwa wote katika wakati huu mgumu kwa kuwajaalia Amani na Imani pia.

Rest In Peace Sunguti2009.

Innah lillah wa innah lillah rajyun
 
Last edited by a moderator:
Nadhani inategemea saana niece, hasa tokana na ID yenyewe. Kuwepo hapa kwa Pen name, ni ile tu comfortability ya mtu kushiriki anonymously kwa uhuru na amani tokana na mipaka aliyojiwekea member husika. Naamini si wote wanao tumia majina anonymous huyatumia kwa kuharibu tu; kuna wengi sana tunao jamvini wana majina anonymous na ID zao zina heshima zake kiasi kwamba hata mtu ukimjua in real life si mbaya.

Suala la kuwaambia member inategemea pia. Dear, wewe hapa kupitia Mwali kuna wengi sana ambao umejenga nao urafiki, wa jamvini, to the extent ukipotea naamini kuna baadhi ambao wanakua na shauku kwa nia njema kabisa kujua kama you are good huko uliko. Kwa mtazamo wangu, ikiwa Mwali anatutoka (God forbid) na usitake followers wako wajue your status (achana na haters for they are not important in this case); Sincerely unakua hujawatendea haki.

In actual fact your ID ni nzuri, you don't misuse it hata am surprised na maamuzi yako thou naheshimu na nitafuata unavyotaka.
Dear, najua watu wengi wanatumia ID zao kwa uzuri tu, but sometimes we share things we wouldn't be comfortable sharing out there. I can't think of anything right now, but I know there is a reason we register under pseudo: we don't want our real life to be linked to our ID.

Kwa "Mwali Fan Club", as they emerge unaweza kuwaambia kua Mwali sio tena member wa JF, so wakamtafute kwa njia zingine. As a matter of fact, kila mtu ambae nataka ajue who I am ni rafiki yangu on other platforms, so those will know (and they are all on my friend list in JF). wengine sio rafiki zangu, we just meet in JF, share ideas and that's it. Siwajui, hawanijui, and i like it this way. Itakua mbaya that once dead waanze kusema oooh kumbe ndie fulani? mbona sasa hivi na vile etc.

You know my life Aunt, you know very well what type of thread I would want to preserve because I will not be there to explain. and because I know I don't owe any explanation to anyone, ndio maana nimeamua kua na ID hii ya kuchangia anonymously. There are probalby more than one in my case, but they believe that the anonymous policy will protect them even beyond their death. kuacha thread kama hii ni kuwakosea haki I think... but again nawaachia mods and admins to decide.

Talking of Mods and Admins, naomba Invisible anisaidie kuhamisha posts zangu na majibu yake in a new thread jukwaa la complains and advice. they do not fir in this trhead ambayo ni ya kuwapa wafiwa pole na kumtakia marhem a-rest in peace.
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom