TANZIA: Kada wa CCM Peter Kalihose afariki dunia

TANZIA: Kada wa CCM Peter Kalihose afariki dunia

Mkuu humu JF sijui alikuwa anatumia jina gani kwa kweli.

Ukweli huwa mchungu ila ndio ameshaenda yoyote tutakayoyaongea hayatoathiri kifo chake tena.
inawezekana hakuwepo na mitusi yote ile asingeihi humu
 
Ha ha ha KALIHOSE,
Watu kama hawa huwa hawahitajiki duniani,unawezaje kumfananisha binadamu na nyumbu na huku ukilitaja jina la MUNGU kwenye upumbumbavu?binadamu tumeumbwa kwa mfano wa MUNGU na hakuna mahali kwenye vitabu vitakatifu palipoandikwa kwamba wanyama wa mwituni wameumbwa kwa mfano wa MUNGU,kwa nini umuhusihe MUUMBA na upumbavu wako wa ushetani ccm?nani asiyejua kwamba ccm ni mashetani?wanaua,wanateka,wanafiki na wachochezi.
Wote tutakufa lkn ni vema kabla hujafa ujisahihishe na uchunge kinywa chako maana unaweza kushangiliwa ukifa badala ya watu kuumia kwa mema uliyotenda.
Sasa anyewaita wenzao nyumbu amekuwa zaidi ya nyumbu maana ataliwa na funza kwanza kabla ya hao aliowaita nyumbu.
"Lowasa amejinyea,lowasa ni mfu,lowasa atafia ikulu tusimpe nchi,na wengine kumtukana kwa kupiga push up ili kutuonyesha wana nguvu kuliko muumba kumbe vifo vyao vipo mlangoni."
Tupendane na tuheshimiane maana kifo hakina ubabe.

Swelana.
Hapo kwenye push up nimeshtuka![emoji15] [emoji15]
 
Inaonekana umefurahia sana kifo cha jamaa, maana dah.

Haya mkuu, ila ni kwetu sote.
Huyo ni ndugu yangu Mkuu sidhani kama kuna anayekuwa na furaha akifiwa na ndugu yake ila huwa sina tabia ya kuelezea tu yale mazuri ya ndugu hata kama kuna mapungufu aliyoyafanya pia huwa ninaelezea kwa sababu issue kama hizi sio siri ya familia wapinzani wake wa kisiasa wote wanazijua na wanaziandika huko FB kama hauamini nenda kwenye page ya CHADEMA VS CCM uone wanavyomchora vibaya.

Tena wanaongea yale ambayo mengine mimi sikuwahi kuyajua kama ndugu wa karibu so hizi habari sio za kufichana bali ni kuelezana ukweli ndio maana hata kwenye chanzo cha kifo chake bado sijathibitisha chanzo chake mpaka nishuhudie mwili kama ni kisukari kweli au kajiua mwenyewe kwa kujichoma na visu.
 
Huyo ni ndugu yangu Mkuu sidhani kama kuna anayekuwa na furaha akifiwa na ndugu yake ila huwa sina tabia ya kuelezea tu yale mazuri ya ndugu hata kama kuna mapungufu aliyoyafanya pia huwa ninaelezea kwa sababu issue kama hizi sio siri ya familia wapinzani wake wa kisiasa wote wanazijua na wanaziandika huko FB kama hauamini nenda kwenye page ya CHADEMA VS CCM uone wanavyomchora vibaya.

Tena wanaongea yale ambayo mengine mimi sikuwahi kuyajua kama ndugu wa karibu so hizi habari sio za kufichana bali ni kuelezana ukweli ndio maana hata kwenye chanzo cha kifo chake bado sijathibitisha chanzo chake mpaka nishuhudie mwili kama ni kisukari kweli au kajiua mwenyewe kwa kujichoma na visu.

Wewe kwa akili yako ya kawaida unaona kuna uwezekano wa mtu kujiua kwa kujichoma choma na visu?

Yaani uchome mahali, uchomoe na uchome tena uchomoe na urudie tena hilo zoezi!

Just be reasonable mkuu.
 
Wewe kwa akili yako ya kawaida unaona kuna uwezekano wa mtu kujiua kwa kujichoma choma na visu?

Yaani uchome mahali, uchomoe na uchome tena uchomoe na urudie tena hilo zoezi!

Just be reasonable mkuu.
Mkuu hiyo ni kauli aliyotoa mwanamke ambaye alikuwa anaishi naye huko Uganda.

So wawakilishi wa familia walioenda watakuja na majibu yenye uthibitisho zaidi kwa sababu hata mimi nilijiuliza kabla ya kuuliza kwa sauti kwa wengine nikapata jibu kuwa hiyo haiwezekani.

Kwa sababu alikuwa kule meda kidogo maana si chini ya miezi saba alihamia huko Uganda so tunashindwa kuthibitisha angalau alikuwa analalamika sana kwa kaka yake kuwa maisha yanazidi kumzingua hivyo haelewi kesho yake itakuwaje.
 
Mungu aipumzishe nafsi yake kwa amani.

Kumbu kumbu zangu zinaonyesha huyu alikuwa ni Miongoni mwa wale waliokashifu Sana afya ya Mzee Lowassa. Lakini kwa kuwa Mungu si mwanadamu yeye ametangalia na Lowassa yu ngali Hai.

Funzo kwetu tuliobaki, siasa zisitutoe utu wetu.
FB page ya Malisa ameeleza vizuri sana wasifu wa marehemu katika ubingwa wa kumkashifu Lowasa.
 
Mkuu sikulazimishi kuamini ninachokiandika ila huo ndio ukweli.

Jamaa alichanganyikiwa baada ya Pombe kushika nchi ila hakupenda kujionesha kuwa upande wa upinzani sijui kwa ajili ya kuona aibu .

Kwa sababu hawa ndugu zangu wapo wawili walipata huo mtihani mmoja alikimbilia kusoma Arusha mpaka leo yupo huko yeye alikuwa kahama ila sitotaja ofisi gani. Yeye pia alitamani kuacha kazi watu walimshauri aombe kibali ili akasome hapo kabla vibali vya kwenda kusoma havijaanza kuzuiwa.Ila huyu wa pili yeye ndio alikuwa timu Lowasa kabisa sasa kwa ile hofu tu ya kudhindwa bosi wake alizidi kukonda.

So subiri tukipata mwili na report ya kifo nitawapa habari kamili wala msiwe na shaka wandugu.
Sikubishii Mkuu. Umesema vyema kuwa alipata wakati mgumu baada ya matarajio kwenda ndivyo sivyo. Nimekuwa nikifuatilia baadhi ya watu hata baadhi ya ndugu zangu (very ambitious) wanaojitahidi kujiweka sawa na wenye nchi hata kuvuka mipaka ya utu. Mambo yasipokuwa sawa unaona mabadiliko ya kusikitisha sana. Hapo nimeivulia kofia CCM. Ni kama vile chama kinachukua na kuvuruga nafsi za watu. Poleni sana. Ndio maisha. Huwa nawaambia watu kuwa ni rahisi sana kumsaidia binadamu pesa lakini sio akili. Hapo inabidi tuombe na tuombeane kwa Mwenyenzi Mungu tu.
 
Mkuu hiyo ni kauli aliyotoa mwanamke ambaye alikuwa anaishi naye huko Uganda.

So wawakilishi wa familia walioenda watakuja na majibu yenye uthibitisho zaidi kwa sababu hata mimi nilijiuliza kabla ya kuuliza kwa sauti kwa wengine nikapata jibu kuwa hiyo haiwezekani.

Kwa sababu alikuwa kule meda kidogo maana si chini ya miezi saba alihamia huko Uganda so tunashindwa kuthibitisha angalau alikuwa analalamika sana kwa kaka yake kuwa maisha yanazidi kumzingua hivyo haelewi kesho yake itakuwaje.

Kalihose alikuwa ni rafiki yangu sana, ninazielewa hustle zake, ila siyo kufikia kujiua tena kwa kujichoma choma visu.
 
Upumzike kwa amani.. Hongera wanasiasa wa upinzani kwa kuendelea kufanya siasa kwenye kifo cha mwenzetu, linapokuja swala la kifo siasa tuweke pembeni
Hapana, alimtukana sana Lowasa, hana adabu. Njaa ilimsahaulisha utu kabisa kabisa! Anywy, let him RIP. Asamehewe na wote aliowatusi
 
Kalihose alikuwa ni rafiki yangu sana, ninazielewa hustle zake, ila siyo kufikia kujiua tena kwa kujichoma choma visu.
Ok! alale panapomstahili, hakuwa na ushuhuda mzuri katika jamii, jamii inakiri hivyo.


By the way unaweza kuendelea kumtetea marehemu but i don't think if it can work out though!
 
Huyu jamaa ni ndugu yangu na hivi ninavyoongea mwili bado haujafika Kasulu.

Inavyosemakana (bado hatujathibitisha wanandugu mapaka tuuone mwili wake ndio tutalithibitisha hilo) amejichoma visu mwilini kwa lengo la kujitoa uhai kwa sababu maisha ni magumu kwa upande wake.
Hizi habari za kujidhuru kwa kisu zimetolewa na mwanamke aliyekuwa akiishi naye huko Uganda.

Mara kwa mara alikuwa anapiga simu kwa kaka yake anaitwa Majaliwa Andrea Kalihose akimlalamikia kuwa maisha yamempiga sana kiasi anakosa hata namna ya kusonga mbele.
Pia kuna kipindi alikoswa koswa kuuawa na watu wasiojulikana baada ya kumkimbiza muda mrefu alinusurika baada ya kuingia kwenye vichaka.

Kabla ya hapo alikuwa ni mfanyakazi wa serikalini ila alivyoingia bwana Pombe madarakani alimtumbua huyu bwana kwa ubadhirifu katika ofisi yao. Baada ya hapo akaenda Uganda kutafuta maisha kwa njia nyingine.

Nikipata muda nitawapa update kwa jinsi tutakavyoupokea mwili wake.
Du! Pole sana
 
Ok! alale panapomstahili, hakuwa na ushuhuda mzuri katika jamii, jamii inakiri hivyo.


By the way unaweza kuendelea kumtetea marehemu but i don't think if it can work out though!

Mkuu sijui kama kuna mahali nimemtetea, nilichozungumzia ni uhalisia wa mtu kujiua kwa kujichoma choma kisu (maana yake kajicoma zaidi ya mara moja); umewahi kuisikia hii?

Habari za ushuhuda wa maisha yake ni maisha yake mkuu.
 
Mwanamke aliyeishi nae unaambiwa ndio katoa taarifa ya kujichoma visu, wewe unamfahamu zaidi yake?
Na wewe unaamini kuwa mtu anaweza kujichoma visu zaidi ya mara moja mpaka kufa? Au Unajifanya umeamini kwa kuwa hukumpenda?
 
Nimeshtushwa na taarifa za kifo cha Ndugu Peter Kalihose, mwanachama na kada hodari wa CCM mitandaoni ambaye alikua akikisaidia sana chama chake hasa kwenye propaganda. Lakini kifo cha Peter kitupe somo sisi tuliobaki hai.

Pamoja na umahiri wa Peter katika kujenga hoja lakini alikua bingwa wa kuattack personality. Matusi aliyoyatoa kwa Lowassa mengine hayaandikiki. Aliwahi kumuita mgonjwa, dhaifu, na marehemu mtarajiwa. Bahati mbaya hakuna kiongozi wa CCM aliyemkemea dhidi ya lugha hizo za matusi.

Leo Peter ametangulia amemuacha yule aliyemuita marehemu, maiti inayotembea, mgonjwa, na dhaifu akizidi kuimarika na kujenga chama chake. Ni vizuri tuishi tukijua maisha ya hapa duniani ni ya muda tu na siku moja sote tutatoweshwa. Hatuna mji udumuo hapa. Lakini jiulize utakapoondoka utaacha alama gani nyuma yako? Alama utakayoiacha itafuatana na matendo yako.

Usijivunie uzima ulionao. Uzima na ugonjwa ni majaliwa ya Mwenyezi Mungu. Kama wewe ni mzima mshukuru Mungu na waombee walio wagonjwa. Katika malezi yangu nilifundishwa kila nisalipo nisisahau kuwakumbuka wagonjwa, yatima na wajane. Sio kuwadharau, kuwadhihaki, wala kuwapuuza. Huenda Peter alijiona ana nguvu kuliko Lpwassa, ni imara kuliko Lowassa, ana afya bora kuliko Lowassa akasahau kuwa aliyempa afya hiyo ni Mungu, tena kwa neema tu.

Simlaumu Peter, ya kwake yamepita na hatuna lolote la kubadilisha aliyosema. Tunachopaswa kujifunza kupitia Peter ni kwamba katika maisha yetu tusijivunie uzima tulionao, wala tusiwadhihaki tunaoona wana afya zilizodhoofu. Mpaji wa yote ni Mungu mwenyezi. Ayubu aliwahi kudhoofu mwili akabakia mifupa, akapoteza mali na watoto wake wote. Lakini hakufa. Waliokua na afya walikufa wakamuacha. Baadae Mungu akamnyanyua Ayubu na kumpa afya bora, mali na watoto wengine.

Tusiruhusu siasa kujenga chuki baina yetu. Sisi sote ni watanzania, tuulinde utaifa wetu. CCM, Chadema, ACT, CUF haiwezi kuwa muhimu kuliko utu wako na utaifa wako. Heshimu kila mmoja bila kijali ni wa chama chako au lah. Tujifunze kuwa na siasa za kujadili masuala badala ya kuattack personality.

Tukiwa na siasa za kujadili issues hatuwezi kuwa maadaui kwa wafuasi wa vyama vingine. Tutafanya siasa, tutabishana na kushambuliana kwa hoja, lakini nje ya siasa tutaheshimiana na kushirikishana mambo mbalimbali. Mimi ni mwanachama hai wa Chadema kwa miaka 9 sasa lakini nina ndugu na marafiki wengi ambao wapo CCM na vyama vingine. Wengine mawaziri, wengine wabunge, wengine viongozi wa kada mbalimbali na wwngine wanachama wa kawaida. Nje ya siasa tunakula pamoja, tunafurahi pamoja, tunashirikiana na kusaidiana.

Majuzi gari yangu ilipasuka tairi nikiwa mbele kdg ya Kibaigwa, na sikua na Spear tyre, nikampigia simu rafili yangu ambaye ni mwanaCCM na ni kiongozi wa serikali, akatuma gari ikaniletea spear tairi kutoka Dodoma. Siasa haipaswi kutufanya maadui, siasa haipaswi kutujengea chuki, dharau, au dhihaka dhidi ya wengine. Nje ya siasa sisi sote ni binadamu wenye usawa na tunastahili kuheshimiwa utu wetu.

By the way hapa duniani sote tutapita na hakuna atakayeishi milele. Rafiki yangu Dr.Christopher Cyrilo anapenda kusema hakuna atakayeondoka hapa duniani akiwa hai (Nobody will leave this world alive). Sote tutakufa siku moja, sote tunapita, sote ni mavumbi. Lakini je ukifa utaacha nini kwa waliobaki duniani? Watakukumbuka kwa lipi?

Kwa heri Peter. Upumzike kwa amani. Safari yako hapa duniani imefikia tamati. Sisi tuliobaki kwenye safari hii ni jukumu letu kujitathmini na kujipima kwa matendo yetu. Mungu atujalie kuwa na mwisho mwema.!

Malisa GJView attachment 455068
Well said
 
Back
Top Bottom