TANZIA: Kada wa CCM Peter Kalihose afariki dunia

TANZIA: Kada wa CCM Peter Kalihose afariki dunia

Kwa taarifa tulizonazo ni kwamba ndugu na rafiki yetu Peter Kalihose hatunaye tena.


Peter Kalihosekwa taarifa za awali zinadai kuwa kilichomuua ni Ugonjwa wa Kisukari huko Kampala nchini Uganda.

Taarifa za awali zinadai pia kuwa mwili utasafirishwa toka Uganda hadi Kasulu mkoani Kigoma.


Tunaendelea kufuatilia zaidi kupata habari za uhakika za Kada huyu machachari wa Chama cha mapinduzi.


Njia yetu ya kumrudia Mola ni Moja tu kwake leo kesho kwetu....


Rest in Peace Peter.


Note : HUYU NI MOJA YA VIJANA WALIOKUWA WAMEAJIRIWA NA CCM KUWAKASHIFU VIONGOZI WA UPINZANI MITANDAONI HASA KULE Facebook NA KUDIRIKI KUTOA MATUSI YA NGUONI HADHARANI PASIPO WOGA KWANI WALIKUWA WANALINDWA MAANA HAWAJAWAHI KUCHUKULIWA HATUA ZOZOTE PAMOJA NA KUWEPO NA SHERIA YA MTANDAO.

View attachment 455014


Moja ya bandiko lake huko Facebook akimkashifu Mhe Edward Lowassa

d6c323d21d5a4fceae1459ff3ce2bc03.jpg


Note 2 : Sishabikii wala sifurahii kifo.


Chanzo : Thadeo Ole Mushi (Kada wa ccm)
Kuna bandiko la Yeriko Nyerere la kumkashifu Lowassa na ugonjwa wake...
Nadhani hilo ndo lililoshika fora hapa JF
 
Kwa taarifa tulizonazo ni kwamba ndugu na rafiki yetu Peter Kalihose hatunaye tena.


Peter Kalihosekwa taarifa za awali zinadai kuwa kilichomuua ni Ugonjwa wa Kisukari huko Kampala nchini Uganda.

Taarifa za awali zinadai pia kuwa mwili utasafirishwa toka Uganda hadi Kasulu mkoani Kigoma.


Tunaendelea kufuatilia zaidi kupata habari za uhakika za Kada huyu machachari wa Chama cha mapinduzi.


Njia yetu ya kumrudia Mola ni Moja tu kwake leo kesho kwetu....


Rest in Peace Peter.


Note : HUYU NI MOJA YA VIJANA WALIOKUWA WAMEAJIRIWA NA CCM KUWAKASHIFU VIONGOZI WA UPINZANI MITANDAONI HASA KULE Facebook NA KUDIRIKI KUTOA MATUSI YA NGUONI HADHARANI PASIPO WOGA KWANI WALIKUWA WANALINDWA MAANA HAWAJAWAHI KUCHUKULIWA HATUA ZOZOTE PAMOJA NA KUWEPO NA SHERIA YA MTANDAO.

View attachment 455014


Moja ya bandiko lake huko Facebook akimkashifu Mhe Edward Lowassa

d6c323d21d5a4fceae1459ff3ce2bc03.jpg


Note 2 : Sishabikii wala sifurahii kifo.


Chanzo : Thadeo Ole Mushi (Kada wa ccm)
note 3 huku jf alikuwa anatumia id gani tuitukane kabla hajafukiwa?
 
Dah...waliojiamini ni wazima wanakufa wanawaacha waliowahisi ni wagonjwa.hii dunia usipoishi kwa akili ukikitizama kinywa chako unaweza ukanena yasiyo mazuri baadae yakaku-cost.
Kwahiyo imemkost kumtabiria kifo fisadi lowassa? Kifo chake ni adhabu ya kumtabiria kifo lowassa?
 
Na hiyo hapo chini ndo post yake ya mwisho FB

Peter Kalihose
December 11, 2016 at 12:56pm ·
Unapokuwa umekufa hujui chochote wala husikii maumivu, wale walio hai ndio hubeba maumivu ya kifo chako....

Hiyo ni sawa sawa na pale unapokuwa lichadema, huwezi kujua uzito wa upumbavu wako.....bali WanaCCM ndio siku zote wataumia na kusahihisha au kukabiliana na madhara yatokanayo na upumbavu wako...

Ukiwa lichadema, kamwe hutaona uchungu kwa mambo mabaya dhidi ya Taifa letu...

1...utashangilia rushwa,
2...utakumbatia wala rushwa,
3...utawaunga mkono wasaliti wa maendeleo,
4...utawabeba wahujumu uchumi 3...utawapongeza wanafiki...
5...utakuwa tayari kuwafia wapiga dili

Gharama za hayo yote zitakuja kulipwa na UZALENDO wa WanaCCM ambao watahakikisha MASLAHI YA TANZANIA yanalindwa, yanapiganiwa, yanatetewa na kuwekwa mbali na MIKONO YA WENYE HUSDA...

MWENYEZI MUNGU, HATUWACHUKII NYUMBU, TUNAJUA NI VIUMBE WAKO, TUNAJUA BILA WAO [HASHTAG]#MLISHANO[/HASHTAG] (ECO SYSTEM) USINGEKAMILIKA....LKN TUNAOMBA WAENDELEE KUWA NYUMBU...

CCM IDUMU MADARAKANI MILELE KWA MASLAHI YA TAIFA LAKO LA TANZANIA ULILPTUPATIA TUISHI...

Mungu Ibariki Tanzania, Mungu Ibariki CCM...

Ha ha ha KALIHOSE,
Watu kama hawa huwa hawahitajiki duniani,unawezaje kumfananisha binadamu na nyumbu na huku ukilitaja jina la MUNGU kwenye upumbumbavu?binadamu tumeumbwa kwa mfano wa MUNGU na hakuna mahali kwenye vitabu vitakatifu palipoandikwa kwamba wanyama wa mwituni wameumbwa kwa mfano wa MUNGU,kwa nini umuhusihe MUUMBA na upumbavu wako wa ushetani ccm?nani asiyejua kwamba ccm ni mashetani?wanaua,wanateka,wanafiki na wachochezi.
Wote tutakufa lkn ni vema kabla hujafa ujisahihishe na uchunge kinywa chako maana unaweza kushangiliwa ukifa badala ya watu kuumia kwa mema uliyotenda.
Sasa anyewaita wenzao nyumbu amekuwa zaidi ya nyumbu maana ataliwa na funza kwanza kabla ya hao aliowaita nyumbu.
"Lowasa amejinyea,lowasa ni mfu,lowasa atafia ikulu tusimpe nchi,na wengine kumtukana kwa kupiga push up ili kutuonyesha wana nguvu kuliko muumba kumbe vifo vyao vipo mlangoni."
Tupendane na tuheshimiane maana kifo hakina ubabe.

Swelana.
 
Matendo yetu ya hapa duniani yanatokana na uhai ambao mungu anatupatia inapotokea mungu kaondoa pumzi yake kinywani mwetu basi huwa ni mwisho wa mtembeo wetu kwenye sura ya dunia hivyo ni vyema tusijihesabie haki kisa aliyetangulia mbele yetu alitenda vibaya

Kufeli kwa aliyembele yako hakukuthibitishii ushindi uliye nyuma yake,Yeye alishindwa kutumia busara zake vizuri,haina maana nyie mlioitumia wakati huo mtaitumia wakati wote,kuweni wastaarabu hizo post zake za FB zilishapita,kuzibandika hapa tena ni utoto kwa nini alivyokuwa hai hamkuzibandika ili naye angelipata wasaa wa kuzitetea hoja zake.
 
Back
Top Bottom