TANZIA: Kada wa CCM Peter Kalihose afariki dunia

TANZIA: Kada wa CCM Peter Kalihose afariki dunia

Amezikwa Leo nyumbani kwao Kasulu na kuonyesha vikaratasi suicide notes za kujiua. Amejiua mwenyewe kutokana na Matatizo na Mwajiri wake, Mkurugenzi wa Halmashauri ya Wilaya ya Kyerwa ndugu Mhagama Pamoja na alichoandika kuhusika Kwa RC wa Kagera
 
Hivi kumbe wana ccm nao wanaisoma namba mpaka kufikia hatua ya kujitoa roho!mi nilijua ni sisi tu,
 
ENL ni mzima wa afya yuko pemba kwenye chaguzi ndogo, go tell ur fellows! bye we are behind u
 
Nawatakia ibada njema wapendwa katika Bwana,kumbuka ibada njema.uanzia nyumbani.
Mungu awasaidie sana.
 
Mm viongozi wa ccm wakifa huwa sishangai sana kwasababu wenyewe huwa wanajionaga ni wajanja sana na wanaona kama hawaji kufa.
 
Mkuu hivi kufa kuna chama?
Kufa ni kufa tu. lakini nikiangalia mateso wanayo pata viongozi wa upinzani
Kama kupotea kwa ben saanane na mpaka saizi hatujui hatima ya godbless lema na hayo yote ni kwaajili ya hii mijamaa ya ccm.

Mm naona hii mijamaa acha tu wapukutike hakuna namna. na mm ninaona hiyo mijamaa kama sio watu.
 
jamani nilisikitika mimi alie muua kalihose alipigwa risasi nyumbani kwake akiwa uganda hakuwa na kosa zaidi ya haya mambo ya siasa
 
Nyie vijana wa lumumba mkitaka kujua kama ccm ina msaada wowote , fuatilieni maisha ya huyu jamaa , nawahakikishia mtarudi hapa na kutuomba radhi kwa yote .

Mungu ibariki JF .
 
jamani nilisikitika mimi alie muua kalihose alipigwa risasi nyumbani kwake akiwa uganda hakuwa na kosa zaidi ya haya mambo ya siasa
Ndio hivyo kumbe ccm mnamalizana wenyewe
 
Back
Top Bottom