Heee kumbe hawa jamaa wapo serious kweli?Hata na bank inagoma leo
Habari ndugu mteja,
Habari ndugu mteja,Nina changamoto ya token za luku kutoingia , ina load hata kuangalia salio inagoma pia kisha inaandika error 77 tatizo la toka jana nimelitolea taarifa ila hadi muda huu sijapata msaada wowote nipo gizani nimeshamaliza masaa24 bila msaada.
Naishi Dar, Tabata Liwiti mtaa wa maendeleo
Namba yangu ya simu 0685657939
Habari Black Mirror,Kitongoji ambacho kiko umbali wa Km 3 kutoka yalipo makao makuu ya Wilaya kinaomba umeme zaidi ya miaka 6 Tanesco mko kimya. Hii ni aibu ya kutisha.
Hapana ulirudiHabari ndugu mteja,
Asante kwa kuwasiliana nasi na pole kwa changamoto, tafadhali tufahamishe kama bado mnakosa huduma ya umeme kwa msaada zaidi.^MY
Habari MYCROPOST, asante kwa kuwasiliana nasi na pole kwa changamoto hiyo.Ni namna gani ninaweza unganishwa ili nami niwe napata updates za kukatika kwa umeme au kama kuna matengenezo eneo langu? Niko Mahina Kati, Nyamagana, Mwanza. Huwa naona wenzangu wanapata SMS juu ya kukatika kwa umeme na matangazo mbalimbali ya TANESCO, lakini mimi wala, mpaka najiuliza, hawa waliwezaje kuunganishwa? Cha ajabu hata wao hawana jibu la kunipa, wanadai huwa wanapata tu kila mara updates. Wengine wako hadi kwenye magroup ya WhatsApp lakini huko nako siko, waliwahi kuwapa namba zangu maadmin wa Nyakato lakini ni mwaka sasa. Utaratibu uko vipi wakuu?
Habari ndugu mteja,Hivi nyinyi, Tanesco, nimekosea kununua umeme ( sawa )
Nimekuja kwenye ofisi zenu ( sawa )
Mmenipa maelekezo nn nifanye ( sawa )
Mmekuja kwangu na kuchukua umeme niliyokosea kununua ( sawa)
Mmeniambia nisubirie ( sawa )
Nimewakumbusha lkn hamtaki kunirudishia umeme wangu wala pesa zangu tatizo nn?
Tanesco ni majambazii nakuambia tena hawasikii (Kuhadaa watu eti tunaangaza maisha yakoo)Hivi nyinyi, Tanesco, nimekosea kununua umeme ( sawa )
Nimekuja kwenye ofisi zenu ( sawa )
Mmenipa maelekezo nn nifanye ( sawa )
Mmekuja kwangu na kuchukua umeme niliyokosea kununua ( sawa)
Mmeniambia nisubirie ( sawa )
Nimewakumbusha lkn hamtaki kunirudishia umeme wangu wala pesa zangu tatizo nn?