Annie Grey
New Member
- Nov 1, 2023
- 2
- 0
Habari Tanesco. Eneo la Five ways bar Mikocheni mmeanza tena kutukatia kwa ubalozi. Tangu Jumamosi mnakata kila siku. Tukiuliza mnasema line yetu ina hitilafu. Hitilafu gani ina ratiba? Hairekebishiki miezi kadhaa sasa? Watu WA huduma kwa wateja hawapokei simu ukichagua option ya Kiswahili. Poa Wana majibu ya hovyo sana.
Kama line hii ina hitilafu, tuhamisheni kwenda kwenye hii laini ya pili isiyokatiwa umeme kabisa. Poa tunahofia usalama wetu na Mali zetu, maana tayari mtaa huu tulishaunguliwa na vifaa.
Tunaomba suluhisho la kudumu tafadhali.
Kama line hii ina hitilafu, tuhamisheni kwenda kwenye hii laini ya pili isiyokatiwa umeme kabisa. Poa tunahofia usalama wetu na Mali zetu, maana tayari mtaa huu tulishaunguliwa na vifaa.
Tunaomba suluhisho la kudumu tafadhali.