Raia Mtata
JF-Expert Member
- Feb 4, 2017
- 334
- 634
Sijaona mtu yoyote akitoa comment kuhusu kauli hii ya Tanesco Official; it means kwakuwa gharama hazikuwahi kubadilika ina maana TARIFF ORDER 2016 inaenda kubadilika; sasa hatujui ni lini na watapandisha kwa kiasi gani hilo ndilo tatizo, na hapo huenda hata wataenda kufanya review ya hizo TARIFF ambazo zipo sasa, kwa Mazingira hayo hata bei za manunuzi ya umeme huenda zikapanda. Rai yangu; tuzingatie maisha halisi ya mtanzania tusifanye kwa utashi wetu. Kuna wengine huko mtaani hiyo laki3 imewashinda sasa ikiwa laki5 wataweza?? Maisha ya mtanzania yataendelea kuwa duni kwa staili hii.Ndugu Mteja
Tafadhali zingatia kula gharama hizi hazijabadilika toka mwaka 2016
Ahsante sana