TANESCO
Official Account
- Jul 12, 2014
- 5,167
- 2,723
- Thread starter
- #12,941
Ndugu Mteja!Ninauliza Kama mfumo wa Ni-konekti bado unafanya kazi.Mzee wangu alipewa application bill 991033783871 ya TZS515,617.52 jumatano 28/09/2022 saa 9.30 alasiri TANESCO Kibaha na kulipia 29/09/2022 saa 5.30 asubuhi na amepata ujumbe kuwa malipo yake ya kuunganishiwa umeme yamepokelewa kikamilifu,taratibu za ujenzi wa umeme zinaendelea.
Ninaomba kuuliza ni lini atajengewa umeme,kwa maana kwa mujibu wa tangazo la Tenesco, mteja anaweza kuomba na kujengwa ndani ya siku 3
Ahsante kwa kuwasiliana nasi kupitia ukurasa huu, tumepokea taarifa yako kwa hatua za haraka
TANESCO Huduma kwa Wateja
0748550000
Makao Makuu^IT