Chikuvi2021
JF-Expert Member
- Aug 3, 2021
- 491
- 552
-Namba ya kumbukumbu ya malipo ni 991033783871 ya September 28,2022.Ndugu Mteja
Tafadhali onesha namba sahihi ya ombi au namba ya simu uliyofanyia ombi lako la umeme kwa hatua zaidi, Haupaswi kuwa na hofu na Nikonekt kwa kuwa ndio kilichobora kwa wateja wetu
Ahsante
-Simu namba 0754323132
-Receipt ya malipo 922272129040163 ya 2022-09_29 saa 5.27.34(in English time is11.27.34).
-Malipo yalilipwa kupitia CRDB Bank.
-Eneo Mwanalugali, kiwanja cha hisia Kali, Kibaha township.
Ninatanguliza shukrani za awali
Sent from my TECNO KC8 using JamiiForums mobile app