MoneyHeist4
JF-Expert Member
- Jul 10, 2017
- 2,139
- 3,228
MSAADA KUPATA CONTROL NAMBA TAFADHALI
Niliandika barua ya kupata clntrol namba ili nifanye malipo ya huduma nyumba yangu ipo umbali wa mita 89 kutoka kwenye nguzo ya huduma .
yapata miezi miwili sasa kila nikifuatilia naambiwa nitapewa taarifa kwa meseji, sidhani kama utoaji wa control namba tu unaweza kuchukua muda wote huu nsona kabisa hapa kuna mazingira ya rushwa yanatengenezwa.
Mkuu mita 89 ni nyingi sana, je hapo katikati kuna nguzo?, je vipi survery amekuja?