TANESCO
Official Account
- Jul 12, 2014
- 5,172
- 2,733
- Thread starter
- #7,821
Tafadhali onyeshaHabari Tanesco! Mimi nakaa Sakina Kwa Idd tumekuwa na tatizo la umeme kwa miaka zaidi ya miaka 17. Tatizo ni hilo hilo kila wakati transformer ya kama unaenda shule ya Trust ukipitia njia hii ya Kilimanjaro School ninavyo andika hivi hakuna umeme sasa najiuliza hakuna mafundi kwanini hakuna suluhisho la tatizo hili miaka yote hiyo. Hebu tatueni hili tatizo once and for all.
Sent using Jamii Forums mobile app
Eneo
Wilaya
Simu
Tatizo
Sent using Jamii Forums mobile app