TANESCO Special thread: Tupe maoni, maswali, malalamiko na hata ushauri

TANESCO

TANESCO

Verified Member
Joined
Jul 12, 2014
Messages
2,018
Points
2,000
TANESCO

TANESCO

Verified Member
Joined Jul 12, 2014
2,018 2,000
tanzania_electric_supply_company-tanesco-_logo-png.498143
Shirika la Umeme Tanzania - (Tanzania Electric Supply Company Limited - TANESCO), Tunaomba mtupe maoni, maswali, malalamiko na hata ushauri kupitia huu uzi nasi tutawajibu.

Tunawaomba mzingatie yafuatayo ili kurahisisha ufafanuzi na ufumbuzi wa tatizo au taarifa husika;

1.ENEO HUSIKA

(Mnaweza kuwa eneo moja lakini mnahudumiwa na transfoma au njia ya kusambaza umeme (feeder) tofauti)

2.NAMBA YA SIMU

(Wakati mwingine umeme upo kote isipokuwa kwako hivyo na rahisi kuwasiliana na wewe)

3.KARIBU NA NINI

(Kuna alama vitu au watu mashuhuri karibu na eneo lako mfano ofisi ya Serikali ya Mtaa, Mahakama, Kituo cha Polisi nk)

4.JINSI YA KUFIKA MAKAZI YAKO

(Toa ufafanuzi wa jinsi ya kufika makazi yako,chukulia unamuelekeza mtu ambaya hajawahi kufika kabisa)

5.MKOA,WILAYA NA KITONGOJI/KIJIJI

(Taarifa hii ni muhimu sana kusaidia kubaini eneo husika lipo wapi kwani yapo maeneo yanayofanana kwa majina lakini yapo Mikoa tofauti mfano Magomeni ipo Dar es Salaam na Mkoa wa Mtwara pia.)

6.KAMA NI TATIZO LA MITA NINI KINATOKEA UKIWEKA UMEME

(Kila mita ina ujumbe wake unaoashiria kitu fulani hivyo kubainisha ujumbe kunamsaidia mpokea taarifa kukupatia maelezo sahihi mfano mita namba 24339173921 inaonyesha error 77)

7.KAMA NI KUSHINDWA KUNUNUNUA UMEME UNAPATA UJUMBE GANI NA UNANUNUA KWA NJIA GANI

(Ujumbe huu ni muhimu sana kuweza kubaini chanzo cha tatizo pamoja na njia iliyotumika kununulia umeme mfamo Mpesa, Tigopesa, Maxcom nk)

TUNAENDELEA KUWASIHII WATEJA WETU KUZINGATIA UTOAJI WA TAARIFA SAHIHI NA FASAHA KWA HUDUMA BORA ZAIDI KUTOKA TANESCO.

ENDELEA KUFURAHIA HUDUMA BORA KUTOKA TANESCO

Vilevile pitia threads hizi kupata Maelezo ya ziada;

LUKU:Mfumo wenye Tija kwa Wateja na TANESCO

Fahamu mita za LUKU zinazofungwa majumbani

Zijue taratibu za kufuata ili kufungiwa umeme na TANESCO

Kw mawasiliano Kituo cha Miito ya Simu (+255) 22194400 or (+255) 768 985 100 Mitandao ya kijamii Tanescoyetu (@tanescoyetu) | Twitter Facebook: Tanesco Yetu

HAPA CHINI NI NAMBA ZA SIMU ZA MIKOA

Ofisi ya Mkoa wa Mbeya Simu ya Mkononi (+255) 757 529 380 ya Mezani (+255) 252 504 219

Ofisi ya Mkoa wa Ilala Simu ya Mkononi (+255) 784 768 586 ya Mezani (+255) 222 133 330

Ofisi ya Mkoa wa Kinondoni Kusini (Magomeni) Simu ya Mkononi (+255) 715 271 461/ (+255) 784 271 461

Ofisi ya Mkoa wa Kinondoni Kaskazini (Mikocheni) Simu ya Mkononi (+255) 784 768 584 / (+255) 716 768 584 ya Mezani (+255) 222 700 367/ (+255) 222 701 602 / (+255) 222 774 098

Ofisi ya Mkoa wa Temeke Simu ya Mkononi (+255) 712 052720 / (+255) 758 880155 / (+255) 732 997361

Ofisi ya Mkoa wa Pwani Simu ya Mkononi (+255) 78 5122020 / (+255) 65 7108782ya Mezani (+255) 23 2 402 386

Ofisi ya Mkoa wa Arusha Simu ya Mkononi (+255) 75 8 174 343 Mezani (+255) 272 506 110

Ofisi ya Mkoa wa Tanga Simu ya Mkononi (+255) 658 122 412/ (+255) 687 677 667 Mezani (+255) 27 2 646 779

Ofisi ya Mkoa wa Kilimanjaro Simu ya Mkononi (+255) 765 397 925/ (+255) 682 771 310 Mezani (+255) 272 755 007/8

Ofisi ya Mkoa wa Manyara Simu ya Mkononi (+255) 689 795 599 / (+255) 75 9 534 130 Mezani (+255) 272 530 590

Ofisi ya Mkoa wa Mwanza Simu ya Mkononi (+255) 759 777 786 / (+255) 687 910 202 Mezani (+255) 282 501 060 / (+255) 282 500 090

Ofisi ya Mkoa wa Geita Simu ya Mkononi (+255) 744 085 696 Mezani (+255) 28 2520330

Ofisi ya Mkoa wa Kagera Simu ya Mkononi (+255) 78 5 787 898 / (+255) 75 3 120 701 Mezani (+255) 282 220 061

Ofisi ya Mkoa wa Mara Simu ya Mkononi (+255) 762 165 087 / (+255) 732 985 672

Ofisi ya Mkoa wa Simiyu Simu ya Mezani (+255) 282 700 180

Ofisi ya Mkoa wa Dodoma Simu ya Mkononi (+255) 782 161 643 Mezani (+255) 262 321 728

Ofisi ya Mkoa wa Morogoro Simu ya Mkononi (+255) 68 4889272 / (+255) 65 4829046 Mezani (+255) 232 613 501/2

Ofisi ya Mkoa wa Singida Simu ya Mkononi (+255) 71 4 477 445 / (+255) 732 960 924 / (+255) 689 373 757 Mezani (+255) 262 502 133

Ofisi ya Mkoa wa Tabora Simu ya Mkononi (+255) 786 558 510 / (+255) 763 162 868

Ofisi ya Mkoa wa Shinyanga Simu ya Mkononi (+255) 754 521 070 Mezani (+255) 28 2762120

Ofisi ya Mkoa wa Kigoma Simu ya Mkononi (+255) 78 3720598 Mezani (+255) 28 2802668

Ofisi ya Mkoa wa Katavi Simu ya Mkononi (+255) 68 8345200

IMETOLEWA NA:- Ofisi ya Uhusiano

TANESCO Makao Makauu.

NAMBA ZA SIMU ZA MADAWATI YA DHARURA YA TANESCO MIKOA YOTE

1. Ilala

0222133330/ 0784 768586/ 0715 768586.

2.Kinondoni Kusini (Magomeni)

0784271461/ 0715271461

3. Kinondoni Kasikazini(Mikocheni)

0784 768584/ 0716 768584

4. Temeke

0222138352/ 0732 997361/ 0758881055/ 0712 052720

5. Pwani
078 5122020/065 7108782/023 2402386

6. Mbeya
0759 777781/0787 023422


7.Arusha
0758174343/
0622612501/
+255 27 2506110

8.Tanga
0658 122 412/0687 677 667/ 027 2646 779

9. Kilimanjaro
0765 397 925/0682 771 310/ (+255) 272 755 007/8

10 Manyara
0689 795 599/ 0627938951

11. Mwanza
0759 777 786/0687 910 202/
(+255) 282 501 060 / (+255) 282 500 090

12. Geita
0744 085 696/(+255) 28 2520330

13.Kagera
078 5 787 898 / 075 3 120 701/(+255) 282 220 061

14.Mara
0788 950 688/
028 262 2020/
0762 165 087

15.Simiyu
+255 282 700 180/0626383440/0745044072

16. Dodoma
0782 161 643/(+255) 262 321 728

17. Morogoro
068 4889272 /065 4829046/ (+255) 232 613 501/2

18 Singida
071 4 477 445 /0732 960 924 / 0689 373 757/(+255) 262 502 133

19. Tabora
0786 558 510 /0763 162 868

20. Shinyanga
0754 521 070/(+255) 28 2762120 /
0783 521 070

21. Kigoma
078 3720598/(+255) 2988226

22. Katavi
0688345200

23. Rukwa
0252161120/0768879813
24. Songwe
0684 611716/0763 430381.

25. Ruvuma
0252602281/0763 194 979/0787 758 986

26. Njombe
0744703988

27. Mtwara:
0789 999942/023 2333902

28. Iringa 0262702019/0739203015

29. Lindi
0752518247/0685692786


Kituo cha Miito ya simu/Call Centre Makao Makuu

0768 985 100/0222194400

Facebook
www.facebook.com/tanescoyetu

Twitter
www.twitter.com/tanescoyetu

Tovuti
www.tanesco.co.tz

Barua pepe
Customer.service@tanesco.co.tz

Imetolewa na:
Ofisi ya Uhusiano
TANESCO Makao Makuu
 
TANESCO

TANESCO

Verified Member
Joined
Jul 12, 2014
Messages
2,018
Points
2,000
TANESCO

TANESCO

Verified Member
Joined Jul 12, 2014
2,018 2,000
Tuna malalamiko kwa hawa customer cares hapa kimara wamejaa Dharau na kujisikia, ukiwapigia simu wanakujibu kwa dharau, hawapokei simu za wateja! kifupi wanakera, watoeni mtuletee wengine tafadhari
Ulipiga simu tarehe ngapi na muda gani? Tatizo lilikuwa ni nini na ulipata majibu gani? Tunaomba namba yako ya simu tukusikilize
 
TANESCO

TANESCO

Verified Member
Joined
Jul 12, 2014
Messages
2,018
Points
2,000
TANESCO

TANESCO

Verified Member
Joined Jul 12, 2014
2,018 2,000
Hivi nyinyi mnaojiita Tanesco mnayaangaza maisha ya nani?
Maana toka jumamosi tumepata tatizo nyumbani umeme haufiki kwenye nyumba toka kule juu ya nguzo mlikoweka mita yenu.
Cha ajabu tumepiga namba ya dharula zaidi ya mara 20 tunapewa chai tu na toka hiyo jmosi mpaka sasa hakuna organism aliyeng'aa.
Hii ni Mbeya mjini hapa.
Sasa hiyo namba mnaita ya dharula ya nini.
Hivi mnaelewa maana ya emergency nyinyi viumbe.
Acheni kufanya kazi kwa mazoea sisi tunalipa wala hatutumii bure hiyo huduma mnakera sana.
Badilikeni au mnasubiri rais aje watu wawachome.
Huo utoto yani nina hasira sana kila kitu kwenye friji kimeoza.
Wilaya

Eneo

Namba ya simu

Tatizo tafadhali
 
TANESCO

TANESCO

Verified Member
Joined
Jul 12, 2014
Messages
2,018
Points
2,000
TANESCO

TANESCO

Verified Member
Joined Jul 12, 2014
2,018 2,000
TANESCO, mimi ninaishi manispaa ya tabora mtaa wa Kigamboni, mtaa huu hatuna line ya umeme licha ya eneo kupimwa na miundo mbinu nyingine kama maji kupita, tumekua tunaenda mara kwa mara ofisini TANESCO na kila mtu anatoa majibu yake, mara hakuna nguzo, mara tusubili mradi tupo gizani.
Tunaomba namba yako ya simu tafadhali
 
TANESCO

TANESCO

Verified Member
Joined
Jul 12, 2014
Messages
2,018
Points
2,000
TANESCO

TANESCO

Verified Member
Joined Jul 12, 2014
2,018 2,000
Kuna malalamiko tumeyatoa ofisi ya Tanesco Kahama, Lakini yapata mwezi mmoja sasa hatujui kama swala linashughulikiwa ama vipi,
Naomba kujua utaratibu wenu je mkipokea malalamiko mnayatolea ufafanuzi bahada ya muda gani? au tuendelee tu kusubili hata kama jambo linaweza kuleta madhara kwa kuchelewa kulitolea maamuzi?
A
Upo eneo gani, namba ya simu na tatizo tafadhali
 
SIM

SIM

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2011
Messages
1,683
Points
2,000
SIM

SIM

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2011
1,683 2,000
Ndugu mpendwa mteja wetu

Tunakujulisha kwa Mkandarasi bado yupo saiti muda huu anaendelea na kazi na Transformer 5 zinatarajiwa kufungwa eneo hilo la shabaha..

Tunaomba wananchi watupe muda Wa kukamilisha kazi
#TANESCO tangia utoe haya majibu Jun 29/2019 ni miezi miwili sasa imepita huyo mkandarasi unaesema tumpe muda tumpe muda wa miaka mingapi labda? Katandaza waya baadhi ya maeneo akaondoka. Tafadhali #TANESCO wafuatilieni hawa wakandarasi wanatuchelewesha watanzania kufanya maendeleo kisa umeme.
 
SIM

SIM

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2011
Messages
1,683
Points
2,000
SIM

SIM

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2011
1,683 2,000
Ndugu mpendwa mteja wetu

Tunakujulisha kwa Mkandarasi bado yupo saiti muda huu anaendelea na kazi na Transformer 5 zinatarajiwa kufungwa eneo hilo la shabaha..

Tunaomba wananchi watupe muda Wa kukamilisha kazi
#TANESCO tangia utoe haya majibu Jun 29/2019 ni miezi miwili sasa imepita huyo mkandarasi unaesema tumpe muda tumpe muda wa miaka mingapi labda? Katandaza waya baadhi ya maeneo akaondoka. Tafadhali #TANESCO wafuatilieni hawa wakandarasi wanatuchelewesha watanzania kufanya maendeleo kisa umeme.
 
briophyta plantae

briophyta plantae

Member
Joined
Feb 18, 2017
Messages
45
Points
125
briophyta plantae

briophyta plantae

Member
Joined Feb 18, 2017
45 125
Tanesco utaratibu wenu wa kumtoa mtu kwenye matumizi madogo na kwenda makubwa au kutoka makubwa kwenda madogo ukoje? Kwanini utaratibu usiwe mmoja? Nikiwa na maana muwe mnampandisha au kumshusha mtu kulingana na matumizi yake.
 
TANESCO

TANESCO

Verified Member
Joined
Jul 12, 2014
Messages
2,018
Points
2,000
TANESCO

TANESCO

Verified Member
Joined Jul 12, 2014
2,018 2,000
Tanesco utaratibu wenu wa kumtoa mtu kwenye matumizi madogo na kwenda makubwa au kutoka makubwa kwenda madogo ukoje? Kwanini utaratibu usiwe mmoja? Nikiwa na maana muwe mnampandisha au kumshusha mtu kulingana na matumizi yake.
Mteja akikidhi vigezo anafika ofisi ya eneo lake kujaza fomu kwa hatua zaidi.
 
TANESCO

TANESCO

Verified Member
Joined
Jul 12, 2014
Messages
2,018
Points
2,000
TANESCO

TANESCO

Verified Member
Joined Jul 12, 2014
2,018 2,000
#TANESCO tangia utoe haya majibu Jun 29/2019 ni miezi miwili sasa imepita huyo mkandarasi unaesema tumpe muda tumpe muda wa miaka mingapi labda? Katandaza waya baadhi ya maeneo akaondoka. Tafadhali #TANESCO wafuatilieni hawa wakandarasi wanatuchelewesha watanzania kufanya maendeleo kisa umeme.
Tunepokea taarifa yako, Tafadhali tambua kuwa huu ni mradi wenye kuhitaji utaalamu hivyo zipo taratibu za kuukamilisha
 
Mamtolo

Mamtolo

Senior Member
Joined
Feb 27, 2018
Messages
115
Points
250
Mamtolo

Mamtolo

Senior Member
Joined Feb 27, 2018
115 250
Nimeomba huduma tangu Januari 2019 na contractor alifanya kazi ya mchoro wa nyumba...kugonga mhuri na fomu ikarejea Tanesco. Mbona hawaniiti kunipa makadirio ili nilipie na hatimaye nifungiwe umeme?
Wilaya: Iramba
Kata:Kinampanda
Eneo/ kitongoji: Kitusha-Kanisani
0768407939
 
D

Deceiver

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2018
Messages
1,691
Points
2,000
D

Deceiver

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2018
1,691 2,000
TANESCO kwanza poleni kwa majukumu ya kupiga kazi. Siku hizi naona wale walevi waliokua wanawaletea sifa mbaya wametumbuliwa wote.
Je? Nitafanyaje niingie kwenye tariff D1(4) ya kulipa sh 9100 units 75. Natumia chini ya unit 60 kwa mwezi. Niko mkoa wa pwani halmashauri ya mji
 
Michael Scofield

Michael Scofield

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2011
Messages
1,225
Points
1,195
Michael Scofield

Michael Scofield

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2011
1,225 1,195
Upo eneo gani, namba ya simu na tatizo tafadhali
Nipo kahama, Tanesco wamepitisha waya juu ya paa la nyumba yangu, kuelekea kwa jirani yangu, na bado wiring kuelekea kwenye nyumba ya huyo jirani yangu imepitia kwenye ukuta wangu. yaaani ni hatari hatari, tumeandika barua ya malalamiko kwenda Tanesco wilaya kahama kipindi cha mwezi na nusu sasa ni kimya. number ya simu nakupm.
 
TANESCO

TANESCO

Verified Member
Joined
Jul 12, 2014
Messages
2,018
Points
2,000
TANESCO

TANESCO

Verified Member
Joined Jul 12, 2014
2,018 2,000
Nipo kahama, Tanesco wamepitisha waya juu ya paa la nyumba yangu, kuelekea kwa jirani yangu, na bado wiring kuelekea kwenye nyumba ya huyo jirani yangu imepitia kwenye ukuta wangu. yaaani ni hatari hatari, tumeandika barua ya malalamiko kwenda Tanesco wilaya kahama kipindi cha mwezi na nusu sasa ni kimya. number ya simu nakupm.
Tumepokea taarifa kwa ufatiaji zaidi
 
TANESCO

TANESCO

Verified Member
Joined
Jul 12, 2014
Messages
2,018
Points
2,000
TANESCO

TANESCO

Verified Member
Joined Jul 12, 2014
2,018 2,000
Nimeomba huduma tangu Januari 2019 na contractor alifanya kazi ya mchoro wa nyumba...kugonga mhuri na fomu ikarejea Tanesco. Mbona hawaniiti kunipa makadirio ili nilipie na hatimaye nifungiwe umeme?
Wilaya: Iramba
Kata:Kinampanda
Eneo/ kitongoji: Kitusha-Kanisani
0768407939
Tumepokea taarifa kwa hatua zaidi
 
Mavella

Mavella

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
433
Points
225
Mavella

Mavella

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
433 225
Nimenunua umeme vizuri kwa njia ya simu lakini tatizo nikiingiza token kwenye CIU kinagoma huwa kama kinasachi tu na umeme hauingii na mara kwa mara kanaandika namba 30
Tatizo laweza kuwa ninI?
 
tinkanyarwele

tinkanyarwele

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2016
Messages
1,448
Points
2,000
tinkanyarwele

tinkanyarwele

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2016
1,448 2,000
Tanesco mlinitaka niwe mvumilivu kuhusu kupatiwa umeme wa REA kwenye kitongoji cha KIJUKA kata Kassambya Wilaya ya Missenyi mkoani Kagera niliwaeleza kila kitu. Lakini nazidi kusubiri hadi naishiwa pumzi nahisi nimesha sahaulika. Tafadhali sana naomba kuona ama kusikia tena kutoka kwenu juu ya kitongoji hiki cha KIJUKA kilichobakizwa katikati kama kisiwa bila umeme.
 
Michael Scofield

Michael Scofield

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2011
Messages
1,225
Points
1,195
Michael Scofield

Michael Scofield

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2011
1,225 1,195
Asante sana naona ndani ya wiki tangu nimelileta suala langu limeshughulikiwa kabisa, asante sana Tanesco.
 

Forum statistics

Threads 1,336,597
Members 512,670
Posts 32,544,780
Top