TANESCO Special thread: Tupe maoni, maswali, malalamiko na hata ushauri

TANESCO

TANESCO

Verified Member
Joined
Jul 12, 2014
Messages
1,970
Points
2,000
TANESCO

TANESCO

Verified Member
Joined Jul 12, 2014
1,970 2,000
tanzania_electric_supply_company-tanesco-_logo-png.498143
Shirika la Umeme Tanzania - (Tanzania Electric Supply Company Limited - TANESCO), Tunaomba mtupe maoni, maswali, malalamiko na hata ushauri kupitia huu uzi nasi tutawajibu.

Tunawaomba mzingatie yafuatayo ili kurahisisha ufafanuzi na ufumbuzi wa tatizo au taarifa husika;

1.ENEO HUSIKA

(Mnaweza kuwa eneo moja lakini mnahudumiwa na transfoma au njia ya kusambaza umeme (feeder) tofauti)

2.NAMBA YA SIMU

(Wakati mwingine umeme upo kote isipokuwa kwako hivyo na rahisi kuwasiliana na wewe)

3.KARIBU NA NINI

(Kuna alama vitu au watu mashuhuri karibu na eneo lako mfano ofisi ya Serikali ya Mtaa, Mahakama, Kituo cha Polisi nk)

4.JINSI YA KUFIKA MAKAZI YAKO

(Toa ufafanuzi wa jinsi ya kufika makazi yako,chukulia unamuelekeza mtu ambaya hajawahi kufika kabisa)

5.MKOA,WILAYA NA KITONGOJI/KIJIJI

(Taarifa hii ni muhimu sana kusaidia kubaini eneo husika lipo wapi kwani yapo maeneo yanayofanana kwa majina lakini yapo Mikoa tofauti mfano Magomeni ipo Dar es Salaam na Mkoa wa Mtwara pia.)

6.KAMA NI TATIZO LA MITA NINI KINATOKEA UKIWEKA UMEME

(Kila mita ina ujumbe wake unaoashiria kitu fulani hivyo kubainisha ujumbe kunamsaidia mpokea taarifa kukupatia maelezo sahihi mfano mita namba 24339173921 inaonyesha error 77)

7.KAMA NI KUSHINDWA KUNUNUNUA UMEME UNAPATA UJUMBE GANI NA UNANUNUA KWA NJIA GANI

(Ujumbe huu ni muhimu sana kuweza kubaini chanzo cha tatizo pamoja na njia iliyotumika kununulia umeme mfamo Mpesa, Tigopesa, Maxcom nk)

TUNAENDELEA KUWASIHII WATEJA WETU KUZINGATIA UTOAJI WA TAARIFA SAHIHI NA FASAHA KWA HUDUMA BORA ZAIDI KUTOKA TANESCO.

ENDELEA KUFURAHIA HUDUMA BORA KUTOKA TANESCO

Vilevile pitia threads hizi kupata Maelezo ya ziada;

LUKU:Mfumo wenye Tija kwa Wateja na TANESCO

Fahamu mita za LUKU zinazofungwa majumbani

Zijue taratibu za kufuata ili kufungiwa umeme na TANESCO

Kw mawasiliano Kituo cha Miito ya Simu (+255) 22194400 or (+255) 768 985 100 Mitandao ya kijamii Tanescoyetu (@tanescoyetu) | Twitter Facebook: Tanesco Yetu

HAPA CHINI NI NAMBA ZA SIMU ZA MIKOA

Ofisi ya Mkoa wa Mbeya Simu ya Mkononi (+255) 757 529 380 ya Mezani (+255) 252 504 219

Ofisi ya Mkoa wa Ilala Simu ya Mkononi (+255) 784 768 586 ya Mezani (+255) 222 133 330

Ofisi ya Mkoa wa Kinondoni Kusini (Magomeni) Simu ya Mkononi (+255) 715 271 461/ (+255) 784 271 461

Ofisi ya Mkoa wa Kinondoni Kaskazini (Mikocheni) Simu ya Mkononi (+255) 784 768 584 / (+255) 716 768 584 ya Mezani (+255) 222 700 367/ (+255) 222 701 602 / (+255) 222 774 098

Ofisi ya Mkoa wa Temeke Simu ya Mkononi (+255) 712 052720 / (+255) 758 880155 / (+255) 732 997361

Ofisi ya Mkoa wa Pwani Simu ya Mkononi (+255) 78 5122020 / (+255) 65 7108782ya Mezani (+255) 23 2 402 386

Ofisi ya Mkoa wa Arusha Simu ya Mkononi (+255) 75 8 174 343 Mezani (+255) 272 506 110

Ofisi ya Mkoa wa Tanga Simu ya Mkononi (+255) 658 122 412/ (+255) 687 677 667 Mezani (+255) 27 2 646 779

Ofisi ya Mkoa wa Kilimanjaro Simu ya Mkononi (+255) 765 397 925/ (+255) 682 771 310 Mezani (+255) 272 755 007/8

Ofisi ya Mkoa wa Manyara Simu ya Mkononi (+255) 689 795 599 / (+255) 75 9 534 130 Mezani (+255) 272 530 590

Ofisi ya Mkoa wa Mwanza Simu ya Mkononi (+255) 759 777 786 / (+255) 687 910 202 Mezani (+255) 282 501 060 / (+255) 282 500 090

Ofisi ya Mkoa wa Geita Simu ya Mkononi (+255) 744 085 696 Mezani (+255) 28 2520330

Ofisi ya Mkoa wa Kagera Simu ya Mkononi (+255) 78 5 787 898 / (+255) 75 3 120 701 Mezani (+255) 282 220 061

Ofisi ya Mkoa wa Mara Simu ya Mkononi (+255) 762 165 087 / (+255) 732 985 672

Ofisi ya Mkoa wa Simiyu Simu ya Mezani (+255) 282 700 180

Ofisi ya Mkoa wa Dodoma Simu ya Mkononi (+255) 782 161 643 Mezani (+255) 262 321 728

Ofisi ya Mkoa wa Morogoro Simu ya Mkononi (+255) 68 4889272 / (+255) 65 4829046 Mezani (+255) 232 613 501/2

Ofisi ya Mkoa wa Singida Simu ya Mkononi (+255) 71 4 477 445 / (+255) 732 960 924 / (+255) 689 373 757 Mezani (+255) 262 502 133

Ofisi ya Mkoa wa Tabora Simu ya Mkononi (+255) 786 558 510 / (+255) 763 162 868

Ofisi ya Mkoa wa Shinyanga Simu ya Mkononi (+255) 754 521 070 Mezani (+255) 28 2762120

Ofisi ya Mkoa wa Kigoma Simu ya Mkononi (+255) 78 3720598 Mezani (+255) 28 2802668

Ofisi ya Mkoa wa Katavi Simu ya Mkononi (+255) 68 8345200

IMETOLEWA NA:- Ofisi ya Uhusiano

TANESCO Makao Makauu.

NAMBA ZA SIMU ZA MADAWATI YA DHARURA YA TANESCO MIKOA YOTE

1. Ilala

0222133330/ 0784 768586/ 0715 768586.

2.Kinondoni Kusini (Magomeni)

0784271461/ 0715271461

3. Kinondoni Kasikazini(Mikocheni)

0784 768584/ 0716 768584

4. Temeke

0222138352/ 0732 997361/ 0758881055/ 0712 052720

5. Pwani
078 5122020/065 7108782/023 2402386

6. Mbeya
0759 777781/0787 023422


7.Arusha
0758174343/
0622612501/
+255 27 2506110

8.Tanga
0658 122 412/0687 677 667/ 027 2646 779

9. Kilimanjaro
0765 397 925/0682 771 310/ (+255) 272 755 007/8

10 Manyara
0689 795 599/ 0627938951

11. Mwanza
0759 777 786/0687 910 202/
(+255) 282 501 060 / (+255) 282 500 090

12. Geita
0744 085 696/(+255) 28 2520330

13.Kagera
078 5 787 898 / 075 3 120 701/(+255) 282 220 061

14.Mara
0788 950 688/
028 262 2020/
0762 165 087

15.Simiyu
+255 282 700 180/0626383440/0745044072

16. Dodoma
0782 161 643/(+255) 262 321 728

17. Morogoro
068 4889272 /065 4829046/ (+255) 232 613 501/2

18 Singida
071 4 477 445 /0732 960 924 / 0689 373 757/(+255) 262 502 133

19. Tabora
0786 558 510 /0763 162 868

20. Shinyanga
0754 521 070/(+255) 28 2762120 /
0783 521 070

21. Kigoma
078 3720598/(+255) 2988226

22. Katavi
0688345200

23. Rukwa
0252161120/0768879813
24. Songwe
0684 611716/0763 430381.

25. Ruvuma
0252602281/0763 194 979/0787 758 986

26. Njombe
0744703988

27. Mtwara:
0789 999942/023 2333902

28. Iringa 0262702019/0739203015

29. Lindi
0752518247/0685692786


Kituo cha Miito ya simu/Call Centre Makao Makuu

0768 985 100/0222194400

Facebook
www.facebook.com/tanescoyetu

Twitter
www.twitter.com/tanescoyetu

Tovuti
www.tanesco.co.tz

Barua pepe
Customer.service@tanesco.co.tz

Imetolewa na:
Ofisi ya Uhusiano
TANESCO Makao Makuu
 
TANESCO

TANESCO

Verified Member
Joined
Jul 12, 2014
Messages
1,970
Points
2,000
TANESCO

TANESCO

Verified Member
Joined Jul 12, 2014
1,970 2,000
Mimi nina malakamiko kuhusiana na hii REA. Mimi ni mkazi wa kiluvya karibu na waziri mkuu SUMAI, Umeme huu umetupita na kwenda maeneo mengine na kutuacha bila majibu sahihi. Zipo kaya nyingi mno na tulio wengi wetu tumefunga wiring. Tumefuatilia tangu 2015 mpaka leo tumesha kata tamaa. 0717363745 kama mtahitaji ushirikiano kwa uhakika zaidi mtumeni hata survey atawarejeshea majibu sahihi, tuna uhitaji wa Umeme kaya zinafika 60
Tumepokea kwa hatua zaidi
 
tinkanyarwele

tinkanyarwele

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2016
Messages
1,366
Points
2,000
tinkanyarwele

tinkanyarwele

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2016
1,366 2,000
Tanecso tunaomba mtueleweshe juu ya kauli ya Mh Dr Medard Kalemani, mara kadhaa mhe Waziri Kalemani amesikika akiwaagiza Tanesco na kuwahutubia wananchi kuwa Mtanzania hapaswi na asiambiwe habari za kulipia nguzo bali alipie huduma tu, je hii ya kutolipia nguzo ni kwa ajii ya miradi ya REA tu au mtu yeyote anayehitaji umeme hapaswi kuambiawa habari za kulipia nguzo hata kama anahitaji ule umeme wa TANESCO tuliouzoe ambao miradi ya REA haifiki ? Naomba ufafanuzi tafadhali.
 
tinkanyarwele

tinkanyarwele

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2016
Messages
1,366
Points
2,000
tinkanyarwele

tinkanyarwele

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2016
1,366 2,000
Nilidhani niko peke yangu kumbe ni wengi wenye tatizo hili
Mimi nina malakamiko kuhusiana na hii REA. Mimi ni mkazi wa kiluvya karibu na waziri mkuu SUMAI, Umeme huu umetupita na kwenda maeneo mengine na kutuacha bila majibu sahihi. Zipo kaya nyingi mno na tulio wengi wetu tumefunga wiring. Tumefuatilia tangu 2015 mpaka leo tumesha kata tamaa. 0717363745 kama mtahitaji ushirikiano kwa uhakika zaidi mtumeni hata survey atawarejeshea majibu sahihi, tuna uhitaji wa Umeme kaya zinafika 60
 
ponjo12

ponjo12

Member
Joined
May 5, 2013
Messages
73
Points
95
ponjo12

ponjo12

Member
Joined May 5, 2013
73 95
Mkuu naomba msaada wako. Mtaani kwetu tupo watu zaid ya 60 ambao tuna uhitaji na umeme. Tuliandika barau ya maombi ya nguzo tanesco mbeya toka mwez wa 10 2017, tuluahidiwa kua kutakua na mladi mkubwa kwa ajili yetu. Kweli walipitisha nguzo kubwa. Lakin kutoka wakamilishe kuweka nguzo kubwa mwezi wa 12 2017. Tumekua tukiambiwa tusubili transformer na nguzo ndogo za mtaani. Baada ya kufatilia kwa mda mlefu tuliahidiaa na meneja aliye hamishwa na mweshimiwa rais alipo kua zialani mbeya kua punde watakapo maliza ziala ya rais tunge letewa nguzo na transformer lakin mpaka leo hii hakuna falili zozote za kuwasha mlafi huo.

Nipo mbeya Mjini, ituha mtaa wa ilomba secondary. Namba yangu ni 0783933922.. Asante
 
TANESCO

TANESCO

Verified Member
Joined
Jul 12, 2014
Messages
1,970
Points
2,000
TANESCO

TANESCO

Verified Member
Joined Jul 12, 2014
1,970 2,000
Tanecso tunaomba mtueleweshe juu ya kauli ya Mh Dr Medard Kalemani, mara kadhaa mhe Waziri Kalemani amesikika akiwaagiza Tanesco na kuwahutubia wananchi kuwa Mtanzania hapaswi na asiambiwe habari za kulipia nguzo bali alipie huduma tu, je hii ya kutolipia nguzo ni kwa ajii ya miradi ya REA tu au mtu yeyote anayehitaji umeme hapaswi kuambiawa habari za kulipia nguzo hata kama anahitaji ule umeme wa TANESCO tuliouzoe ambao miradi ya REA haifiki ? Naomba ufafanuzi tafadhali.
Tamko linapotolewa linafatiwa na muongozo wa utekelezaji wake hivyo ukikamilika utapatiwa ufafanuzi
 
TANESCO

TANESCO

Verified Member
Joined
Jul 12, 2014
Messages
1,970
Points
2,000
TANESCO

TANESCO

Verified Member
Joined Jul 12, 2014
1,970 2,000
Mkuu naomba msaada wako. Mtaani kwetu tupo watu zaid ya 60 ambao tuna uhitaji na umeme. Tuliandika barau ya maombi ya nguzo tanesco mbeya toka mwez wa 10 2017, tuluahidiwa kua kutakua na mladi mkubwa kwa ajili yetu. Kweli walipitisha nguzo kubwa. Lakin kutoka wakamilishe kuweka nguzo kubwa mwezi wa 12 2017. Tumekua tukiambiwa tusubili transformer na nguzo ndogo za mtaani. Baada ya kufatilia kwa mda mlefu tuliahidiaa na meneja aliye hamishwa na mweshimiwa rais alipo kua zialani mbeya kua punde watakapo maliza ziala ya rais tunge letewa nguzo na transformer lakin mpaka leo hii hakuna falili zozote za kuwasha mlafi huo.

Nipo mbeya Mjini, ituha mtaa wa ilomba secondary. Namba yangu ni 0783933922.. Asante
Tumepokea taarifa kwa hatua zaidi
 
M

myplusbee

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
3,035
Points
2,000
M

myplusbee

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
3,035 2,000
TANESCO!

KABLA SIJATAPIKA MENGI, AND AM TELLING YOU, AM PREPARED KWENDA HADI WIZARANI KUPATA UFAFANUZI IKIWA HAPA MTASHINDWA KUNIPA UFAFANUZI WENYE MANTIKI, NAOMBA MNIJULISHE YAFUATAYO:-

1. NIPENI SABABU MOJA TU YA MSINGI YA KWANINI SUALA LA KUBADILI MITA TU, LINATAKIWA KUCHUKUA WIKI 2 HADI 3!

I REPEAT, KABLA SIJATAPIKA MENGI HAPA NA KUANZA KUTAJA MAJINA, NIPENI SABABU YA MSINGI KWA SABABU I KNOW A CUSTOMER CAN "DO SOMETHING" IKIWA HIZO WIKI 2 HADI 3 ANAONA NYINGI.

AND AM TELLING YOU, I'M VERY ANGRY KWA SABABU TANGU JUMANNE TUNALALA GIZANI AND I DOUBT IF YOU HAVE ANY IDEA WHAT I HAVE LOST FOR ALL THESE DAYS. NA KWAVILE AM VERY ANGRY, SITAKI MAJIBU YA UBABAISHAJI OR ELSE NITAANIKA KILA KITU HAPA, NA SITAISHIA HAPA. MAJIBU YA UBABAISHAJI NI PAMOJA NA ANY ATTEMPT TP TO TELL ME YOU'RE SORRY. I HATE BEING PATRONIZED IN ANY WAY, SO SAVE YOUR SORRY FOR FOR OTHERS BUT NOT ME.

NARUDIA, NIPENI SABABU YA MSINGI KWANINI KUBADILISHA MITA TU ICHUKUE WIKI 2-3!! INA MAANA HUWA MNAPELEKA ORDER KWA SUPPLIER WENU HADI MSIKIE NYUMBA FULANI MITA YAO IMEKUFA, OR WHAT'S SO SPECIAL HADI SUALA DOGO KAMA HILO LIHITAJI MUDA WOTE HUO?!

I REPEAT, SITAKI BLAH BLAH. SITAKI KUWASIKIA MKISEMA YOU'RE VERY SORRY FOR SO AND SO, STOP THAT SHIT AND G0 STRAIGHT TO MY QUESTION
 
TANESCO

TANESCO

Verified Member
Joined
Jul 12, 2014
Messages
1,970
Points
2,000
TANESCO

TANESCO

Verified Member
Joined Jul 12, 2014
1,970 2,000
TANESCO!

KABLA SIJATAPIKA MENGI, AND AM TELLING YOU, AM PREPARED KWENDA HADI WIZARANI KUPATA UFAFANUZI IKIWA HAPA MTASHINDWA KUNIPA UFAFANUZI WENYE MANTIKI, NAOMBA MNIJULISHE YAFUATAYO:-

1. NIPENI SABABU MOJA TU YA MSINGI YA KWANINI SUALA LA KUBADILI MITA TU, LINATAKIWA KUCHUKUA WIKI 2 HADI 3!

I REPEAT, KABLA SIJATAPIKA MENGI HAPA NA KUANZA KUTAJA MAJINA, NIPENI SABABU YA MSINGI KWA SABABU I KNOW A CUSTOMER CAN "DO SOMETHING" IKIWA HIZO WIKI 2 HADI 3 ANAONA NYINGI.

AND AM TELLING YOU, I'M VERY ANGRY KWA SABABU TANGU JUMANNE TUNALALA GIZANI AND I DOUBT IF YOU HAVE ANY IDEA WHAT I HAVE LOST FOR ALL THESE DAYS. NA KWAVILE AM VERY ANGRY, SITAKI MAJIBU YA UBABAISHAJI OR ELSE NITAANIKA KILA KITU HAPA, NA SITAISHIA HAPA. MAJIBU YA UBABAISHAJI NI PAMOJA NA ANY ATTEMPT TP TO TELL ME YOU'RE SORRY. I HATE BEING PATRONIZED IN ANY WAY, SO SAVE YOUR SORRY FOR FOR OTHERS BUT NOT ME.

NARUDIA, NIPENI SABABU YA MSINGI KWANINI KUBADILISHA MITA TU ICHUKUE WIKI 2-3!! INA MAANA HUWA MNAPELEKA ORDER KWA SUPPLIER WENU HADI MSIKIE NYUMBA FULANI MITA YAO IMEKUFA, OR WHAT'S SO SPECIAL HADI SUALA DOGO KAMA HILO LIHITAJI MUDA WOTE HUO?!

I REPEAT, SITAKI BLAH BLAH. SITAKI KUWASIKIA MKISEMA YOU'RE VERY SORRY FOR SO AND SO, STOP THAT SHIT AND G0 STRAIGHT TO MY QUESTION
Pole sana mpendwa mteja wetu tunaomba taarifa kamili za wilaya, eneo, namba ya mita, namba ya simu na namba ya taarifa kama ulitoa taarifa ofisi yetu tufanyie kazi swala lako

TANESCO HUDUMA KWA WATEJA

MAKAO MAKUU
 
M

myplusbee

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
3,035
Points
2,000
M

myplusbee

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
3,035 2,000
Pole sana mpendwa mteja wetu tunaomba taarifa kamili za wilaya, eneo, namba ya mita, namba ya simu na namba ya taarifa kama ulitoa taarifa ofisi yetu tufanyie kazi swala lako

TANESCO HUDUMA KWA WATEJA

MAKAO MAKUU
Namba ya taarifa 0905- TANESCO KURASINI
Namba YA Mita- 01320628371
PHONE: 0754 75 72 34

NOTE: Kwavile post ina personal info, I'd appreciate if you don't quote it, kwa sababu ukishachukua hizo info, nitalazimika ku-clear personal info.
 
TANESCO

TANESCO

Verified Member
Joined
Jul 12, 2014
Messages
1,970
Points
2,000
TANESCO

TANESCO

Verified Member
Joined Jul 12, 2014
1,970 2,000
Namba ya taarifa 0905- TANESCO KURASINI
Namba YA Mita- 01320628371
PHONE: 0754 75 72 34

NOTE: Kwavile post ina personal info, I'd appreciate if you don't quote it, kwa sababu ukishachukua hizo info, nitalazimika ku-clear personal info.
TUMEPOKEA TAARIFA KWA HATUA ZAIDI MPENDWA MTEJA WETU
 
eennko

eennko

Member
Joined
Oct 25, 2015
Messages
49
Points
95
eennko

eennko

Member
Joined Oct 25, 2015
49 95
Napanda kufahamu je swala la Rea kuweka umeme ni muda gani baada ya kupima maana tangu 2014 walivyo weka alama za mashimo mpaka leo hawaja wahi kurudi licha ya kufwatila wilaya ya Meru kijiji cha Ngongongare upande wa snake farm mpaka kijiji cha Ngurdoto kama kuna njia nyingine za kufwata naomba nizifahamu asanteni.
 
TANESCO

TANESCO

Verified Member
Joined
Jul 12, 2014
Messages
1,970
Points
2,000
TANESCO

TANESCO

Verified Member
Joined Jul 12, 2014
1,970 2,000
Napanda kufahamu je swala la Rea kuweka umeme ni muda gani baada ya kupima maana tangu 2014 walivyo weka alama za mashimo mpaka leo hawaja wahi kurudi licha ya kufwatila wilaya ya Meru kijiji cha Ngongongare upande wa snake farm mpaka kijiji cha Ngurdoto kama kuna njia nyingine za kufwata naomba nizifahamu asanteni.
Jina

Wilaya

Eneo

Namba ya simu tafadhali
 
M

mchanga mchanga

Member
Joined
Jun 13, 2017
Messages
84
Points
125
M

mchanga mchanga

Member
Joined Jun 13, 2017
84 125
Jitahidini.Wakati Huu Wa SADC.Umeme Usikatike Katike Mpaka Huku Magomeni.
 
Ulimbo

Ulimbo

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2009
Messages
1,942
Points
2,000
Ulimbo

Ulimbo

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2009
1,942 2,000
Remote yangu inasumbua,Inaandika connection fail. Tatizo ni nini?
 
binyampo

binyampo

Senior Member
Joined
Dec 25, 2016
Messages
114
Points
225
binyampo

binyampo

Senior Member
Joined Dec 25, 2016
114 225
ninaomba kujua nyumba inatakiwa kukaa umbali gani kutoka line kuu???!!!
 

Forum statistics

Threads 1,326,961
Members 509,644
Posts 32,241,777
Top