Squirting ni kwa baadhi ya wanawake au wote?

Squirting ni kwa baadhi ya wanawake au wote?

Samahani mkuu kwa kuchelewa kuuona uzi wako, hapa kwenye holly vaginer kwa ndani kuna kiungo kimekaa kama kijinundu au korosho kina mpasuko upande mmoja, ni kwanamna gani tunaweza kukichezea na kuongeza burudani kwa wake zetu? Maana mara kadhaa ninapokigusa kwa dushe namuona Mamsapu akikunja uso kama vile anahisi maumivu.
 
Hii la kurusha maji inategemea na wanawake ila asilimia kubwa wahaya,watu wa musoma,waganda,wanyarwanda huwa wana hii mambo ila wengne utapiga Katelelo mpaka uchanginyikiwe hatoi maji

Na si kila mwanamke ukimfanyia anavyosema jamaa atafika kilelen hapa wengne hawafiki Cha msingi Ni kujua hot point za mwenza wako ziko wapi na weakness zake ziko wapi hapo utawin na hatotoka kabisa

kilicho akilini kitumie
Nilimrusha maji mwanamke wa kihindi tena mke wa mtu ananisumbua hadi nimemblock maana mumewe tunafahamiana.
 
Squirting ni ile point ambayo mwanamke anakuwa amekuwa sexual aroused to the maximum kiasi kwamba hawezi tena kuji control...
Daah mie wife wangu vyuma vikichanganya huwa anajihisi kukojoa na mchezo hauendelei hata iwe vipi, ukiendelea kuchakata na kumwambia ajiachie wala Squirt haiji ataendelea kulalama akakojoe arudi muanze show upya.

ila kama ukimdhibiti na kuendelea na sebene hadi kupiga bao anakaamaa na kutulia then anakwambia mkojo hauumi tena.
 
Daah mie wife wangu vyuma vikichanganya huwa anajihisi kukojoa na mchezo hauendelei hata iwe vipi, ukiendelea kuchakata na kumwambia ajiachie wala Squirt haiji ataendelea kulalama akakojoe arudi muanze show upya...
🤣🤣🤣🤣🤣 Kuna kibinti ninacho kipo kama wife wako, aisee huwa nakibembeleza kinikojolee kinapolalamika kinataka kukojoa nikiachie kiende kukojoa. Aisee hakijawahi kukojoa, sjui huwa kinaubana
 
Habari mkuu,

Wajuzi naombeni majibu. Huyu mwanamke sasa nipo nae kwenye mahusiano miezi kadhaa ila kila tukifanya round ya pili tu baada ya msuguano mkali huwa anakojoa sana, mimaji mingi mno.

Kiukweli sijawahi kutana mwanamke wa hali hiyo, sasa huwa najiuliza huu ni mkojo au ni nini maana sasa kitanda chote kinalowa kama kimemwagiwa maji. Haya basi labdaa ni mara moja, basi tukiendelea baada ya muda fulani tena kojo makelele kama anachinjwa, dah! Ikifika zamu yangu ya kumwaga ananikumbatia ananibana mpaka naumia eti nisichomoe ikae ndani mda wote.

Haya wakuu, msaada, hilo nikojo au ugonjwa?
 
Habar mkuu

Wajuzi naombeni majibu,
huyu mwanamke sasa nipo nae kwenye mahusiano miezi kashaa ila kila tukifanya round ya yapili tuuh baada yamsuguano mkali huwa anakojoa sana mimaji Mingi mno,
Kiukweli sijawahi kutana mwanamke wa hali hiyo, sasa huwa najiuliza huu ni mkojo au ni nini maana sasa kitanda chote kinalowa kama kimemwagiwa maji, haya basi labla nimara moja basi tukiendelea baada yamuda fulani tena kojo makelele kama anachinjwa daaah ikifika zamu yangu ya kumwaga ananikumbatia ananibana mpaka naumia eety nisichomoe ikae ndani mda wote.

Haya wakuu msaada hilo nikojo au ugonjwa ?
Nakushauri uachane nae
 
Back
Top Bottom