ledada
JF-Expert Member
- Oct 4, 2015
- 17,468
- 67,488
Nimekukumbuka[emoji16]
Nimekukumbuka[emoji16]
Nina mke humu usije ukaleta mazoea mwishowe nisiwe napata haki zangu za ndoa.Nimekukumbuka[emoji16]
[emoji23][emoji23][emoji23]Sawa kaka yanguNina mke humu usije ukaleta mazoea mwishowe nisiwe napata haki zangu za ndoa.
Jaribu kujizuia bby I love you so much.
HahaahaaMangi acha dhambi... December inakaribia tunapaswa kwenda kuhiji mlimani
Ndoa za mwendo kac hizi usishangae mkuu siri zandani unaweka hadharani? Huyuatakuwa kata iriwa hospitalHivi inakuwaje mtu unakuja kutoa siri za mkeo hadharani namna hii?!
[emoji23][emoji23][emoji23]Sawa kaka yangu
Wifi samahani [emoji23][emoji23][emoji23]
Kaachana na Mshana.[emoji15][emoji15]kwaniii.. Eniwei samahani tena wifi Demiss
Kaachana na Mshana.
Babu asante kwa kunitangazia biashara, leo nimeshinda na kibarua cha kujibu PM za vidume vinavyoomba kunimwagisha maji. Sitaki tena marathon na wewe baki na mzigua wako😁
Kuuuuumbe[emoji15] [emoji15]
Kitu gani mkuu??Umetambua , umeelewa au umekumbuka kitu 😀😀😀
Kama nakajua ni ka kigoma ujijiAfu nimesahau, alinambia mama yake ni mburundi baba mnyamwezi,
Mtoto wake yuko kwa mama ake huko burundi.
Siwezi kuoa, napoozapooza tu
Kitu gani mkuu??
Ofisini haupo....naomba nipigieKama tutapata bahati ya kuonana niulize
Hivi kila neno la kingereza ni "kitaalam"?