Jason Statham2
JF-Expert Member
- Aug 13, 2018
- 696
- 1,018
Huyo bado ana akili za kivulana. Usisumbuke naye huyo.Hivi inakuwaje mtu unakuja kutoa siri za mkeo hadharani namna hii?!
Mkuu nilishamwambia kwamba huo sio mkojo auachie tu lkn amekuwa akiona aibu na kusema hawez kuchafua kitanda kwa makusud etAcheni ushamba....mwambie hakuna haja ya kukimbilia chooni...kinga mikono halafu kunywa,hantokusahau milele...ni kinywaji murua hakina chumvi wakla harufu....
Jiachie tu mama...ila kuna wanaume wengne washamba wasije kukutangaza unakojoa kitandani[emoji23] [emoji23] ...maana sio wote wanaojuaBasi na Mimi nishajizuia kupata hiyo kitu. Siku ntajiachia nione
Lol.. Siwezi tembea na mwanaume mshamba asiejua hata squirting ni kitu gani mkuu. Bby alikua ananiambia Kama najisikia niachie tu utoke ila Mimi nikawa naonaga nomaJiachie tu mama...ila kuna wanaume wengne washamba wasije kukutangaza unakojoa kitandani[emoji23] [emoji23] ...maana sio wote wanaojua
Kuuuuumbe[emoji15] [emoji15]kwenye kifuko 😀😀
Nyinyi ambao akili zenu zimeshazeeka naona pia mpo mnafuatiliaHuyo bado ana akili za kivulana. Usisumbuke naye huyo.
Nitake radhi unaniitaje dogo wakati ni mume wa mtu
Karne ipi mkuu hiyo biashara ya kuuziwa mbuzi kwenye gunia ilianza na maisha?Hadi karne hii bado kuna mtu anauziwa mbuzi kwenye gunia?[emoji56]
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]Lol.. Siwezi tembea na mwanaume mshamba asiejua hata squirting ni kitu gani mkuu. Bby alikua ananiambia Kama najisikia niachie tu utoke ila Mimi nikawa naonaga noma
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Hali hiyo huambukizwa na wewe utaanza kukojoa kama mkeo.
ingekuwa vizuri mngeenda kwanza kwa daktari kuliko kuja humu.Sikutest mkuu huyo alikuwa ni wife material halafu bado ni under 20.
Hapo umelengaMzee baba haukutest mitambo kabla ya ndoa ujue kama yaliyomo yamo?
Khaaa....!Lol.. Siwezi tembea na mwanaume mshamba asiejua hata squirting ni kitu gani mkuu. Bby alikua ananiambia Kama najisikia niachie tu utoke ila Mimi nikawa naonaga noma
Babu utanimwaga Maji??Khaaa....!
[emoji848] [emoji848] [emoji848][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Hii nadhani inategemea na feelings na ushirikiano, si sawa?... Kama vyote unavyo na utavitoa kwangu, kwanini nisikumwage???Babu utanimwaga Maji??
Mbao[emoji848] [emoji848] [emoji848]
Mbao