Squirting ni kwa baadhi ya wanawake au wote?

Squirting ni kwa baadhi ya wanawake au wote?

Kwa uzoefi wangu huyo atakuwa alishagongwa na wataalami wa keterero, kachabari au Kunyaza. Mimi nimekutana nao watatu kama ifuatavyo:- Dodoma( mnyaturu) , Arusha (Mmasai), Kiteto( mpare) ! Hawa wote walianza kurusha mkojo baada ya Mimi kupiga deki kisimi. Na kwa vile nami sijambo kwa m
aswala ya kachabali nikawa naitikia. Baada ya kiwauliza walijuaje haya mambo, kila mmoja kwa wakati wake aliniambia kwamba aligongwa na mkaterero!!!! Ukienda naye taratibu atakuambia siri kubwa sana mkuu!!!
Habari zenu wadau.

Mtakumbuka nilipost hapa kuwa natarajia kufunga ndoa, nashkuru ndoa imepita salama licha ya kupata michango hafifu sana kutoka kwa marafiki.

Nimekutana na kitu ambacho cjawahi kukutana nacho kipindi cha ubachelor, nikiwa nakula tunda la mke wangu baada ya muda anasema anahisi kukojoa na baada ya mda flani kweli anakojoa, tena ananirushia kabisa.

Nimeuliza jamaa wanasema kitaalamu inaitwa squirting, cha ajabu cjawai kukutana nayo enzi za ujahili.

Sasa hii ni normal thing na ni kwa baadhi ya wanawake tu na je ule ni mkojo au nini hasa?
 
Ni baadhi ya wanawake,
Wengine ndio style yao ya kufika kilelelni hiyoo,
Utaona anapanua mdomoo kwa nguvu na kutaka kubana miguu na kurukarukaaa.

Ila mkuu inaonekana mgeni sana hizi mambo
kwahiyo kwa uzoefu wako wa miaka 5 uliyonayo, wanawake wa makabila gani ndio wanafikiaga squiting ukiacha wachagga ambao wao ni kawida na ndio maana huwa ni wazuri na weupe?
 
kwahiyo kwa uzoefu wako wa miaka 5 uliyonayo, wanawake wa makabila gani ndio wanafikiaga squiting ukiacha wachagga ambao wao ni kawida na ndio maana huwa ni wazuri na weupe?
HAHAHAHAHAHHAHAHAH
ameshasema ni baadhi!
we unaleta issue ya ukabila!
and squirting na uzuri na weupe vinahusianaje bro?
 
HAHAHAHAHAHHAHAHAH
ameshasema ni baadhi!
we unaleta issue ya ukabila!
and squirting na uzuri na weupe vinahusianaje bro?
haya, naondoa neno wachagga, watumishi wenzangu wanasema, walipokuwa moshi kimasomo kila walipokutana na wasichana wa pub aalberto na ushirika walikuwa wana squitt, sasa basi tuseme wa kaskazini
 
Habari zenu wadau.
Mtakumbuka nilipost hapa kuwa natarajia kufunga ndoa, nashkuru ndoa imepita salama licha ya kupata michango hafifu sana kutoka kwa marafiki.
Nimekutana na kitu ambacho cjawahi kukutana nacho kipindi cha ubachelor, nikiwa nakula tunda la mke wangu baada ya muda anasema anahisi kukojoa na baada ya mda flani kweli anakojoa, tena ananirushia kabisa.
Nimeuliza jamaa wanasema kitaalamu inaitwa squirting, cha ajabu cjawai kukutana nayo enzi za ujahili.
Sasa hii ni normal thing na ni kwa baadhi ya wanawake tu na je ule ni mkojo au nini hasa?
Dah! Kuna haja ya mafundisho ya ndoa kwa vijana kuwekwa kisheria kwamba asiepitia mafunzo hakuna kuoa. Mkuu wenzio hutumia mfano au mhusika mwingine hata kama ni wewe kwa ishu kama hii bahati akaja kujua avata yako kumbe na yeye yumo humu na alichangia ataumia sana. Sio vema kutoa siri za ndoa kwa wasiiohusika usifanye hivo tena. Lakin humu kuna nyuzi nyingi zimelizungumzia hilo suala kwanini hadi leo uwe hujui? Au huwa husomi?.
 
haya, naondoa neno wachagga, watumishi wenzangu wanasema, walipokuwa moshi kimasomo kila walipokutana na wasichana wa pub aalberto na ushirika walikuwa wana squitt, sasa basi tuseme wa kaskazini
ah sijui wenyewe!
 
Uzi unakimbia sana huu, wanawake wa aina hii nawatafuta sipati...mwenye kisimi kikubwa na ambae anamwaga maji....kula kitu kwa raha yupo sawa uyo ila sema usipopiga vizuri atachepuka...kipimo ni kumwaga maji, asipomwaga bado hujapiga kazi
 
Aisee! Nasikia mwanamke anaye rusha maji ana enjoy zaidi kuliko asiye rusha, basi kwa lugha nyingine ni kusema kwamba ukanda huo ndio unaofurahia zaidi tendo?
Hamna swala la ukanda,mwanamke yeyote hapa duniani anaweza kumwaga hayo maji inategemea tuu na mwanaume anajuwa nini cha kufanya ili mwanamke atoe hayo maji
 
Squirting ni ile point ambayo mwanamke anakuwa amekuwa sexual aroused to the maximum kiasi kwamba hawezi tena kuji control, hapo sasa dushe yako inakuwa imeingia kwa undani kabisa na imegusa Kitu flan kama kisponge kinaitwa G-spot kipo juu juu ndani ya papuchi, hicho kikiguswa iwe kwa kidole ama kwa dushe, hupelekea kuhisi hali ya kukojoa na mkojo huo unakuwa sio mkojo huu wa kawaida maana wenyewe unakuwa na speed sio ya kawaida like a fountain of water/gushing, believe me or not asilimia kubwa ya wanawake wanasquirt: ila tunatofautiana kuna wale ambao tunaogopa kuchafua mashuka na kukimbilia chooni kama vichaa katikat ya tendo, na kuna wale ambao sasa hawawezi kujibana wao wanaachia hapo hapo. Mkuu hajakurushia mdomoni kweli? Taste yake ni maji tu ya kawaida wala hauna radha ya chumvi chumvi. Enjoy!
Umenena ukweli,na wanawake wengi hali hiyo ikijitokea hujibana wakiogopa kuachia hayo maji,wakidhani ni mkojo,ila hiyo squirting mwanamke yeyote anaweza hamna kabila,chakula wala ukanda
 
Hamna swala la ukanda,mwanamke yeyote hapa duniani anaweza kumwaga hayo maji inategemea tuu na mwanaume anajuwa nini cha kufanya ili mwanamke atoe hayo maji
si kweli, kwa Tanzania wa kaskazini, kilimanjaro na Arusha ndio wanarusha maji, period.
 
Back
Top Bottom