Skyline ya jiji la Dar es Salaam imepanuka sana

Skyline ya jiji la Dar es Salaam imepanuka sana

Hakika, wabongo wengi hawaelewi hili. Jiji linapendeza kama limepangwa vizuri na ni safi hata kama halina maghorofa mengi na makubwa, mfano Rome, Paris, Muscat
Miji ya Ulaya mingi ni misafi na imepangiliwa vizuri
Lakini kusema haina maghorofa mengi makubwa, sio kweli. Labda unamaanisha haina maghorofa mengi marefu
Ipo miji mingi sana mizuri ambayo haina maghorofa makubwa lakini sio hiyo uliyoitaja
Miji kama Paris na Rome, maghorofa yao ni mafupi lakini ni makubwa. Ukijumlisha na usafi na mpangomji yanazidi kuvutia
rome-italy-vatican-itinerary.jpg

stock-photo-skyline-of-paris-with-eiffel-tower-at-sunset-in-paris-france-eiffel-tower-is-one-o...jpg
Site-PS-V2-Agathe-Retour-1.jpg

.
Kuna miji kama Olpe, haina maghorofa makubwa lakini mizuri. Ila huwa sio majiji.
Hakuna jiji lisilo na maghorofa makubwa Ulaya. Labda uongelee miji midogo, na vijiji
Olpe town, Germany
f9825ee7db422991_59f275ba004917b6.jpg
 
Acha visingizio ,Umewahi fika hata Kigali ukaona ? , sasa Rwanda tu nchi ndogo na masikini wamejitahidi kutengeneza mji uliostaarabika kwanini Tanzania nchi kubwa na yenye uchumi mkubwa inashindwa ?,Huu ni udumavu wa akili .Na ndio 'tatizo s LA hii nchi
Nenda kaishi huko Kigali wewe unafanya nini hapa? Si uende Rwanda huko ukaishi usituletee usiku
 
Kwahiyo Cairo haina foleni kisa umeuzia matako uko? Unabisha suala ambalo Egyptians wenyewe wanajua, wewe malaya wa kupita unabisha.
Umesoma reply yangu ukaelewa we boya ?,kuna sehemu nimesema Cairo haina traffick jam we we ? Na kwa taarifa yako Traffick jam experience ya lagos,au Nairobi ni mbaya ya kuliko ya Cairo , sasa kwa logic yako Tanzania haikupaswa kuwa na traffick jam hizo za kipuuzi mnazo lialia nazo miaka yote ambazo zingeweza kuwa solved kwa projects kadhaa chache tu za kupanua barabara kwenye hilo zizi lenu ,Cairo ni jiji LA kitalii ulimwengu wote unajua inflow ya watalii Cairo kwa mwezi ni zaidi tena Mara kadhaa ya total inflow ya watalii kwa mwaka mzima kwenye hilo zizi lenu .Ile inward movement ya watalii wa cairo ingekuwa inakuja Kwenye hilo zizi lenu mngefunga Kabisa hilo zizi ,Source ya traffick issue Cairo ni ile constant expanding number ya watalii toka kila pembe ya dunia ,na pamoja na hilo bado wanajitahidi sana kucope kwa kuboresha system na networks za miundombinu Kama treni ,barabara nk, lakini na hayo yote bado ni traffick jams za kuhimilika tu kama Capetown na mijimingine mikubwa Africa Hii .Tuje kwenye hilo zizi lenu LA Dar mna kisingizio gani cha maana cha kufanya muwe na misongamano hiyo ya kipuuzi ya kila siku na rundo la matatizo yaliyopo hapo ambayo yanaweza Kuwa solved easily tu na watu wenye akili tumamu na basic common sense ?
 
Jiji la Dar es Salaam ni maarufu zaidi kwa nchi zinazotuzunguka kwa sababu ya bandari ila huko duniani kwengine Ulaya, Marekani, Canada n.k ukisema umetoka Dar es Salaam wengi ni mpaka wakaangalie kwenye ramani huo mji uko wapi. Utaeleweka haraka zaidi ukisema umetoka Kilimanjaro, Arusha au Zanzibar.
Dar ni maarufu kwa wawekezaji kutoka nje ya Tanzania na nje ya Africa
 
Maghorofa mazuri, picha nzuri, shukurani kwa kuziweka.

Dar inakua vizuri. Upanga yangu (ambayo sijakanyaga miaka 14 sasa) naangalia picha mpaka nashindwa kujua hapa wapi.

Oysterbay na Masaki nilizozijua miaka ile na za leo tofauti sana.

Napenda kuona real estate ya Dar na Tanzania inapanda kufikia viwango vya kimataifa.

Jambo moja nataka kusema, na hii si crticism wala upinzani kwa maendeleo haya, ni angalizo la common sense tu.

Ujenzi wa mji uendane na realistic demand za kiuchumi, watu wasijenge kwa fashion kutaka majengo makubwa ambayo hayana economic demand na hayataleta faida. That is not sustainable.

Kama kuna demand, kama kuna business case, au hata kama kuna realistic projected demand, ni vizuri.

Mji wa Dar unakua kwa kasi sana, umepanua sana. Tunatakiwa kupunguza urban sprawl kwa kujenga kuelekea juu. Hili linatakiwa si hapo katikati mjini na Upanga tu, bali hata kwenye vitongoji vya nje kidogo ya mji.

Traxtion
 
Acha ujinga, Morroco sio nchi masikini.
Morocco ni nchi yenye uchumi mkubwa mara mbili ya Tanzania na ni mojawapo ya nchi chache barani Africa zenye miondombinu bora zaidi ya kila aina.
Nadhani huo uchumi unamaanisha GDP?

Kama unaamini GDP nakushauri rudi shule?

Kama una sababu nyingie itaje, hapa tujadili.
 
Wewe ni ng'ombe tu huna lolote kapuku mmoja. Hakuna mtu yeyote aliyefika Cairo hajui kama kuna foleni. Labda kama ulifungiwa chumbani na mumeo.

Wewe muuza uji, kengemaji tu.
Foleni barabarani katika majiji mengi hata Marekani, Ulaya na Moscow ni tatizo ila angalau wao wana treni za abiria zinazofanya kazi vizuri na njia nzuri za watembea kwa miguu na waendesha baiskeli. Watu walioweza kupambana na foleni ni Japan, Singapore na Amsterdam.
Ila kulifananisha Jiji la Cairo lenye lami na pavements kila mahali na Dar es Salaam lenye barabara kubwa za vumbi nyingi sana na barabara za mitaa ambazo ni vumbi tupu nacho ni kituko.
 
Umesoma reply yangu ukaelewa we boya ?,kuna sehemu nimesema Cairo haina traffick jam we we ?
By that logic, OP aliyeta picha za skyline unaona alibisha kwamba Dar ina kasoro na challenges zake?

Sasa kwanini uliona Dar haiwezi kuwa na kitu kizuri, ilhali mleta mada kaleta skyline inayokuwa na inaonyesha hatua za maendeleo. Wakati unakaza fuvu unatolea mfano wa Kigali kajiji kanazidiwa na Kinondoni kapo nchi yenye population ambayo Dar pekee inazidi nusu yake. Then unaonyesha Cairo kwamba ina mafanikio wakati ni ya pili kwa foleni Afrika.

Hakuna mji hauna kasoro, zikitajwa sifa zake haimaanishi zisitajwe kisa kuna kasoro. Hizo London na Tokyo zina matatizo yake kibao ila nyuzi za kusifia huwa hamyasemi.
 
Foleni barabarani katika majiji mengi hata Marekani, Ulaya na Moscow ni tatizo ila angalau wao wana treni za abiria zinazofanya kazi vizuri na njia nzuri za watembea kwa miguu na waendesha baiskeli. Watu walioweza kupambana na foleni ni Japan, Singapore na Amsterdam.
Ila kulifananisha Jiji la Cairo lenye lami na pavements kila mahali na Dar es Salaam lenye barabara kubwa za vumbi nyingi sana na barabara za mitaa ambazo ni vumbi tupu nacho ni kituko.
Nimesema Cairo ina foleni sijalinganisha kitu, nyinyi mliotaja hiyo miji kwenye uzi wa Dar ndio mmelinganisha mimi nime-quote. Bila kulinganisha na Dar, je Cairo ina foleni au haina?
 
Nadhani huo uchumi unamaanisha GDP?

Kama unaamini GDP nakushauri rudi shule?

Kama una sababu nyingie itaje, hapa tujadili.
Morocco imeiacha mbali sana Tanzania kwa kila kitu kuanzia GDP, GDP per Capita, HDI(Afya, Elimu n.k) pamoja na uchumi jumuishi.
 
Morocco imeiacha mbali sana Tanzania kwa kila kitu kuanzia GDP, GDP per Capita, HDI(Afya, Elimu n.k) pamoja na uchumi jumuishi.
Kwa Afrika ni nchi chache sana zinaizidi Tanzania kwa social capital.


GDP, GDP per Capita hazina maana. TZ ikihitaki kuwa hata top 3 ya uchumi mkubwa Afrika ilas per GDP na GDP per Capital inakuwa ndani ya miaka 5 tu.

Morocco imejitahidi tu kuboresha maisha yake, ila imejaa masikini kibao kama TZ.

Uchumi wake mkubwa unategemea Utalii.

Na walijaribu kuvutia Vehocle manufacturing.

Kama Morocco inaizidi TZ, ni kidogo saana.
 
Nimesema Cairo ina foleni sijalinganisha kitu, nyinyi mliotaja hiyo miji kwenye uzi wa Dar ndio mmelinganisha mimi nime-quote. Bila kulinganisha na Dar, je Cairo ina foleni au haina?
Cairo ina wakazi milioni 23 na inapokea watalii milioni 10 kwa mwaka. Dar es Salaam ina wakazi milioni saba, Tanzania nzima inapokea Watalii milioni 2 tu kwa mwaka, kama kuna watalii hata laki moja tu wanaofika Dar ukiacha wanaopita Airport ni bahati sana.
 
HUu ni UPUMBAVU.

Nchi nyingi za Afrika zina miaka 60+ baada ya Uhuru.

Ulivyo kiazi unafananisha na nchi za Ulya zenye umri wa miaka 400 nyuma.

Pumbavuu
Umri wa nchi una uhusiano gani na mipango miji? Yale maji taka k-koo yanauhusiano gani na umri wa nchi ?

Tukubali tu kwamba Watanzania suala la mipango miji tumeshindwa.
 
Cairo ina wakazi milioni 23 na inapokea watalii milioni 10 kwa mwaka. Dar es Salaam ina wakazi milioni saba, Tanzania nzima inapokea Watalii milioni 2 tu kwa mwaka kama kuna watalii laki moja wanaofika Dar nje ya Airport ni bahati sana.
Nilijua utasema inapokea watalii Million 23 kumbe Million 10 tu, basi hamia Cairo ukapokee watalii Million 10 au unasemaje?
 
Umri wa nchi Ina uhusiano Gani na mipango miji? Yake maji taka k-koo yanauhusiano Gani na umri wa nchi ?

Tukubali tu kwamba Watanzania suala mipango miji tumeshindwa.
Mada ni skyline.

Hoja ya taka inaanza na wewe, unayeona hayakuhusu.


Unamwaga maji, umechagua diwani kiazi ambaye ameshindwa kusimamia mapato ya Halmashauri.

Lini umewahi kuhudhuria mkutano wa mtaa wako au wa diwani?
 
Maghorofa mazuri, picha nzuri, shukurani kwa kuziweka.

Dar inakua vizuri. Upanga yangu (ambayo sijakanyaga miaka 14 sasa) naangalia picha mpaka nashindwa kujua hapa wapi.

Oysterbay na Masaki nilizozijua miaka ile na za leo tofauti sana.

Napenda kuona real estate ya Dar na Tanzania inapanda kifikia viwango vya kimataifa.

Jambo moja nataka kusema, na hii si crticism wala upinzani kwa maendeleo haya, ni angalizo la common sense tu.

Ujenzi wa mji uendane na realistic demand za kiuchumi, watu wasijenge kwa fashion kutaka majengo makubwa ambayo hayana economic demand na hayataleta faida. That is not sustainabke.

Kama kuna demand, kama kuna business case, au hata kama kuna realistic projected demand, ni vizuri.

Mji wa Dar unakua kwa kasi sana, umepanua sana. Tunatakiwa kupunguza urban sprawl kwa kujenga kuelekea juu. Hili linatakiwa si hapo katikati mjini na Upanga tu, bali hata kwenye vitongoji vya nje kidogo ya mji.

Traxtion
Ni kweli mkuu, inapaswa tupunguze urban sprawl, Watanzania wengi wanapenda kujenga nyumba zao wenyewe ambazo huwa ni za chinichini na zinatawanyika kwa hiyo inakuwa ngumu kuwashawishi wakae kwenye maghorofa ili kupunguza urban sprawl.

Kwa hiyo inakuwa ngumu kupunguza
Ukizingatia urban sprawl huku Tanzania haifanani na ile ya Los Angeles nk, huku neighborhood mpya ikianzishwa tu, basi watu watajenga sheli hapohapo, watajenga shule, soko, karibia kila huduma inakuwepo hapo, ila ubaya wanakuwa mbali na city centre, walioajiriwa wanakuwa mbali na ofisi zao, pia inakuwa ni ngumu kusambaza maendeleo kwa kasi kwenda kwenye distance za mbali

Sijui tukitaka kupunguza urban sprawl tunapaswa kufanya nini maana ardhi ni cheap, na Watz wanapenda kujenga nyumba zao wenyewe
 
Back
Top Bottom