Skyline ya jiji la Dar es Salaam imepanuka sana

Skyline ya jiji la Dar es Salaam imepanuka sana

Eti wanaowakandamiza 😂
Umeshaanza kuponda viongozi wa CCM ili upate support ya Watz, kirahisi hivyo 😂😂
CCM ni takataka tu, hapa mada inahusu Dar sio CCM. Endelea kuumia
View attachment 3562566
Una ufinyu wa akili , na Una Giza na ufukara wa akili na Mali ,Kama hao mazoba wako wako wa chama chakavu unaowaita viongozi , huna akili Kama hao mafala .Na ndio wametawala hiyo hilo zizi miaka 60 mpaka wamewafanya akili zenu zidumae na mzoee dhiki,mate so, kukosa ustaarabu na uchafu Kama wewe
 
Una ufinyu wa akili , na Una Giza na ufukara wa akili na Mali ,Kama hao mazoba wako wako wa chama chakavu unaowaita viongozi , hu na akili Kama hao mafala .Na ndio wametawala hiyo hilo zizi miaka 60 mpaka wamewafanya akili zenu zidumae na mzoee dhiki,kukosa ustaarabu na uchafu
We mzee una matatizo ya akili, kwanza CCM sio chama changu
Pili unazeeka vibaya, find help
 
Hebu tafuta huu Uzi ,wenzako wenye akili timamu wanatoa milio huko zizini , we zoba umekalia kupost picha za marundo ya matofali ya posta , mshamba wewe
Unanipostia mapicha ya posta na ferry mitaa niliyoishi kabla hujazaliwa
Binafsi maisha ya Dar es salaam yamenishinda
Tulia dawa iingie. Kuwa mzee haimaanishi lazima uwe fala 😂
 
Njoo Frankfurt Germany utoe tongotongo ,ushamba wa maghorofa unawasumbua
HUu ni UPUMBAVU.

Nchi nyingi za Afrika zina miaka 60+ baada ya Uhuru.

Ulivyo kiazi unafananisha na nchi za Ulya zenye umri wa miaka 400 nyuma.

Pumbavuu
 
HUu ni UPUMBAVU.

Nchi nyingi za Afrika zina miaka 60+ baada ya Uhuru.

Ulivyo kiazi unafananisha na nchi za Ulya zenye umri wa miaka 400 nyuma.

Pumbavuu
Huyu jamaa ni kama hana akili, na inaonekana ni mzee mwenye dementia
Katoka zake kukazwa huko Frankfurt anakuja kushushia povu miji ya watu bila hata logic. Ni zaidi ya pumbavu
 
Skyline haina maana sana, kwa wakazi wengi wa mji, hiyo skyline inawahusu watatu chache sana wa Dar.
Kuwa na skyline ni hambo zuri, ila kuwa na uchumi jumuishi ni jambo jingine.

At least Tanzania, hayo majengo kuna mkno wa NHC nenda Kenya hapo ukaone tafsirinya GENTRIFICATION.

Ni majengo ya wahuni, wa Magharibi, Wesi wa Rwanda, Uganda, Congo, na Sudan
 
HUu ni UPUMBAVU.

Nchi nyingi za Afrika zina miaka 60+ baada ya Uhuru.

Ulivyo kiazi unafananisha na nchi za Ulya zenye umri wa miaka 400 nyuma.

Pumbavuu
Botswana,Namibia ,Rwanda ,Morrocco wamepata Uhuru mwaka 1800 au ?
Akili za kibwege Kabisa ambazo zimedumaza hilo taifa tokea mkoloni anaondoka , Udumavu wa akili
 
Botswana ,Rwanda ,Morrocco wamepata Uhuru mwaka 1800 au ?

16028820-aerial-view-of-dar-es-salaams-coastline.jpg
General-dar-es-salaam-tanzania-t.jpeg
 
Botswana ,Rwanda ,Morrocco wamepata Uhuru mwaka 1800
Wewe KIAZI?

Ulitaja FRANKFUT umegeuka tena ???

Botswana kuna nini, zaidi ya mali za Wazungu kwenye nchi.ya watu milioni 3?

Rwanda kuna kitu gani?

Kisehemu kama Upanga tu??


Morocco ni nchi masikini tu kama Tanzania, haina maajabu yoyote wewe zuzu.

Kwasababu ya hiyo Tram, na vimiji vya Tangier, Marakesh na Casablanca ndio unaona Morocco katoboa??

Pumbavuuu
 
Dar takataka inazidiwa hata na Kigali , vi nchi masikini lakini vinajitahidi kupangilia miji yao na kuifanya kustaarabika,kuvutia na mahali panapofaa mtu kuishi,Miji ya Tanzania ni mazizi ya ng'ombe na nguruwe
Dar ina population ya zaidi ya 50% ya population nzima ya Rwanda, achana na Kigali yenyewe.
 
Huyu jamaa ni kama hana akili, na inaonekana ni mzee mwenye dementia
Katoka zake kukazwa huko Frankfurt anakuja kushushia povu miji ya watu bila hata logic. Ni zaidi ya pumbavu
Huna akili ,kiufupi huwezi kukaa zizini humo miaka yote hiyo ukawa na akili , Toka humo zunguka duniani muone watu walivyostaarabika na wanavyoishi ,sio mnakuwa Kama mazoba mko kwenye bubble yenu ya existence na mnafikiri kila mtu kazoea hizo dhiki na uchafu ,takataka Kabisa ninyi.
Imagine jitu kama wewe na majinga menzako mnakuwa viongozi wa hilo zizi ,mtaleta ah kubadili nini kwa akili hizi za kizoba ? Kama sio kuendeleza uozo kwenye zizi Hilo
 
Huna akili ,kiufupi huwezi kukaa zizini humo miaka yote hiyo ukawa na akili , Toka humo zunguka duniani muone watu walivyostaarabika na wanavyoishi ,sio mnakuwa Kama mazoba mko kwenye bubble yenu ya existence na mnafikiri kila mtu kazoea hizo dhiki na uchafu ,takataka Kabisa ninyi.
Imagine jitu kama wewe na majinga menzako mnakuwa viongozi wa hilo zizi ,mtaleta ah kubadili nini kwa akili hizi za kizoba ? Kama sio kuendeleza uozo kwenye zizi Hilo
Unahangaika sana Mama Amina kutaka watu wakuone something you are not
Wewe ni fala tu
 
Ungekuwa ndio uwezo wangu Dar ingebaki kama mji au jiji la zamani ila miji yoyote inayojengwa sasa hasa Dodoma ingejengwa kisasa ili iweze kustaimili majira yote ya mwaka hasa mvua. Nadhani wengi tunadhani kuwa jiji ni maghorofa ila majiji yanapaswa yawe na mpangilio unaoeleweka na usafi na huduma zinazoendane na hadhi yake.
 
Back
Top Bottom