Washawasha
JF-Expert Member
- Aug 7, 2006
- 16,974
- 13,434
nimemsikia kaka ila najua sio kosa lake.washawasha unamsikia yaya toure?nalog in
Nalog off
nimemsikia kaka ila najua sio kosa lake.washawasha unamsikia yaya toure?nalog in
watu tuko humu toka kipindi ambacho hakuna cha face1000,instagram,wala hiyo whatsapp hakuna aliyekuwa akiijua.aiseee...
Nashangaa!Waambie wasikughasi usiwaghasi......kama unawakera waambie waku leave alone!!kwa raha zako, raha jipe mwenyewe mwaya!! Kwanza wa kuwakera utakuwa wewe?? wanachonga sana juu yako achana nao............wanataka umkosee Mungu wako achana nao washawasha
bila shaka wewe utakuwa umesha*****nolewa.Hizo ni taboia dhahiri za machoko
hahahahah punguza munkariNaona mnachanganyana tu humu ndani...wengne wana log off,wengne wana log out,wengne log in..mpaka kuna wanao shutdown...sasa mi nachomoa power cable kabisa na wale wanaotumia laptop natoa betri...na mkiendelea nazima kabisa main switch...alah!
basi ukimwambia hivyo my wife wako lazima ajisikie raha.Haka katabia ukijiendekeza Ukakazowea sana unaeza ukajikuta hadi wkt uko kwene mambo yetu yale unakaribia kupanda au kushuka kibo unamwambia mwenzio, ati baby,nalog off!
mimi huyo Paka ndiye aliyenifurahisha kwa kuwa kagoma bila chenga kuogeshwa kwa lazima.hahahaaa! Dogo kanifurahisha sana.
Na wao ni watu pia.Naona haka kamsemo kanapendwa zaidi na Female Members wa JF
Am Still on Line
Aminia mkuu,twende zetu tukavute SURUMA.Nisameheni kwa ushamba wabgu. Nadhanu na log off inasimama kama kutoa Shilingi katika bajeti za Wizara tofauti ktk bunge nchini Tanzania. Inamaanosha nimekuabli KUTOKUBALIANA NAWE.
Jaribu kuichukulia hivyo na naamini jazba zako zitashuka na kuendekea kuwa na mchango wenye busara na msaada kwa wana JF wote na watembeleaji wa website hii
naliheshimu hilo.hapa sina mchango kabisaaa...!
hahahaha pamoja sana kiongozi OLESAIDIMU.Daaah kuishi kwingi...............Kumbe ukiingia hotelini ukamkuta mtu anatumia pepper as an appetizer unaweza kuanza kuwaambia loudly wateja wote hapo hotelini kuwa wanaokula pilipili wanafanya upumbavu(-fu)
Bujibuji; Na loggi-offu
Naliheshimu hilo.sichangii chochote, NALOG OUT.
a serio mesmo.hahaa.,kuna yule wa MIA.ananiachaga hoi,.yeye anijua dar kama nini sijui.,bar zote anzijua, guest zote, yani kila kitu..in short, he is a dar tour guide as well as a directory himself.,
big up sana figganigga.mia
twiih...achana nao wagema ulimbo ila ukianza kulog in,wataanza kusema pia hawapendi.
Nalog off
kwa kuwa wewe ni Kiranja Mkuu, ndio unajiona mkubwa?halafu kuhusu ushamba uliousema sikubaliani nawe,kwenye ujanja sidhani kama unanifikia japo nusu,nadiriki kusema hivi hata kama hatujuani.utoto na ushamba ndio vinamsumbua washawasha
kwii....achana nao wagema ulimbo ila ukianza kulog in,wataanza kusema pia hawapendi.
Nalog off