Siupendi kabisa huu upumbavu wa "nalog off"

Siupendi kabisa huu upumbavu wa "nalog off"

heee! ilikuwepo? mwambie huyo anayakuangalia hapo kwani ndiye aliyeweka face1000
mbona hii post ilikuwepo toka kipindi ambacho watu hawana shughuli na hiyo fesi1000,instagram wala hiyo whatsapp?Halafu ni nani ambaye anasema nalog off kwenye fesibuku ili nimshtaki?
Nalog off
 
Kuna kamtindo kameingia siku hizi, mtu ana comment halafu anasema "nalog off", na kibaya zaidi unaendelea kumuona online.
Hivi mnaposema "nalog off" mnakuwa mnakwepa maswali au ndio ubitozi wenu tu ndio unaowasumbua?

Hii ni moja ya matumizi mabaya ya Signature mkuu!!
 
Back
Top Bottom