Washawasha
JF-Expert Member
- Aug 7, 2006
- 16,974
- 13,434
Kweli kha!
kweli nini sasa?Nalog off
Kweli kha!
Please dont log off WASHAWASHA nitakunywa sumu ya kuuwa wana JF
Du! Kumbe umerudi ulijificha wapi?sawa sintofanya hivyo,ili niwanusuru wana jf wenzangu.Nalog off
Kuna kamtindo kameingia siku hizi, mtu ana comment halafu anasema "nalog off", na kibaya zaidi unaendelea kumuona online.
Hivi mnaposema "nalog off" mnakuwa mnakwepa maswali au ndio ubitozi wenu tu ndio unaowasumbua?
Kuna kamtindo kameingia siku hizi, mtu ana comment halafu anasema "nalog off", na kibaya zaidi unaendelea kumuona online.
Hivi mnaposema "nalog off" mnakuwa mnakwepa maswali au ndio ubitozi wenu tu ndio unaowasumbua?
Duhhh kweli siku hazigandi, tunazidi kuzeeka tu na JF yetu
Hehe...ama kweli wengine wapo kufurahisha wengineWe inakuuma nini!! We andika una shut down basi!!.
washawashaaaaaa!naanza kulog in sasa,waseme na hilosawa sintofanya hivyo,ili niwanusuru wana jf wenzangu.Nalog off
washawasha unamsikia yaya toure?nalog inHahaaa bora umesema..kuna pimbi moja linaitwa washawasha kila kitu nalog off
wivu wa kikeHahaaa bora umesema..kuna pimbi moja linaitwa washawasha kila kitu nalog off
aiseee...tatizo ni watoto hao hawajakua wakikua wataacha bro
halafu kingine wanaleta mambo ya intragram, bbm, fb na
whatapp huku jf hawajui rules za huku zilivyo achana nao
watakupandisha na kushusha presha bure humkose sista wako
nilikuwa shamba kidogoDu! Kumbe umerudi ulijificha wapi?
sema mutu ya watu.mzee wa nalogoff
hahahahahah tunafilisika tunazikamata tena lakini hatutoki tumo tu humu humu.Duhhh kweli siku hazigandi, tunazidi kuzeeka tu na JF yetu
mbona hii post ilikuwepo toka kipindi ambacho watu hawana shughuli na hiyo fesi1000,instagram wala hiyo whatsapp?Halafu ni nani ambaye anasema nalog off kwenye fesibuku ili nimshtaki?tatizo ni watoto hao hawajakua wakikua wataacha bro
halafu kingine wanaleta mambo ya intragram, bbm, fb na
whatapp huku jf hawajui rules za huku zilivyo achana nao
watakupandisha na kushusha presha bure humkose sista wako
kweli kabisa mimi ni pimbi na wala sio mrefu,ila baada ya kukutukana wala sijasema nalog off nimekaa kimya.Hahaaa bora umesema..kuna pimbi moja linaitwa washawasha kila kitu nalog off
achana nao wagema ulimbo ila ukianza kulog in,wataanza kusema pia hawapendi.washawashaaaaaa!naanza kulog in sasa,waseme na hilo