Washawasha
JF-Expert Member
- Aug 7, 2006
- 16,974
- 13,434
Labda wewe anaweza kukuelewa,ahsante kwa kumfahamisha. Nalog offKatiba ya Tz inasema "kila mtu anao uhuru wa kusema lolote".
Labda wewe anaweza kukuelewa,ahsante kwa kumfahamisha. Nalog offKatiba ya Tz inasema "kila mtu anao uhuru wa kusema lolote".
Siku ya mkole wako nitakuja kukubeba. Nalog offHata mimi sipendi vya "nalog off", mara "mia" etc. Ila siwezi kuita ujinga na hainikeri kiasi cha kuanzisha thread.
Ni trademark yake, yangu mimi nikuongea point.
Aminia mkuu. Nalog offhiyo imekaa powa mi nimeipenda. Nashutt down
Umeona eh! Bora ulivyosema wewe. Nalog offkipi kinakuuma wewe...!!!km raha na wewe tumia
Nafikiri watakuwa washakusoma. Nalog offCha muhimu kama nalog off inawaboa wasisome post ya mtu huyo wakishaona tu jina lake. Na mimi nalog off
Nashukuru kwa kuwaelewesha. Nalog offNa wewe siuanzishe yakwako?
sichangii chochote, NALOG OUT.
Fanya hivyo Mkuu. Nalog offNalog in.
Sawa Mzee dazipozi. Nalog offlol,na log off
Upi tena huo? Nalog offUjinga mtupu