Sipati mchumba kwa sababu wananihisi vibaya

Sipati mchumba kwa sababu wananihisi vibaya

kila anaeniona anadhani nina mtu . naambiwa msalimie shemeji na mimi nawambia poa sasa nifanyeje?
sina hata boyfriend naona hata aibu kusema sina mpenzi wala mtoto.ngoja nitafute tu huku mtandaoni .
Ukiwa selective sana nakuakikishia hadi unagonga 35 years utakua hujaolewa.problem unatamaa ya pesa hutaki uanze frm the bottom but at the top.Hata hao watu wenye pesa au wenye uangalau kiuchumi usije expect kimuonekano akawa outshined wengi wapo lowkey.hana muda wa kuvaa mavazi ya attention watu wajue ni nani sababu almost 75% ya watu wanaovaa smart ni maskini sababu they have alot of time to loose in the dressing room ili kuficha umaskini ndani ya nguo before getting out their ass out of the house.utakua na wakati mgumu wa kubadili hiyo tabia mpaka utakapo jitathmin na kujitambua wewe ni nan,upo wapi na unatakiwa uwe wapi muda huu kulingana na umri wako.kwa kukushauri haraka mrudie mungu wako kwa ukaribu sana iliakusaidie.kwasababu quality ya mwanaume unae mtaka sidhani kama nae anaweza kutaka mtu wa quality yako,bila hivyo my sister your pussy has a task of trial n trials to sucrifise for the game.
 
Punguza kuchamba wanaume. Kumbe unapenda kuolewa mbona maneno yako mara nyingi yanaonesha ni mtu asiejali wala kuumia kuhusu kutokua na mume.
 
Hizi imani zako ndo zinazokimbiza wachumba
watu hutongozana kwa sababu tofauti hata kutamaniana tu
au kusogeza mda but wakaishia kuwa na future vilevile
sio wote waliooana walipanga kufunga ndoa
wengine walianza kama tu kupoteza mda wakanogeana ikaja ndoa..

Wewe unaetaka mtu akuhakikishie ndoa kwanza endelea kutafuta
Unamwaga nondo tupuu
 
kila anaeniona anadhani nina mtu . naambiwa msalimie shemeji na mimi nawambia poa sasa nifanyeje?
sina hata boyfriend naona hata aibu kusema sina mpenzi wala mtoto.ngoja nitafute tu huku mtandaoni .

Mimwenyewe nilisha chagua sana hum lakini sijawahi bahatika hebu njoo labda wewe ndoulikua chaguo langu
 
Hizi imani zako ndo zinazokimbiza wachumba
watu hutongozana kwa sababu tofauti hata kutamaniana tu
au kusogeza mda but wakaishia kuwa na future vilevile
sio wote waliooana walipanga kufunga ndoa
wengine walianza kama tu kupoteza mda wakanogeana ikaja ndoa..

Wewe unaetaka mtu akuhakikishie ndoa kwanza endelea kutafuta
[emoji122] [emoji122]
Big up bro da boss.
lol

Sent from my siemens kidole juu using JamiiForum mobile app
 
kila anaeniona anadhani nina mtu . naambiwa msalimie shemeji na mimi nawambia poa sasa nifanyeje?
sina hata boyfriend naona hata aibu kusema sina mpenzi wala mtoto.ngoja nitafute tu huku mtandaoni .

Hauko serious!!
 
kuhusu sex .mengine tutasikilizana
Kama ni hivyo ni sawa.Hakikisha tu kuwa mwanaume anaelewa vizuri msimamo huo huku ukimuonyesha kuwa unahitaji ndoa.Si jambo rahisi lakini linawezekana.Kila la heri.

Sent from my TECNO-J8 using JamiiForums mobile app
 
kila anaeniona anadhani nina mtu . naambiwa msalimie shemeji na mimi nawambia poa sasa nifanyeje?
sina hata boyfriend naona hata aibu kusema sina mpenzi wala mtoto.ngoja nitafute tu huku mtandaoni .
Hebu nitafute tuyamalize
 
Dear Miss Natafuta,
nakudedicate wimbo wa Beyonce-Pretty Hurt
usikilize kila neno then jitafakari upya.

Sent from my siemens kidole juu using JamiiForum mobile app
 
Back
Top Bottom