mgangawaukoo
JF-Expert Member
- May 8, 2016
- 2,183
- 2,394
Umeona eeh na wakati flan wanabidi hata kama anausafir anaacha anapanda daladala,Haha..kweli mkuu inabidi naye aweke mazingira ya kutongozwa. Nafikiri na nyie mabinti mnaotafuta wenza wekeni pia mazingira ya kujilengesha fulani kwa wanaume mnaofikiri watawafaa hata kama mnaona shida kuwatamkia. Wanaume ni wepesi kusoma hizi signal, mfano, unaweza hata kumsalimia kwa tabasamu, then inakuwa rahisi kwake pia kuunga story nyingine. Vinginevyo mtakuwa mnalalamika sana endapo na nyinyi hamtaweka mazingira ya kuwataka hao wanaume
Si unataka kuolewa huku kila kona umeongozana na wake za watu na wanapete zao mikononi atakutongoza nani wakati atahisi tu nawe upo kwenye mchakato wa kuolewa.