Sipati mchumba kwa sababu wananihisi vibaya

Sipati mchumba kwa sababu wananihisi vibaya

Wanaume wapo kwa hilo. unawakorofisha.

Sent from my TECNO-Y2 using JamiiForums mobile app
 
hv ww kaka mbn huwa unakuwa una lugha chafuu chafu namna hyo??yaan sijawah ona umecoment kistaarab una shda gan mkuu! unahis ukitukana ndo unapata ahuen rohon au ni malezi! dah!
unataka nn na umejuaje kma mm kaka
 
kila anaeniona anadhani nina mtu . naambiwa msalimie shemeji na mimi nawambia poa sasa nifanyeje?
sina hata boyfriend naona hata aibu kusema sina mpenzi wala mtoto.ngoja nitafute tu huku mtandaoni .

Yani ndugu hata kwa post zako huku nakuchukuliaga tu kama unafanya utani?! do u real mean this?
 
kila anaeniona anadhani nina mtu . naambiwa msalimie shemeji na mimi nawambia poa sasa nifanyeje?
sina hata boyfriend naona hata aibu kusema sina mpenzi wala mtoto.ngoja nitafute tu huku mtandaoni .
Jina lako linatosha kujieleza, una mri gani? unajishughulisha na kitu gani? bwana wako wa mwisho mliachana kisa nini?
 
kila anaeniona anadhani nina mtu . naambiwa msalimie shemeji na mimi nawambia poa sasa nifanyeje?
sina hata boyfriend naona hata aibu kusema sina mpenzi wala mtoto.ngoja nitafute tu huku mtandaoni .
Njoo pm tuzungumze Mimi mwenyewe natafuta mke

Sent from my TECNO L9 Plus using JamiiForums mobile app
 
Ukweli ni kwamba hauko peke yako na wengine ndio hawa wanaokupa pole hapa...binafsi nimekulewa kwamba hutaki mahusiano ya kufunuana then basi..Mungu ni mwema kama nia yako ni thabiti basi utampata..
Natamani ningetamka neno lakini nilishakua kwenye mahusiano huko nyuma nikanyoosha mikono..
 
Hata mimi nimeshangaa. Wanaume wanatongoza mpaka wajawazito sembuse mdada wa kawaida?


hahahaha naogopa kusema tutaitwa tunajiweka kutongozwa tongozwa!(tena sio na hao so called maboda boda) mie had nikiwa na mimba natongozwaga!tena ukiwa hv uwii!unajua ninashangaa sana!kungekuwa kutongozwa sio dhambi unajikuta kila mwezi unaolewa upyaaa!! balaa sana hili!
 
Ukweli ni kwamba hauko peke yako na wengine ndio hawa wanaokupa pole hapa...binafsi nimekulewa kwamba hutaki mahusiano ya kufunuana then basi..Mungu ni mwema kama nia yako ni thabiti basi utampata..
Natamani ningetamka neno lakini nilishakua kwenye mahusiano huko nyuma nikanyoosha mikono..


tamka tu mkuu itasaidia
 
Vitu vinavyoweza kukukosesha mchumba au mme

1 tabia yako ya nje na ndani

2 mwonekano wako, mavazi na umbo lako

3 perception yako kwa wanaume

4 majibu na mbinu zako katika utafutaji wako wa ndoa

5 ujuaji kupita kiasi na utemi mwingi

Note : umri hausimami japo kuolewa sio Ndoto ya kila mwanamke
 
Back
Top Bottom