Habari za Zanzibar
JF-Expert Member
- Dec 18, 2024
- 628
- 431
Serikali inatambua mchango wa Kanisa na baba Askofu. Kila tunapotaja maendeleo ya nchi yetu, kuanzia mwanzo mpaka hapa tulipofika, hatuwezi kuyataja kwa kina maendeleo hayo bila kutaja mchango wa Kanisa - Waziri Mkuu Dkt. Mwigulu Nchemba
📍Mpanda - Katavi.
🗓️ Agosti 30, 2026.
————————————————
Amesema hayo katika maadhimisho ya Jubilee ya Miaka 25 ya Jimbo Katoliki la Mpanda, yaliyofanyika kwenye shule ya Sekondari ya St. Marry, Katavi.
📍Mpanda - Katavi.
🗓️ Agosti 30, 2026.
————————————————
Amesema hayo katika maadhimisho ya Jubilee ya Miaka 25 ya Jimbo Katoliki la Mpanda, yaliyofanyika kwenye shule ya Sekondari ya St. Marry, Katavi.