Ronaldo: Kubeba Euro 2016 kwangu ni sawa na World Cup tu

Ronaldo: Kubeba Euro 2016 kwangu ni sawa na World Cup tu

Cha kushangaza,Ronaldo ameshatoka world cup lakini nyuzi zake humu jukwaani ni nyingii sanaa aisee..
Kweli mbuzi ni mbuzi tu..
Yani leo badala muongelee maandamano yenu uchwara ni Ronaldo tu kila kona ya nchi..
 
Wewe umeshawahi kuona wapi mchezaji Bora ana force ili aonekane kwamba yeye ni Bora kuliko wengine!!?

Umeshawahi kumsikia Ronaldinho akifanya hivyo , zidane Je !? Vipi kuhusu Ronaldo delima

Cr7 ni mchezaji wa kawaida mwenye uwezo Bora wa kufunga hafikii hata robo ya zidane Huwa. Nina shangaa Sana kama cr7 ana force aitwe GOAT ana force kuwa kwenye top 3 ya wachezaji Bora wa muda wote duniani kisa ufungaji wake wa magoli tu mtu kama zidane Ronaldinho na wao tuwaite kina nani Sasa !?
 
Cha kushangaza,Ronaldo ameshatoka world cup lakini nyuzi zake humu jukwaani ni nyingii sanaa aisee..
Kweli mbuzi ni mbuzi tu..
Yani leo badala muongelee maandamano yenu uchwara ni Ronaldo tu kila kona ya nchi..
Tupo hapa kwaajili ya kumsema kuwa ni fake hahaa hakuna mbuzi type ile ,

Btw unateseka ukiwa wapi !?
 
😁😁😁 Kwahiyo Jana alikuwa ana Lia kwanini !? Kama kuipa team yake kombe la Euro ni sawa na WC so Why he was cry like a fool !?

Huyu jamaa bhana anapenda sana stunt Mtu ukishindwa kubali tu
Ni emotion za mechi hizo, umekandwa kwenye mechi muhimu utaumia tu.

Kutokukubali ni tukimuona tena uwanjani akiwa na 45+.
 
Mkuu hoja ni kuwa, unayeshindia mihogo usijisikie umetimiza malengo kwa kumuona CR7 analilia world cup.
Kuna kitu hapa hukielewi,
Hii ni issue ya ushabiki wa mpira sio issue ya kipato,ni issue ya burudani tu.
Ndio maana nikakupa mfano wa Cr7 kulia baada ya kutolewa wakati yeye ni tajiri tayari,hii ni issue ya hisia za kimichezo pamoja na ushabiki wa hii burudani,

Kama ni shabiki wa mpira utanielewa ila kama hushabikii mpira huwezi kunielewa.
 
Kuna kitu hapa hukielewi,
Hii ni issue ya ushabiki wa mpira sio issue ya kipato,ni issue ya burudani tu.
Ndio maana nikakufa mfano wa Cr7 kulia baada ya kutolewa wakati yeye ni tajiri tayari,hii ni issue ya hisia za kimichezo pamoja na ushabiki wa hii burudani,

Kama ni shabiki wa mpira utanielewa ila kama hushabikii mpira huwezi kunielewa.
Mkuu, kuna mstari mwembamba sana wa ushabiki na tatizo la akili. Ukiona machozi ya Ronaldo yanakuwehusha ujue ushavuka level ya ushabiki.
 
Wewe umeshawahi kuona wapi mchezaji Bora ana force ili aonekane kwamba yeye ni Bora kuliko wengine!!?

Umeshawahi kumsikia Ronaldinho akifanya hivyo , zidane Je !? Vipi kuhusu Ronaldo delima

Cr7 ni mchezaji wa kawaida mwenye uwezo Bora wa kufunga hafikii hata robo ya zidane Huwa. Nina shangaa Sana kama cr7 ana force aitwe GOAT ana force kuwa kwenye top 3 ya wachezaji Bora wa muda wote duniani kisa ufungaji wake wa magoli tu mtu kama zidane Ronaldinho na wao tuwaite kina nani Sasa !?
Umeongea kabisa ukamaliza.Walioanza kuangalia Mpira 2022 hawawezi kuelewa..Tunawakumbusha..tulianza kukesha kabla ya sasa na mipira😀😀
 
Wale jamaa kuanzia Benchi la ufundi mpaka wachezaji wako na idea moja.

Wapi Mkuu umesikia kelele kabla ya Match ya Argentina zaidi wanachukiwa
Well, Messi ni Giant pale na wachezaji hawana shida nae, wanampigania.

Wachezaji wanawaza where is Messi ili afunge au aasist. Pale port inaqezekana Ronaldo hakupata hii kitu.
 
Back
Top Bottom