Moisemusajiografii
JF-Expert Member
- Nov 3, 2013
- 55,444
- 104,105
Hata muandiko huuoni?Bila shaka ni wewe ni team Penaldo.
Hata muandiko huuoni?Bila shaka ni wewe ni team Penaldo.
Sasa Mbuzi anataka kombe kwa nini umuache?makocha wa kileo hawa hovyosana
Fikiria 2002 kocha wa brazil anamwacha romario anamwita Ronaldinho kikosini taifa Zima linapiga kelele na vitisho juu aliziba masikio kilichokuja kutokea aibu ilikua kwao mashabiki
Leo ,unamwita Ronaldo na Neymar jr vikosini kweli usiriazi wa boli haupo
Sasa ndio aache kuikosea heshima WC.Sasa,alilie kumiliki dunia yote ambayo amekwama wakati ameshajaaliwa kijiji?
Video iligoma lakini kuna hii link nenda ukamsikilize Mbuzi wako. Tearful Ronaldo bows out saying Euros win 'holds the same weight as the World Cup'mkuu uliyetoa uzi huu tupe na clip fupi ya cr7 akiongea maneno hayo kama huna futa hii post. aina ya post kama hizi peleka fb utakutana na wambea wenzio
Tafsiri zenu tu.Waandishi hugeuzageuza maneno ili wawakamate.Sasa ndio aache kuikosea heshima WC.
Mkuu acha makasiriko kwa "Mbuzi."Matakro kwamba Euro ikafanane na Kombe Dunia..akili hana huyo.Euro ni Muunganiko nji zao ambayo moja imetoa jana.
Hukua amekuja mpaka Morocco..Ghana..tulienda kufanya nini..
Mpuuzi mkubwa kabisa .wameshindwa na ameshindwa..atulize kende zake amalize mambo yake.
Wasidogeshe mashindano haya kwa wengine kisa kufail kwao.
Vijana kama kina Mbape,Haaland..Yamal..Ayyoub..na wengine kibao wanataka kuweka historia kupitia hilo jambo.
KUFAIL kwako asifanye wengine waonekana si bora
Messi anavizia lakini anafunga na anasonga mbele.Hata Messi migoli mingi anavizia tu rejea lile goli la kwanza alilofunga dhidi ya Cabe Verde, ila leo Misri wataoga magoli ya kutosha hii gemu sipangi kukosa kuiangalia kabisa
Naam kila bara lina machozi yake.Kwa hiyo machozi yake yamemwagika kila bara?
Sasa aanzie bench au aside kabisa World Cup si atazidi kuachwa na Messi.Kosa kubwa alilofanya CR7 ni kukubali kwenda kwenye WC 2026 kama mchezaji tegemeo wa kikosi cha taifa lake. Alikua na machaguo mawili, asiende ama aende kama FAZA anaeingia dakika za mwisho kuonesha kuwa nae pia yupo ili ikitokea wameshinda avae medali.
Sikuzote binadamu huangalia mwisho wako na sio uliyoyafanya, kwa namna alivyotoka jana imempunguzia heshima yake kwa kiasi kikubwa.
Mfano mzuri ni Gaucho, pamoja na kuwa aliachwa na Dunga ile 2010, lakini kwa heshima aliyokua nayo kwenye soka angeweza kulazimisha arejee, lakini alichagua kutunza heshima kidogo aliyoipata 2002 kuliko kuja kujiharibia zaidi.
Pole mkuu ndio football.Hata muandiko huuoni?
Tuambie alikuwa anamaanisha nini kusema Euro na WC ni sawa kwake?Tafsiri zenu tu.Waandishi hugeuzageuza maneno ili wawakamate.
Na bado hilo kombe analolilia analifananisha na Euro tu.Naam kila bara lina machozi yake.
Na kaanza kulia 2006 mpaka jana kamaliza kulia kwenye fainali zake za mwisho.
😁😁😁 Kwahiyo Jana alikuwa ana Lia kwanini !? Kama kuipa team yake kombe la Euro ni sawa na WC so Why he was cry like a fool !?Ajifunze kufurahia alichokipata maana ndo kilichopo.
Akifanikiwa kuwa na furaha ya kweli kwa mafanikio aliyoyapata watakao teseka ni wale wanaopoteza muda kutaka aumie.
Ila kama anafurahia kinafiki kujifanya haimuumizi kumbe anaumia ni mbaya kwa afya yake ya akili.
Yeye Hilo halitaki bad enough kocha wao ni kama ana muogopa 😁Mechi ya jana, CR7 angeingia sec half kuanzia dakika ya 70 huenda ingebadili kitu. Haya mashindano alipaswa kuwa mhamasishaji zaidi ya mshambuliaji tegemeo.
Imagine 🤣Sasa kwa nini huwa analia anapotolewa?
😄Ni kama polisi kubeba mabunduki usiku na mchana na kujazana barabarani huku wakisema hali ni shwari kuna amani😀
Sindio hapoAjitahidi lini tena na tayari ameshatoka?
😀Ni kweli mn ht Saudi League Trophy n kubwa kuliko Uefa na Epl
Yule ni mwehu 😂Matakro kwamba Euro ikafanane na Kombe Dunia..akili hana huyo.Euro ni Muunganiko nji zao ambayo moja imetoa jana.
Hukua amekuja mpaka Morocco..Ghana..tulienda kufanya nini..
Mpuuzi mkubwa kabisa .wameshindwa na ameshindwa..atulize kende zake amalize mambo yake.
Wasidogeshe mashindano haya kwa wengine kisa kufail kwao.
Vijana kama kina Mbape,Haaland..Yamal..Ayyoub..na wengine kibao wanataka kuweka historia kupitia hilo jambo.
KUFAIL kwako asifanye wengine waonekana si bora
Yeah bahati yake mbayaSasa kitu gani kilikua kinamliza jana?
Mbuzi ndio safari yake imeishia hapo kwenye WC
Ila tunamshukuru kwa mchango wake kwenye football,
Tatizo la Mbuzi amekuja zama za Messi.