Vyombo vya ulinzi vingefanya mengineyo wewe ungekua hapo? Mambo mengineyo ni nje ya katibaMengine hayo ni yapi?!! Msikilize Mh kwenye video hii fupi
View attachment 3376796
Mengine hayo ni yapi?!! Msikilize Mh kwenye video hii fupi
View attachment 3376796
How brother????Ni jambo jema
Aha ha ha huku simiyu tunamuita jogoliTanzania ina maendeleo? Huyu Bibi sijui ubongo wake ukoje tu 🤣.
Duu yajayo hayafurahishiKwa hiyo hayo "mengine" bado hawajaanza kufanya au sio?...
Wakiamua kufanya hayo mengine.Kivipi?!
Mengine hayo ni yapi?!! Msikilize Mh kwenye video hii fupi
View attachment 3376796
CC: RetiredMengine hayo ni yapi?!! Msikilize Mh kwenye video hii fup
Mengine ndo yaleeee....Mengine hayo ni yapi?!! Msikilize Mh kwenye video hii fupi
View attachment 3376796
Nani alimuua mzee KIBAO na kwann?Mengine hayo ni yapi?!! Msikilize Mh kwenye video hii fupi
View attachment 3376796
Wewe elewa tuu ni mengine,mwenye Dola keshasema Sasa wewe unahoji nini ?Mengine hayo ni yapi?!! Msikilize Mh kwenye video hii fupi
View attachment 3376796
Yaliyo nje ya majukumu yao ya kawaida.Mengine yapi?
Kama??Yaliyo nje ya majukumu yao ya kawaida.
Wameshafanya "yale" sasa msiwalazimishe wafanye "mengine" haya "mengine" yatakua ni makubwa zaidi ya "yale". Mambo yanazidi kuchemka.Kwa hiyo hayo "mengine" bado hawajaanza kufanya au sio?...