Rais Samia: "Tusilazimishe Vyombo Vya Ulinzi Na Usalama Kufanya Mengine"

Rais Samia: "Tusilazimishe Vyombo Vya Ulinzi Na Usalama Kufanya Mengine"

Yaani niwe na wanachama 13mil afu niwe mwoga?
Ndo kwanza ningeachia uhuru ili niwaoneshe wapinzani wangu kuwa mimi napendwa.
Tofauti na hapo ni uongo tu.
Ili Tanzania ifike pazuri yapaswa yatokee yakutokea kwanza
 
Yaani niwe na wanachama 13mil afu niwe mwoga?
Ndo kwanza ningeachia uhuru ili niwaoneshe wapinzani wangu kuwa mimi napendwa.
Tofauti na hapo ni uongo tu.
Ili Tanzania ifike pazuri yapaswa yatokee yakutokea kwanza
👀
 
Back
Top Bottom