Rais Samia: "Tusilazimishe Vyombo Vya Ulinzi Na Usalama Kufanya Mengine"

Rais Samia: "Tusilazimishe Vyombo Vya Ulinzi Na Usalama Kufanya Mengine"

I second this na nilishalisema tangu aliposema unalichagua lijitu lililopotoka huko nje kisha linakuja kuharibu
Mkuu kariba ya Hayati JPM na mgombea mwenza zimefanana sana.
Kwahyo tusishangae sana huenda ana aksi kile hayati angekifanya.

Ila huyu anazidisha kutokana na utofauti wa kisaikolojia unaokuwa affected na abscence of Y chromosome.
 
Na bado ,mtajamba cheche mwaka huu na lichama lenu hilo la mbogamboga linalookoteza vichwa maji vilaza na kuwafanya viongozi kama hilo liajuza lenu tutusa mliloweka hapo ,mnaokoteza mabeki tatu mnawapa uongozi , akili hamna hili taifa . Taifa la wapumbavu likiongozwa na wapumbavu na wananchi wapumbavu wasio jua hata kupigania haki zao , shithole country
 
Logic ni somo ambalo linapaswa kuwa compulsory kwenye mifumo ya nchi hii ,yaani yanayoendelea kwa nchi hii ni aibu tupu
 
Kiazi kweli, yapi ambayo hawajafanya. Waambie wafanye ili tuanze kulana kana fisi.
 
kwani mengineyo chadema mnayoyafanya mnafikiri hatuyajui

binafsi naona ni sawa jeshi likila sahani moja na yoyote anayeichezea amani
Amani mbona inachezewa na wasiojulikana ila polisi mbona haiwadhibiti ili kulinda amani?
 
Back
Top Bottom