Lord Denning
JF-Expert Member
- Jun 3, 2015
- 23,491
- 57,973
- Thread starter
- #21
Siku zao zinahesabikaHaya
Haya manyanganyi hayawezi kuomba msamaha haya ni mpaka tuya butue
Siku zao zinahesabikaHaya
Haya manyanganyi hayawezi kuomba msamaha haya ni mpaka tuya butue
Hapana kama akifanya toba ya kweli atafutiwa hati ya mashtaka halafu anaenda kwenye pumziko la milele. Ila kama anafanya siasa za kuhadaa watu,it will eat to him!Too late! May Almighty God throw them to eternal 🔥!
Ndio tena msamaha unaombwa kwa kuandika vitabu.Yani waumize watu kwa kutegemea baadaye kuomba msamaha tu?Wanaiba kura halafu baadaye waombe Mungu awasamehe?Atakayesamehe atashangaza sana.
Halafu walewale waliofanyiwa udhalimu wanapangwa wanunue huo ujingaujinga?Mola awe mwenye kuwarehemu.Ndio tena msamaha unaombwa kwa kuandika vitabu.
The Chanzo Yaondoa Maudhui ya Askofu Gwajima Kufuatia Wito wa TCRAHuyu mzee atakuwa ameona siku zake za kuishi sio nyingi sana duniani. Atakuwa amejua atakapoondoka watakaobaki watakuwa kwenye hali mbaya sana. Jana kwenye ibada maalum yeye na mke wake wamesoma speech maalum ya kuwaomba radhi Waganda kwa madhira waliyowafanyia na Chama chao.
Rai yangu kwa CCM. Museven ameona arekebishe na Waganda kabla haijawa too late. Nyie endeleeni tu kututeka na kutuua. Endeleeni tu kusema wazi bungeni kuwa sisi ni Kenge na kushughulikiwe na vyombo vyenu vya dola. Ushauri wangu kwenu andaeni ndege za kutosha kuwasafirisha na familia zenu tutakapoamua rasmi kuwashughulikia.
View attachment 3347394View attachment 3347395
Si unajua tena watanzania hawana mtima nyongo?😄Halafu walewale waliofanyiwa udhalimu wanapangwa wanunue huo ujingaujinga?Mola awe mwenye kuwarehemu.
Huku censorship ndo inazidi kwa kiwango cha kutishaThe Chanzo Yaondoa Maudhui ya Askofu Gwajima Kufuatia Wito wa TCRA
Leo Mei 27, 2025, The Chanzo imepomea wito kutoka kwa Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania (TCRA), kuhusu maudhui ya video tuliyochapisha katika chaneli yetu ya Youtube, ambayo ni mkutano na waandishi wa habari mazungumzo aliyoyafanya Askofu Josephat Gwajima, Mbunge wa Kawe (Chama cha Mapinduzi - CCM), mnamo Mei 24, 2025.
Kutokana na mazungumzo hayo kuendelea kufuatiliwa, ili kuboresha uwazi, na imani ya wafuatiliaji wetu, The Chanzo inapenda kuwajulisha wasomaji na wadau wake wengine kuwa imetubidi kuyaondoa maudhui hayo kutokana na wito huo.
Sehemu ya taarifa tuliyopokea kutoka TCRA inaeleza:
"Maudhui hayo yaliyopakiwa na Chanzo Online TV yalikuwa ni maelezo ya mtu aliyejitambulisha kwa jina la Josephat Gwajima, hayakufuata Sheria, Kanuni, Maadili wala Misingi ya Uandishi na Utangazaji wa Habari kutokana na kukosa mizania/kuwa na taarifa za upande mmoja tu bila ya kuwapa nafasi upande wa Serikali au Mamlaka husika kutolea ufafanuzi shutuma au taarifa kuhusu idadi ya watu waliodaiwa kutekwa kama ilivyodaiwa katika taarifa husika. Kitendo cha Chanzo Online TV kupakia taarifa zenye kuegemea upande mmoja kinaweza kuhamasisha au kuchochea chuki dhidi ya Serikali kutoka kwa wananchi wake."
Wakati ni nadra wito wa namna hii kutokea, kutokana na wito huu kutoka TCRA, leseni ya maudhui inatutaka kuyaondoa maudhui hayo; jambo ambalo tumelifanya leo Mei 27, 2025, 10:09 asubuhi.
Saivi wanasema wazi kabisa tutawapoteza na kuwaachia mkipumulia mashine.Kwetu bado "unanijua mimi ni nani imeongezeka "
Akiona kazungukwq na walinzi anaona dunia yote ya kwake.CHURA KIZIWI huku anategemea kushauri wa professor Musukuma na muuza unga Tarimba Abbas
At least kajua kosa lake na katubu kwa Wananchi. Itawasaidia kidogo atakaowaacha..... Terminal life regrets...
Thats how brutal, life can become to all of us
Ameshaona miaka hii 2025-2030 ni miaka ya Mabadiliko makubwa sana kwenye mataifa ya Uganda, Kenya na Tanzania.Dunia kiberiti vimba tu kichwa ...ulipo lala TUPO!!!
Merci Mingi MU7....umescope mbali
safi sana mtu kukumbuka kutubu akaribiapo kuondoka maisha haya.Atakuwa anakaribia kuondoka
Amwachiye Besgye na mlinzi wa Bob wine.Na amkanye mwanaye.Huyu mzee atakuwa ameona siku zake za kuishi sio nyingi sana duniani. Atakuwa amejua atakapoondoka watakaobaki watakuwa kwenye hali mbaya sana. Jana kwenye ibada maalum yeye na mke wake wamesoma speech maalum ya kuwaomba radhi Waganda kwa madhira waliyowafanyia na Chama chao.
Rai yangu kwa CCM. Museven ameona arekebishe na Waganda kabla haijawa too late. Nyie endeleeni tu kututeka na kutuua. Endeleeni tu kusema wazi bungeni kuwa sisi ni Kenge na kushughulikiwe na vyombo vyenu vya dola. Ushauri wangu kwenu andaeni ndege za kutosha kuwasafirisha na familia zenu tutakapoamua rasmi kuwashughulikia.
View attachment 3347394View attachment 3347395
Thubutuuu..... anagombea tena mwakani apewe mitano tenaAtakuwa anakaribia kuondoka
tarimba anajua uchungu wa mtoto wa rais ni tofauti na wa mudi wa Tanga hata yule chaula wa iringa.CHURA KIZIWI huku anategemea kushauri wa professor Musukuma na muuza unga Tarimba Abbas