Rachel Dangwa yuko 'kwenye Mikono Salama'

Rachel Dangwa yuko 'kwenye Mikono Salama'

Ila dada alikuwa anaongea matusi ya kuudhi na kudhalilisha viongozi sana. Hata kama alikuwa anajitambulisha kama mpinzani, aliyokuwa anaufanya sio upinzani, ni jinai na udhalilishaji.

Hakuna haja ya kutumia nguvu kupita kiasi, ashughulikiwe tu kwa mujibu wa sheria zetu inatosha. Atakuwa amepata haki yake na litakuwa fundisho kwa wengine.

Matusi yanawauma kuliko mauaji, utekaji, ufiraji unaofanywa na vyombo vya CCM?
downloadfile-376.jpg
downloadfile-430.jpg
 
Rachel (Recho) Dangwa amejitokeza hadharani na kuthibitisha kuwa yuko hai baada ya kupotea kwa takriban miezi miwili nchini Japan.

Taarifa mpya zilizotolewa na watu wake wa karibu, akiwemo Twaha Mwaipaya kwenye Facebook na kurasa za kijamii, zinasema kuwa alikuwa mgonjwa sana, lakini sasa amepona na amewashukuru Watanzania wote waliokuwa wanamwombea na kumjulia hali.
Kabla ya kujitokeza kwake, kulikuwa na sintofahamu kubwa mtandaoni kuanzia mapema mwezi Agosti 2026 baada ya wanaharakati kama Maria Sarungi kutoa tahadhari kuwa Rachel amepotea nchini Japan na hapatikani kwenye simu zake.
Hali hiyo ilizua uvumi mbalimbali, ikiwemo madai ya uwongo kwamba alikuwa ametekwa au amefariki dunia, mambo ambayo sasa yamekanushwa rasmi baada ya yeye mwenyewe kujitokeza akiwa salama.
 
Rasmi yule dada anayetukana matusi Rasmi yuko kwenye mikono Salama taangu tarehe 30/07/2026 soon atapandishwa kujibu Yanayomkabili au anaweza asionekane kabisa Save huu Uzi serikali ina mkono mrefu.
Asshole
 
Nashikwaga na hasira sana nikionaga picha za mauaji alafu unakuta fala anataja watu 500 kama wachache kipindi yeh kafiwa na kizee chake hadi sasa kajichimbia pangoni.
We acha tu, kuna watu wanadhambi hapa duniani hadi aibu hawaoni. Wakiwa wanafanya reference ya watu 518 utadhani ni idadi ya mifugo. Hawajui kama ni familia za watu, watu wamepoteza watu muhimu kwenye familia zao. Kuna watu huwa wanasema walikufa watu mia tano tu, wapinzani wanakuza mambo...binafsi huwa nawaambia "tufanye ni watu ishirini wala sio mia tano, waliuliwa kwa kosa gani?? Ni sifa nzuri hao watu kufa?? Waliowaua na waliotoa amri wauwawe wana amani huko waliko???
 
Rasmi yule dada anayetukana matusi Rasmi yuko kwenye mikono Salama taangu tarehe 30/07/2026 soon atapandishwa kujibu Yanayomkabili au anaweza asionekane kabisa Save huu Uzi serikali ina mkono mrefu.

If wishes were horses, beggars would ride.
Rachel(Samia's nightmare) still roaring and pushing Samia to the edge.
 
Nashikwaga na hasira sana nikionaga picha za mauaji alafu unakuta fala anataja watu 500 kama wachache kipindi yeh kafiwa na kizee chake hadi sasa kajichimbia pangoni.

Hawa machawa wanajidai kuumia kwa matusi kuliko risasi za kichwa zilizokuwa zinamwaga watu ubongo na kusambaratisha vichwa .

Kwao wizi wa kura na pesa za walipa kodi sio kitu kibaya ila anayekosoa na kuzungumzia wizi ndio mtu mbaya kwao.
 
Back
Top Bottom