🤣🤣🤣🤣Kwa ile kampeni ya nyumba kwa nyumba,acha ashinde tu ila asiache kuwa anakuja kutuzingua mara mojamoja kuhusu kuacha juice na soda.
Zina relevance kubwa sana kama tu tutajua kuzitumia kama nchiThe issue is those positions have no meaning at this time! USA has removed itself from WHO
the problem those positions have no relevance anymore!
🤣🤣🤣🤣Serikali za Afrika zote ni corrupt .
Rushwa ilitembea sana sio Afrika Mashariki, Kaskasin , Kusini wala Magharibi, wajumbe wamehongwa kweli kweli hadi kwa akina Traore.
Hiyo siyo kazi yako kojoa ulaleSasa taifa litarudishaje mabillion yaliyotumika kwenye kampeni na hongo?
Nguvu imetumika kubwa sana tofauti na ile ya Ndungulile
Ndungulile was pure janabi kabebwa sana na mzee wa msoga pamoja na Dr Mpanju
[/QUOTE
Na wewe kabebwe umalaya tu unawasumbua kila kitu kinawawashabhameni nchi basi na siasa zenu za maji taka
Kashinda Janabi na familia yake , ile ni kazi kama kazi nyingine tuu na haina maslahi kwa Tanzania kama Taifa, hakuna wizi wala uchawa kuleNdugu zangu Watanzania
Tumeshinda kwa kishindoo
Nijiandae kulipwa sasaHongera yake Evelyn Salt Kodi yako imenufaisha Ndugu yetu huku
Akikujibu nitagi.....Yani Profesa anazidiwa Cv na Dr Ndugulile?
Hebu weka Cv za Ndugulile tuzichakate hapa.
Believe me not at this era!Zina relevance kubwa sana kama tu tutajua kuzitumia kama nchi
Ushindi wa Janabi ni ushindi wa Tanzania !Hongera kwetu Sote!Ndugu zangu Watanzania
Tumeshinda kwa kishindoo
Labda nikukojolee weweHiyo siyo kazi yako kojoa ulale
WapuuziWale watu sijui watajificha wapi
Hasa wanaojiita Madaktari. Ndio walioleta mambo ya hovyo humu.Whooooh🥰 afadhali maana kuna waTanzania mlimnafkia huyu baba jamani looh🚮
Tusubiri hayers wake waje kutukanaHii ni taarifa ya hivi punde.
Prof. Mohamed Janabi ambaye pia ni Mkurugenzi wa Hospitali ya Taifa Muhimbili amechaguliwa kuongoza Shirika la Afya Duniani ukanda wa Africa.
Pongezi nyingi kwake na watanzania.
===============
Profesa Mohamed Janabi, Mkurugenzi Mtendaji wa Hospitali ya Taifa Muhimbili (MNH), amechaguliwa kuwa Mkurugenzi wa Kanda ya Afrika wa Shirika la Afya Duniani (WHO). Uchaguzi huo umefanyika leo, Jumapili Mei 18, 2025, huko Geneva, Uswisi.
Prof. Janabi anachukua nafasi iliyoachwa wazi na Dk. Faustine Ndugulile, aliyekuwa Mkurugenzi Mteule wa Kanda hiyo na Waziri wa zamani wa Afya wa Tanzania, aliyefariki dunia Novemba 2024.
Katika nafasi hii mpya, Prof. Janabi atahudumu kwa kipindi cha miaka mitano, akiwa na fursa ya kuchaguliwa tena kwa muhula mmoja zaidi. Kazi yake kuu itakuwa ni kuongoza juhudi za kuunda sera za afya, kuratibu huduma za dharura za afya, pamoja na kushinikiza suluhu bunifu kwa changamoto za kiafya barani Afrika.
Wagombea wengine walioshiriki katika uchaguzi huo lakini hawakufanikiwa ni pamoja na:
- Moustafa Mijiyawa (Togo)
- Dk. N’Da Konan Michel Yao (Ivory Coast)
- Mohamed Lamine Dramé (Guinea)
![]()
VIDEO: Rais Samia amuombea kura za Ukurugenzi wa WHO Mohammedi Janabi
Ndugu zangu Watanzania, Nashindwa niandike nini ,nashindwa niseme nini ,nashindwa nieleze vipi juu ya uwezo mkubwa wa kiakili alionao na aliojaliwa kuwa nao Rais wetu Mpendwa Mheshimiwa Daktari Mama Samia Suluhu Hasssan. Rais Samia ni Mpango wa Mungu,ni chaguo la Mungu na kapewa akili nyingi na...www.jamiiforums.com
View attachment 3338251