T14 Armata

JF-Expert Member
Mar 7, 2017
4,260
2,000
Ugaidi ni itikadi binafsi ya mtu dhidi ya kundi,mtu,Jamii, mfumo,au taifa nyingine.
Mfano Osama walishindwana maslai binafsi na USA baada ya kumsambaratisha Mrusi afghanistan kupitia talebani akaamua kujifichia kwenye dini kwa kuwabrain wash vijana walioathirika na umasikini na ukosefu wa utambuzi kwamba wanapigania dini.Dini inapiganwa kiroho na sio kimwili.Makundi yote ya kigaidi yanauza madawa, biashara haramu za binadamu, silaha,na biashara zote haramu Ili kupata pesa za kugharamia ugaidi sasa swali kuna dini inaruhusu mambo machafu mfano kuuwa,ukahaba,madawa ya kulevya,kuuza watu, biashara haramu,nk.
Wenye kujua lengo la kundi huwa ni wale top leaders na sio hawa wapiganaji awajui chochote wale wamefanyiwa training za kuondoa fikra zao wakapandikizwa fikra za kundi thus mtu mwenye akili timamu hawezi vaa bomu akajilipue.
Taliban ni chama cha kisiasa na kimetawala pale Afghanistan kwa miaka mingi kabla ya kuondolewa mwaka 2000/2001 kama sikosei. Osama bin Laden hajawahi kuwa member wa Taliban wala kuwa na political affiliation nao. Yeye alianzisha al Qaeda kwa kujitegemea na kwa msaada ya kifedha ya watu wengine 'wadhamini wa ugaidi'.

Waliokuwa wanapigana na Soviet Union walikuwa ni Mujahedeen. Osama alipinga uwepo wa influence ya mzungu kwenye ardhi ya Kiarabu, kaanza shughuli zake kipindi Soviet Union inaondoka. Kwenye peak ya Mujahedeen miaka ya late 1970s Osama alikuwa unknown
 

The Icebreaker

JF-Expert Member
Feb 11, 2018
8,601
2,000
Unafananisha mauaji na ugaidi?
Unamchukua Neema aliyemchoma moto Zungu unamlinganisha na Sheikh al Baghdadi na wafuasi wake walioua maelfu na kuhamisha mamilioni.

Unajifanya hujui ugaidi ni nini
Huwezi kuubadili ukweli,acha kutwanga maji.
 

Lihakanga

JF-Expert Member
Dec 17, 2016
2,890
2,000
Tuwekee na list ya madikiteta wenye jinsia ya kike na nchi wanazotoka.
Baadhi ya watanzania wana akili kama za kuku wa kienyeji.
1. JK ni Rais mpole na anayesafiri
mno.
2. Magufuli amekaza mno ni dikteta
3. Samia ni dikteta wa kike.

Basi hama nchi coz hakuna anayefaa kuwa rais wa nchi hii, awe mwanamke au mwanaume.
 

Mbogo nyeusi

JF-Expert Member
Dec 27, 2019
229
1,000
Policeccm wanajiaibisha na kuidhalilisha nchi yetu,tuseme hapana na tupinge uonevu huu kwa nguvu zote.

IMG_20210731_234313.jpg
 

Mgibeon

JF-Expert Member
Aug 7, 2011
10,166
2,000
Ila zamani kulikua na watu vichwa sana CCM.. waliweza kutengeneza mpango na ukatengenezeka.. kudos kwa wazee wa CCM wa miaka hiyo!
 

kina kirefu

JF-Expert Member
Dec 14, 2018
3,694
2,000
Watanzania siowajinga
2015 walimpigia kura mgonjwa lowasa akatangazwa mgonjwa tabani aliyejifanya anaafya njema anapiga pushap
2025 jiandaeni watachagua gaidi na ugaidi wake
 

Azarel

JF-Expert Member
Aug 25, 2016
19,889
2,000
Wewe yahudi wa Nzega ningeshangaa sana kama usingekuja kutingisha kalio kwenye hii thd au kucomment hivyo,tingisha kalio pole pole usije kata shanga za kiunoni.
We mwantumu mwanamke gaidi umeguswa kidogo unaanza kutekenyeka kama Aysha mke wa Muhammad
 

Azarel

JF-Expert Member
Aug 25, 2016
19,889
2,000
Wewe yahudi wa Nzega ningeshangaa sana kama usingekuja kutingisha kalio kwenye hii thd au kucomment hivyo,tingisha kalio pole pole usije kata shanga za kiunoni.
Wanawake wa kiarabu wa tandale mnajua sana kuchamba
 

Kabugula

JF-Expert Member
May 25, 2021
1,716
2,000
Huyo Gaidi wa katikati ungemvalisha nguo za kijani.Ujumbe ungekamilika vizuri sana.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom