Photographers' Corner


Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
44,914
Likes
12,854
Points
280
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
44,914 12,854 280
Nilikuwa sijui kama kuna uzi kama huu. Nilikuwa na picha nyingi nimepiga kwa simu. Ngoja nizitafute.
 
E

Elie Chansa

Member
Joined
Jul 24, 2013
Messages
72
Likes
4
Points
15
E

Elie Chansa

Member
Joined Jul 24, 2013
72 4 15
Shot: Landing Gear
Camera: Canon 550D
Focal Length: 250mm (EF-S 55-250mm f/4-5.6 IS II)
ISO: 100
Exposure: 1/640
Location: Selander Brigde, Dar es Salaam.


Shot: Sister Peaks
Camera: Canon 5D Mark III
Focal Length: 105mm (EF 24-105mm f/4.0 IS L)
High Dynamic Range
Location: Himo Weigh Bridge, Kilimanjaro.



Tukutane instagram elie_chansa
Tuambatane fb: Street Rover https://www.facebook.com/pages/Street-Rover/873467019340698
 
shanature

shanature

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
738
Likes
38
Points
45
shanature

shanature

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
738 38 45
DryPort Isaka.....mwonekano wa sasa 2016...baada ya shughuli zote kufa..
 

Attachments:

Madam Koku

Madam Koku

Senior Member
Joined
Feb 16, 2009
Messages
113
Likes
44
Points
45
Madam Koku

Madam Koku

Senior Member
Joined Feb 16, 2009
113 44 45
Hapa tutakuwa tunashare picha tulizopiga au picha zilizopigwa na wapiga picha wengine ila zimetuvutia. Ikiwezekana vile vile tutakuwa tunaweka tips jinsi gani tumepiga picha, post processing etc etc.

Tukiweka picha za wapiga picha wengine tujaribu kuweka source na jina la mpiga picha.

daressalaam-1.jpg

Hii picha ilipigwa maeneo ya Kigamboni kutoka kwenye boti la kuelekea Zanzibar.
Wow! this is beautiful!!! aliyepiga yupo vizuri
 
1

1954

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2006
Messages
5,319
Likes
2,957
Points
280
1

1954

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2006
5,319 2,957 280
Hapa tutakuwa tunashare picha tulizopiga au picha zilizopigwa na wapiga picha wengine ila zimetuvutia. Ikiwezekana vile vile tutakuwa tunaweka tips jinsi gani tumepiga picha, post processing etc etc.

Tukiweka picha za wapiga picha wengine tujaribu kuweka source na jina la mpiga picha.

daressalaam-1.jpg

Hii picha ilipigwa maeneo ya Kigamboni kutoka kwenye boti la kuelekea Zanzibar.

Duh, aisee...wewe unatafuta cheo...kumbe Tanzania tunaweza
 
wambura marwa

wambura marwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2015
Messages
2,180
Likes
1,105
Points
280
wambura marwa

wambura marwa

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2015
2,180 1,105 280
picha nilizopiga mwenyewe, mimi sio mtaalamu na kamera yangu ni simu yangu, il napenda kupiga na kupost picha katika forums mablimbali, hizi nilipiga wiki iliyopita kwa wale ambao wnaelewa photography wanaweza kunikosoa, katika maeneo mbalimbali katika picha hizi
asanteni
IMG_5238.jpg

IMG_5204.jpg

IMG_5206.jpg


hizi hapa za mwaka jana
sh.jpg

http_imgloade.jpg

http_imgloade.jpg

http_imgloadCA57VBKY.jpg


angalia mti katikati ya jiji ulivyotunzwa vizuri
m2.jpg
Ndinda weka majina ili iwe rahisi kujua big up mkuu
 
S

Shegynho

Senior Member
Joined
Jun 5, 2016
Messages
182
Likes
107
Points
60
S

Shegynho

Senior Member
Joined Jun 5, 2016
182 107 60
msitu.jpg


Hii imepigwa kutoka kwenye chopper kwenye misitu ya congo...DRC...U can see natural resources ambayo wanayo hawa jamaa.
Hii hata Tanzania ipo sana, IPO mbeya vijijini mpakani na makete kuna misitu kama hii sema huwa hatupendi vyetu
 
NDINDA

NDINDA

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2011
Messages
4,109
Likes
6,710
Points
280
NDINDA

NDINDA

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2011
4,109 6,710 280
Ndinda weka majina ili iwe rahisi kujua big up mkuu
Umenikumbusha mbali mkuu, Wakati huo mkuu sikua najua chochote kuhusu camera, nashukuru sasa hivi naweza kupig picha kidogo. ukitembelea uzi wa jiji la dar, picha nyingi za hivi karibuni nimepiga mweyewe. hizo hapo za juu ni zamani sana wakati ado mdogo nilikua school kati ya 2008 na 9
 
Gota8s

Gota8s

Senior Member
Joined
Aug 4, 2014
Messages
136
Likes
52
Points
45
Gota8s

Gota8s

Senior Member
Joined Aug 4, 2014
136 52 45
Habari wakuu. naipenda sana taaluma hii. natamani kukutana na photographer yeyote ili nimuulize maswali mawili matatu, hata mm nahtaji baada ya masomo yangu nifanye mishe hii
 
Joowzey

Joowzey

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2015
Messages
7,749
Likes
5,905
Points
280
Joowzey

Joowzey

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2015
7,749 5,905 280
Habari wakuu. naipenda sana taaluma hii. natamani kukutana na photographer yeyote ili nimuulize maswali mawili matatu, hata mm nahtaji baada ya masomo yangu nifanye mishe hii
Hata wewe pia unaweza kuwa...just ukiwa eneo ambalo ni zuri take a snap
 

Forum statistics

Threads 1,235,541
Members 474,641
Posts 29,226,090