Photographers' Corner


travis 1

travis 1

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2015
Messages
246
Likes
269
Points
80
travis 1

travis 1

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2015
246 269 80
img_20180407_112757-jpg.758404
NAIPENDA SANA NCHI YANGU [HASHTAG]#TANZANIA[/HASHTAG]
 
nkuwi

nkuwi

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2013
Messages
2,924
Likes
2,321
Points
280
nkuwi

nkuwi

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2013
2,924 2,321 280
Location: Katoro-Geita.
Camera: Xioami redmi 6
Time: Mid-day!
img_20181017_132811-jpeg.909424
 
M

Mr Twesie

Senior Member
Joined
Jan 18, 2017
Messages
118
Likes
105
Points
60
Age
38
M

Mr Twesie

Senior Member
Joined Jan 18, 2017
118 105 60
picha nilizopiga mwenyewe, mimi sio mtaalamu na kamera yangu ni simu yangu, il napenda kupiga na kupost picha katika forums mablimbali, hizi nilipiga wiki iliyopita kwa wale ambao wnaelewa photography wanaweza kunikosoa, katika maeneo mbalimbali katika picha hizi
asanteni
IMG_5238.jpg

IMG_5204.jpg

IMG_5206.jpg


hizi hapa za mwaka jana
sh.jpg

http_imgloade.jpg

http_imgloade.jpg

http_imgloadCA57VBKY.jpg


angalia mti katikati ya jiji ulivyotunzwa vizuri
m2.jpg
Kuuliza si ujinga jameni:hili ni jiji gani
 

Forum statistics

Threads 1,235,536
Members 474,641
Posts 29,226,002